NimitGuitar webboard
Open Stage for Country/Any kind of music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: Listen to the music (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=10)
+--- Thread: Open Stage for Country/Any kind of music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ (/showthread.php?tid=7801)

RE: Open Stage for Country music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ - hopebaby - 03-11-2010

ในระหว่างที่ยังรอเพลงอื่นๆจากบ้านน้ากัปตันอานนท์(ยังมีอีกชิมิ..เอาออกมาซะดีๆ555)
ผมขออณุญาติแปะเพลงฟังกันเล่นๆซักเพลงนึงครับ

April Come She Will

S&G
ขอให้มีความสุขครับทุกท่าน..Big Grin

RE: Open Stage for Country music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ - WildWest Cowboy - 03-11-2010

คลิปมีอีกมั้ยกัปปิตันRolleyes ถ้าไม่มีรบกวนของน้าPovationครับ เพราะน้าเค้าเป็นสื่อมาเก็บเรียบทุกเพลง แต่งานนี้ต้องขอบคุณน้าPovationจริงๆเป็นมุมเด็ดที่ผมไม่เคยเห็น ชอบครับชอบมากๆ แต่เท่าที่ดูแล้วสงสัยยังมีอีกเยอะแน่ๆเลยBig Grin

ในระหว่างที่รอขอนำเพลงเก่าที่เคยโพสมาแล้ว แต่ลำดับภาพใหม่ในสไตล์ Lonely Cowboy
I'l have to say I love you in the song อีกละฟังเพลินๆแล้วกันครับขั้นรายการรอคลิปจากน้าPovation

[img][/img]

ถ้ารับชมกันไม่ได้ช่วยบอกด้วยครับเพราะโหลดมาจากFace Book

RE: Open Stage for Country music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ - povation - 03-11-2010

Clips ที่ผมถ่ายทำไว้
คุยกับน้า WEB แล้วจะช่วยนำมาลงให้แทนครับ โปรดรอสักครู่ครับ

RE: Open Stage for Country music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ - hopebaby - 03-11-2010

น้าๆครับ..ผมกะลังมองหาเพลง Bleeker street ใน YT กะว่าจะรื้อมาเล่นซักหน่อย พอดีไปเจอคลิปนี้เข้าโดยบังเอิญเลยรีบเอามาแบ่งกันชม
ยังหุบยิ้มไม่ลงเลยครับ
ลองดูกันเด้อ..น่าร้ากกกกกก ม้ากกกกกกกกกก

Tongue Big Grin

RE: Open Stage for Country music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ - napman - 03-11-2010

(03-11-2010, 13:22)hopebaby Wrote: น้าๆครับ..ผมกะลังมองหาเพลง Bleeker street ใน YT กะว่าจะรื้อมาเล่นซักหน่อย พอดีไปเจอคลิปนี้เข้าโดยบังเอิญเลยรีบเอามาแบ่งกันชม
ยังหุบยิ้มไม่ลงเลยครับ
ลองดูกันเด้อ..น่าร้ากกกกกก ม้ากกกกกกกกกก

Very good searching Hope!
That was a while back, and she just turned 5 on Nov. 1st (2 days ago) glad that she made you smile.

She's my little special angel sent from up above Big Grin

RE: Open Stage for Country music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ - Capt.Arnold - 03-11-2010

[quote='WildWest Cowboy' pid='129066' dateline='1288758328']
คลิปมีอีกมั้ยกัปปิตันRolleyes ถ้าไม่มีรบกวนของน้าPovationครับ เพราะน้าเค้าเป็นสื่อมาเก็บเรียบทุกเพลง แต่งานนี้ต้องขอบคุณน้าPovationจริงๆเป็นมุมเด็ดที่ผมไม่เคยเห็น ชอบครับชอบมากๆ แต่เท่าที่ดูแล้วสงสัยยังมีอีกเยอะแน่ๆเลยBig Grin

height="385">มีเสียงไม่พึงประสงค์เรากำจัดได้ครับ

RE: Open Stage for Country music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ - WildWest Cowboy - 03-11-2010

น้ากัปปิตันครับช่วยโทรหาผมหน่อยเบอร์น้ามันหายไปจากโทรศัพท์ป๊มอีกละ แต่ถ้าเป้นเบอร์สาวๆไม่เคยหายแหะTongue

RE: Open Stage for Country music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ - Capt.Arnold - 03-11-2010

(03-11-2010, 14:57)WildWest Cowboy Wrote: น้ากัปปิตันครับช่วยโทรหาผมหน่อยเบอร์น้ามันหายไปจากโทรศัพท์ป๊มอีกละ แต่ถ้าเป้นเบอร์สาวๆไม่เคยหายแหะTongue
มีทู มึ ทรี แหะ แหะ อยู่ข้างหลังพอดี โอ๊ย อย่าาาาาา

เนื่องจากวันนี้เป็นวันคลัายวันเกิดปีที่ ของคุณหล้า หวานใจของ BossaBossเราจึงSurpriseกันหน่อยครับ

HBD ด้วยคนครับ Big Grin

สนุกสนานดีจังเอย จามบะละย่า กะ Will the circle be unbroken งวดนี้ขอชม mandolin man ครับแจมได้ตลอดทำให้ฟังเพลงสนุกขึ้นเยอะเลยครับ Big Grin

ส่วนลีลาการถ่ายทำที่ยากที่ใครจะลอกเลียนแบบได้ต้องยกให้น้า กับ ปิ ตัน..มีเท้าชี้ฟ้าด้วยจริงๆ..สมคำร่ำลือ Big Grin

(02-11-2010, 23:45)WildWest Cowboy Wrote: Captain Arnold, pls don't tell me that the whole night through we all did that are all you've got. ม่ายยยจริง Sad If it is so, next I'll be the director na krab ท่าน You are on guitar playing job man. เอาเหอะมันจะเป็นไงก็okนะกินบรรยากาศอย่างเดียว

ขอต้อนรับคุณDark Moonครับ[Image: icono08.gif] ขอเบอร์หน่อยได้ป่าวครับ เบอร์บัญชีอะครับBig Grin แก้ไขเพิ่มเติมหมายถึงเบอร์บัญชีพร้อมATMของน้องนะครับ จะเอาไปซื้อกีตาร์น้าPovationขายม้าไปสามตัวแล้วตังค์ยังไม่พอเลยTongue
ฮี้ กับ กับ มีม้ายักษ์ขายไหมครับขอหนึ่งตัวครับBig GrinBig GrinShyมีอีกครับจะค่อยๆตัดต่อให้บางคลิปต้องเอาเสื้อสีม่วงชมพูออก ฮิ ฮิเพื่อส่งลงไทยรั หน้า ๑ ครับ