NimitGuitar webboard
Open Stage for Country/Any kind of music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: Listen to the music (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=10)
+--- Thread: Open Stage for Country/Any kind of music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ (/showthread.php?tid=7801)

RE: Open Stage for Country music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ - WildWest Cowboy - 21-12-2011

น้ากวางครับ ขอซักคลิปเตอะ ได้ก็จ้าว

RE: Open Stage for Country music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ - piggyprince - 21-12-2011

(21-12-2011, 02:26)napman Wrote: Hey Piggy, you got a very sexy whispering voice man, I'm telling you !!!!!

For Pek. Speaking about Jazz, I have to mention about one of my favorite artists Paul Simon.

I could hear some Jazz flavor in PS song even if he may branded as some kind of Folk singer type.

Here's one of his that I think his chord progressions are so delicious to my ear. So I tried to play it too and recorded it more than a year ago. Wondering if you know this song?

And here for Maow. Yes it's your que now, we're waiting OK?Big Grin

ซักวันตอนอายุเท่าลุงแนป ขอร้องและเล่นให้ได้ซักครึ่งนึงก็พอครับ ฟังกี่ทีก็เพราะจังครับ
ผมกับน้องเป๊กสัญญากันละว่าพอเราเกษียณแล้วจะมานั่งเล่นกีต้าร์และท่องเที่ยวกัน Big Grin
ดีใจครับที่ได้เข้ามาเจอเพื่อนๆพี่ๆที่ชอบและรักเสียงดนตรี มีความสุขทุกๆครั้งที่ได้เข้ามาฟังทุกๆคนร้องเพลงและเล่นดนตรีในกระทู้นี้และบอร์ดแห่งนี้ครับ Big Grin
ปล. very sexy whispering voice = ขอเปลี่ยนเป็นเสียงสาวๆมากระซิบข้างๆหูได้มั๊ยครับ 5555
(21-12-2011, 12:37)WildWest Cowboy Wrote: ชอบ JB CinBig Grin ชอบน้องเป็ก+น้องหมู ส่วนน้าแนปชอบมานนานแล้วBig Grin นั่งฟังเพลินทุกเพลงเลยนะWinkCool
[Image: 37740133945084940281810.jpg]

เมื่อวันจันทร์ที่19ที่ผ่านมา น้ากัปตันได้พาหวานใจมาร่วมงานปาร์ตี้คาวบอยกัปพวกเรา หวานใจหันไปสนใจม้ามากกว่าน้ากัปตัน ขี่ม้าเป็นชม แต่ต้องบอกว่าเธอมีแววมากครับนั่งบนหลังม้าได้สง่างาม ส่วนน้ากัปตันก็กลายเป็นขวัญใจของสมาชิกคาวบอยไปเรียบร้อย เดี๋ยวรอดูคลิกจากน้ากัปตันนะคร๊าบBig Grin

แวะเอาเพลงเพราะๆมาลงเยอะๆนะครับพี่สุรัตน์ Big GrinBig Grin

RE: Open Stage for Country music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ - Webmaster - 21-12-2011

(21-12-2011, 13:22)WildWest Cowboy Wrote: น้ากวางครับ ขอซักคลิปเตอะ ได้ก็จ้าว

น้า wwc นอกจากจะอู้กำเมืองแล้ว ยังอู้คลิปด้วย Tongue

RE: Open Stage for Country music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ - Taylor814aura - 21-12-2011

เมื่อวันจันทร์ที่19ที่ผ่านมา น้ากัปตันได้พาหวานใจมาร่วมงานปาร์ตี้คาวบอยกัปพวกเรา หวานใจหันไปสนใจม้ามากกว่าน้ากัปตัน ขี่ม้าเป็นชม แต่ต้องบอกว่าเธอมีแววมากครับนั่งบนหลังม้าได้สง่างาม ส่วนน้ากัปตันก็กลายเป็นขวัญใจของสมาชิกคาวบอยไปเรียบร้อย เดี๋ยวรอดูคลิกจากน้ากัปตันนะคร๊าบ:

[/quote]มาแล้วครับ..Big GrinTongue

RE: Open Stage for Country music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ - Kwang Uttaradit - 21-12-2011

น้า Taylor814aura ช่างหลากหลายสไตล์ ครบเครื่อง จริง ๆ... จนไล่ไม่ทันแหล่ววว..... !!!

RE: Open Stage for Country music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ - Taylor814aura - 21-12-2011

(21-12-2011, 22:56)Kwang Uttaradit Wrote:
น้า Taylor814aura ช่างหลากหลายสไตล์ ครบเครื่อง จริง ๆ... จนไล่ไม่ทันแหล่ววว..... !!!
ไล่ไม่ทันก็ไปด้วยกันสิ..วันที่๓๐มานะเจอกันที่เดิมจะแวะไปรับครับ..ผมกับ ผบ.จะลงมาตอนประมาณ๕โมงเย็นครับ..Big GrinTongue

RE: Open Stage for Country music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ - วันละเป๊ก - 21-12-2011

ชอบเพลง leaving on Airbus 380
อยากฟังเวอร์ชั่น Boeing 747 ครับ Big Grin

ไลเซ่นส์โบอิ้งหมดอายุสิ้นเดือนนี้แล้วครับ..ฮิ ฮิ หนักกว่ากันแค่๑๗๐ตันเองครับ.

RE: Open Stage for Country music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ - piggyprince - 22-12-2011

เจ๋งมากๆเลยครับทั้งวงคาวบอยเลย ดูสนุกสนานครื้นเครงกันมากๆ ชอบๆๆๆๆ Big GrinBig GrinBig Grin

RE: Open Stage for Country music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ - Maow - 22-12-2011

ทำไมคาวบอยใส่กางเกงขาสั้นหว่า ระวังขึ้นหลังมาแล้วหน้าเขียวหรือเจ็บตูดนะครับ

น้า WWC ครับ แฟนของน้ากัปตันขี่ม้าน่ะดีแล้ว หากว่าให้น้ากัปตันขี่ม้าเอง ผมมองว่าจะเป็นการทรมาณสัตว์ครับ (ม้าคงหลังแอ่นแน่นอน)