NimitGuitar webboard
29 ธ.ค. 50 ส่งท้ายปีเก่า..ที่บ้านน้า Nit gt - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: Meeting / Trip (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=4)
+--- Thread: 29 ธ.ค. 50 ส่งท้ายปีเก่า..ที่บ้านน้า Nit gt (/showthread.php?tid=817)

Pages: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11

29 ธ.ค. 50 ส่งท้ายปีเก่า..ที่บ้านน้า Nit gt - povation - 28-12-2007

29 ธ.ค. 50 ไปไหนดี???
สำหรับท่านสมาชิกบ้านสีฟ้าและผู้ติดตามที่ไม่รู้ว่าจะไปพักผ่อนฟังเพลงที่ใดเพื่อฉลองส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่
เรียนเชิญที่บ้านน้า Nit gt...เรารวมพล...คนกันเอง...ทั้งคืน! 29 ธ.ค. 50 ถึงเช้า!
ผู้ที่ยืนยันมาร่วมกันเองแล้ว เช่น
1. SARUN
2. จ๊ะเอ๋
3. Grid..
4. ก้อย
5. Katayoot
6. กุ้ง
7. Ether
8. Therock
9. Webmaster

RE: 29 ธ.ค. 50 ส่งท้ายปีเก่า..ที่บ้านเต่า - .::.pOoH.::. - 28-12-2007

น่าสนใจมากๆครับน้าป๋อ เดี๋ยวผมขอตรวจสอบสภาพคล่องแล้วจะแจ้งให้ทราบอีกครั้งครับ Big Grin

RE: 29 ธ.ค. 50 ส่งท้ายปีเก่า..ที่บ้านเต่า - dejemerry - 28-12-2007

.::.pOoH.::. Wrote:น่าสนใจมากๆครับน้าป๋อ เดี๋ยวผมขอตรวจสอบสภาพคล่องแล้วจะแจ้งให้ทราบอีกครั้งครับ Big Grin

บอกน้องแอมด้วยนะคะ ว่าที่บ้านเต่าอยากได้อาจารย์สอนทำ โฟโต้ช็อปค่ะ ยังไงน้าปุ๊มาต้องหิ้วน้องแอมใส่กระเป๋ามาด้วยนะคะ Please..Big Grin

RE: 29 ธ.ค. 50 ส่งท้ายปีเก่า..ที่บ้านเต่า - .::.pOoH.::. - 28-12-2007

dejemerry Wrote:
.::.pOoH.::. Wrote:น่าสนใจมากๆครับน้าป๋อ เดี๋ยวผมขอตรวจสอบสภาพคล่องแล้วจะแจ้งให้ทราบอีกครั้งครับ Big Grin

บอกน้องแอมด้วยนะคะ ว่าที่บ้านเต่าอยากได้อาจารย์สอนทำ โฟโต้ช็อปค่ะ ยังไงน้าปุ๊มาต้องหิ้วน้องแอมใส่กระเป๋ามาด้วยนะคะ Please..Big Grin

เดี๋ยวไว้ถามอีกทีนะครับป้าแดง Big Grin เพราะเห็นช่วงนี้มีปาร์ตี้กับญาติๆที่บ้านบ่อยเหลือเกิน

แล้วก็ยังต้องมี VISA จาก Daddy & Mom ด้วยครับ

ผมเป็นแค่คุณน้าคนหนึ่งเท่านั้นเอง ออก VISA ให้ไม่ได้หรอก อุอุ Cool

RE: 29 ธ.ค. 50 ส่งท้ายปีเก่า..ที่บ้านเต่า - Grid.. - 28-12-2007

ไปด้วย.. แต่คงถึง ตี 1 แหงๆ เพารผมเลิกงานเกือบเที่ยงคืนค๊าบบบบBig Grin

RE: 29 ธ.ค. 50 ส่งท้ายปีเก่า..ที่บ้านเต่า - Kitja - 28-12-2007

คืน 29 ผมอยู่ที่โรงงานผมครับจัดงานปีใหม่ให้ลูกน้องครับ มีคาราโอเกะด้วยครับ

RE: 29 ธ.ค. 50 ส่งท้ายปีเก่า..ที่บ้านน้า Nit gt - dejemerry - 28-12-2007

ไปไหน ไปกันค่ะ Big Grin

RE: 29 ธ.ค. 50 ส่งท้ายปีเก่า..ที่บ้านน้า Nit gt - san - 28-12-2007

สวัสดีคร๊าบบบบบบบบบ

ผมขอให้น้าๆ ป้าๆ ทุกคนที่จะร่วมฉลองส่งท้ายปีเก่า ต้อนรับปีใหม่

มีความสุขมากๆ และมีสุขภาพใจ และกายที่สมบูรณ์แข็งแรงนะครับ

ผมขอให้ปีใหม่นี้ขอให้ครอบครัวบ้านฟ้าของเรา

มีแต่ความรัก ความอบอุ่น ที่มากขึ้น จนชุ่มฉ่ำในหัวใจตลอดทั้งปีเลยนะครับ

ใครที่เดินทางไปต่างจังหวัด ก็ขอให้เดินทางปลอดภัยทุกคนนะครับ

ส่วนผมวันนี้ตอนห้าโมงเย็น ผมต้องพาหวานใจ ภรรแฟน ของผมเดินทางไปเที่ยวเหนือครับ

จึงขอเข้ามาอวยพรให้ครอบครัวบ้านฟ้าของเรา มีความสุขตลอดทั้งปีเลยนะคร๊าบบบบ

สันหวาน

RE: 29 ธ.ค. 50 ส่งท้ายปีเก่า..ที่บ้านน้า Nit gt - boobyblue - 28-12-2007

บ้านน้านิดฯอยู่ที่ไหนครับ
ไปไงขอแผนที่ด่วน!!
เพื่อประกอบการตันสินใจว่าจะปั่นไหวมั้ย?

RE: 29 ธ.ค. 50 ส่งท้ายปีเก่า..ที่บ้านน้า Nit gt - เฒ่าทารก - 28-12-2007

น้า san ผ่านนครสวรรค์อย่าลืมแวะนะคร๊าบบบบบบ