NimitGuitar webboard
Open Stage for Country/Any kind of music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: Listen to the music (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=10)
+--- Thread: Open Stage for Country/Any kind of music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ (/showthread.php?tid=7801)

RE: Open Stage for Country music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ - napman - 22-12-2010

Just in case anyone's wondering where am I?

I'm going to Chiangrai today, and going to Phetchabun for the next 4 nights, I miss you allBig Grin

RE: Open Stage for Country music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ - Capt.Arnold - 23-12-2010

มาแล้วครับ..กินแรงชาวบ้านมาเยอะแล้วSadขอทำงานบ้างครับง.Big Grinเนื่องจากเป็นง่อย.ติดอยู่ในสถาณที่เดิมๆอยู่ถึง๖ วัน ..วันนี้เราเป็นไทแล้ว..TongueTongue ไชโย จะไปไหนก็ได้ตามใจชอบ..แฮ่ แต่ก็ไม่ไปไหนหรอกครับ..คิดถึงชาวแคมป์ไฟนึกอะไรไม่ออกเลยขนกีต้าร์มาตะกายให้ฟังครับ..ขอยืมคำพูดเทห์ๆของน้าซินหน่อยครับ ผมนะชักมันครับแต่ผู้ชมผมไม่รู้ครับง..ฮิ ฮิ Big GrinBig GrinTongue
ถ้าได้ยินเสียงแปลกๆในขณะเล่นกีต้าร์ตัวสุดท้าย นั่นคือฝีมือของช่างประจำบ้านใช้เดรื่องเจียรตัดแอลบีมซ่อมบ้านอยู่ครับ..ขโมยซีนงะ่.

RE: Open Stage for Country music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ - povation - 23-12-2010

กีตาร์สวยมาก เสียงดีมากเพียงใดยังไม่ทราบเพราะเปิดyoutube ดูไม่ได้ครับ
This is a private video!

ผมขอถอนคำให้การเป็น.... ดูได้และดีด้วยขอรับท่าน

RE: Open Stage for Country music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ - Capt.Arnold - 23-12-2010

(23-12-2010, 16:08)povation Wrote: กีตาร์สวยมาก เสียงดีมากเพียงใดยังไม่ทราบเพราะเปิดyoutube ดูไม่ได้ครับ
This is a private video!
Here We Go !!

RE: Open Stage for Country music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ - povation - 23-12-2010

Gibson ตัวนี้ เสียงของมันแน่มากเลยครับ ขอบอก!

RE: Open Stage for Country music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ - Cin - 23-12-2010

กัปตันกีต้าร์ Gibson เสียงไม่ดีหรอก เชื่อเถอะ น้าป๋อแกหูฝาด
เอามาแลกกับกีต้าร์ยามาฮ่า F301 อายุ 15 ปีของผมดีกว่า เดี๋ยวเพิ่มตังค์ให้ ครับผม

ดีดี ชอบๆ กัปตัน กัปตันไปสัมภาษณ์น้าป๋อบ้างซิ แล้วร้องเพลงด้วยนะครับ
จัดไป อย่าช้า

RE: Open Stage for Country music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ - Arnoldmobile - 23-12-2010

(23-12-2010, 16:22)povation Wrote: Gibson ตัวนี้ เสียงของมันแน่มากเลยครับ ขอบอก!
TongueSmileWinkBig GrinShyRolleyes Lovely sir!

Surely, sir.

RE: Open Stage for Country music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ - Webmaster - 24-12-2010

-ขอบคุณน้าอาโนลสำหรับรีวิวเสียงกีต้าร์แต่ละตัวครับ
-ขอหานักร้องหญิงมาช่วยบ้างสู้กับน้า wwc ครับ ดนตรีอาจจะไม่ค่อยดีีนัก เพราะไม่เคยเล่นเลยครับ อิอิ คราวหน้าอาจต้องจ้างวง blue ribbon มา backup ให้ครับ

ส่วนเพลงนี้มอบให้น้ากัปตัน เพราะว่าชอบฮาร์ดคอร์ เอ้ย the corrs ครับ

RE: Open Stage for Country music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ - Maow - 24-12-2010

น้าเวปขี้โกงนี่นา เล่นใช้ตัวช่วยเป็นสาวสวย เดี๋ยวพวกผมต้องไปหามาบ้าง
อ้ายกัปปิตันครับ กิ๊ปซี่ตัวที่โดนแดดเผางามแต้ๆครับ
ในบรรดา 4 ทหารเสือ ผมชอบ กิ๊ปซี่ กับ มาร์ทิ่น ครับ