NimitGuitar webboard
Open Stage for Country/Any kind of music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: Listen to the music (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=10)
+--- Thread: Open Stage for Country/Any kind of music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ (/showthread.php?tid=7801)

RE: Open Stage for Country music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ - kananai - 25-10-2011

ตามไปติดติดครับBig Grin

RE: Open Stage for Country music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ - วันละเป๊ก - 25-10-2011

ไม่ได้ไปไหนก็เอาเพลงที่อัดไว้เมื่ออาทิตย์ท่ี่แล้วมาฝากครับ

RE: Open Stage for Country music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ - napman - 25-10-2011

(25-10-2011, 13:17)kananai Wrote: hello my brother [ napman ]Big Grin

What's up Kan? So glad you got in hereWink

Now come and sit by my side bro, and sing me another songBig Grin

(25-10-2011, 20:27)วันละเป๊ก Wrote: ไม่ได้ไปไหนก็เอาเพลงที่อัดไว้เมื่ออาทิตย์ท่ี่แล้วมาฝากครับ

Hey guys, I really like this one particularly Pek's bass run. It made this song (or any song for that matter) so much tighter. Good ideaCool

RE: Open Stage for Country music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ - Cin - 26-10-2011

(25-10-2011, 20:27)วันละเป๊ก Wrote: ไม่ได้ไปไหนก็เอาเพลงที่อัดไว้เมื่ออาทิตย์ท่ี่แล้วมาฝากครับ

ดูคลิปสองคนนี้แล้วรู้สึกแปลกๆนะ
เพราะสังเกตไปที่ผ้าปูที่นอนและปลอกหมอนมันว่ายับกว่าที่ควรจะเป็นนะ
แต่ก็เฝ้าบอกตัวเองว่า
ไม่เอานะ อย่าคิดมากBig Grin

RE: Open Stage for Country music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ - povation - 26-10-2011

(26-10-2011, 00:40)cin Wrote:

ดูคลิปสองคนนี้แล้วรู้สึกแปลกๆนะ
เพราะสังเกตไปที่ผ้าปูที่นอนและปลอกหมอนมันว่ายับกว่าที่ควรจะเป็นนะ

ผ้าปูที่นอนและปลอกหมอนมันยับ ยังพอฟังได้
แต่ที่ผมยุ่งเหยิงกัน นี่ซิ ไม่คิดก็ต้องคิด
ไม่นะ!!

RE: Open Stage for Country music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ - piggyprince - 26-10-2011

(26-10-2011, 09:05)povation Wrote:

ผ้าปูที่นอนและปลอกหมอนมันยับ ยังพอฟังได้
แต่ที่ผมยุ่งเหยิงกัน นี่ซิ ไม่คิดก็ต้องคิด
ไม่นะ!!

เห้ยยย เจ้าเป๊กเอาคลิปลับมาลงทำไมนิ Big Grin Big Grin Big Grin
พี่ป๋อพี่Cinก็นะ เดี๋ยวแฟนเจ้าเป๊กก็มาตีหัวผมหรอก วันนั้นอัดคลิปกันตอนแฟนเจ้าเป๊กไม่หยนุดเสียด้วย 555 เดี๋ยวจะไปกันใหญ่ ก้ากกกกก

RE: Open Stage for Country music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ - povation - 26-10-2011

ผมสังเกตเห็นปลอกใช้แล้วอยู่บนเตียงด้วย จริงๆนะ

RE: Open Stage for Country music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ - วันละเป๊ก - 26-10-2011

เดี๋ยวคืนนี้จะโพสอีกคลิป เสียวกว่านี้อีกครับ

RE: Open Stage for Country music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ - Cin - 26-10-2011

เพิ่งออกจากเตาสดๆครับ ซิงเกิ้ลล่าสุดจากน้าหม่าว
เพลงคำตอบของ ไชย ธีรเดชครับ
ฉายานี้ผมไม่ได้ตั้งเอง พี่ป๋อเค้าเป็นคนตั้งให้

RE: Open Stage for Country music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ - Real - 26-10-2011

(26-10-2011, 09:05)povation Wrote:

ไม่นะ!!

...อะไรกัน!!!ร้องเพลงแค่นี้หน้าซีดกันเลยหรือเนี๊ย Cool