NimitGuitar webboard
Open Stage for Country/Any kind of music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: Listen to the music (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=10)
+--- Thread: Open Stage for Country/Any kind of music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ (/showthread.php?tid=7801)

RE: Open Stage for Country music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ - pood - 27-01-2011

สนาม Legacy วันอาทิตย์ค่าเหยียบสนามคนละ 3000 บาทครับซึ่งแพงมากเมื่อเทียบกับสภาพสนามนอกจากจะซื้อใด้ในราคาแขกของสมาชิกครับ ถ้าจะเล่นกอล์ฟกันก่อนผมคิดว่าคงต้องจองสนามปัญญารามอินทราเพราะค่ากรีนฟีวันอาทิตย์หลัง 11.00 เพียง 1800 บาทครับ

ถ้าตกงจะเล่นกันผมก็เล่นด้วยครับ
ไม่มีใครอยากตีกอล์ฟเลยหรือครับ

สนาม Legacy ค่าออกรอบ 1500 บาทถ้เป็นแขกของสมาชิก ถ้าไมใช่ก็ 3000

สนามปัญญาราม ค่าออกรอบหลัง 11 โมง 1800 บาทครับ

RE: Open Stage for Country music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ - Cin - 27-01-2011

ใจจริง ก้อยากไปตีกอล์ฟสักรอบก่อนเข้าไปในงานนะครับ
แต่ถ้าออก 11:00 คงจะจบเกือบห้าโมงเย็น กว่าจะออกน้ำเสร็จน่าจะสายไปหน่อยนะครับน้ากฤษณ์
เช้ากว่านั้นดีมั้ย สักเก้าโมงเช้าเป็นไงครับ ถ้ามีสมาชิกสักสี่ ห้าคนก็น่าจะแจ่มครับ แต่ถ้ามีแค่สองคนคงไม่มันส์เท่าไหร่
เอาเป็นว่าเราลองลงชื่อกันก่อนดีมั้ยครับว่าใครสนบ้าง ผมหนึ่งคนล่ะ สนามไหนใกล้ๆแถวนั้นก็ได้ครับ ไม่จำเป็นต้อง Legacy ก็ได้ครับ

RE: Open Stage for Country music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ - WildWest Cowboy - 27-01-2011

ผมว่าก๊วนกอล์ฟนี่รอบหน้าดีกว่าครับ เพื่อผมทำใครบาดเจ็บเลือดสาดจะเล่นกีตาร์ไม่ได้นะตัวเองBig GrinTongue
ขอโทษครับคุณBilly 081 8322599 ครับ

RE: Open Stage for Country music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ - Cin - 27-01-2011

(27-01-2011, 16:19)WildWest Cowboy Wrote: ผมว่าก๊วนกอล์ฟนี่รอบหน้าดีกว่าครับ เพื่อผมทำใครบาดเจ็บเลือดสาดจะเล่นกีตาร์ไม่ได้นะตัวเองBig GrinTongue
ขอโทษครับคุณBilly 081 8322599 ครับ

ตกลงตามนั้นครับ ไว้คราวหน้าก็ได้ครับ ผมจะได้มีเวลาเตรียมผ้าพันแผลไปด้วยBig Grin

RE: Open Stage for Country music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ - WildWest Cowboy - 27-01-2011

ใครมีหมวกคาวบอยช่วยใส่เป็นเพื่อนผมหน่อยนะครับ Big Grin น้าป๋อกับคุณแดงมีแล้วนะครับSmile
[Image: work8158955flat550x5500.jpg]

RE: Open Stage for Country music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ - Arnoldmobile - 27-01-2011

(27-01-2011, 16:19)WildWest Cowboy Wrote: ผมว่าก๊วนกอล์ฟนี่รอบหน้าดีกว่าครับ เพื่อผมทำใครบาดเจ็บเลือดสาดจะเล่นกีตาร์ไม่ได้นะตัวเองBig GrinTongue
โอเคครับ..โอเค เดี๋ยวงานต่อไป ( เร็วๆนี้ ) จัดกอล์ฟครับ รางวัลก็ยังคงเป็นของมูลค่าสูงสุด..จากร้านร้อยเยน.ฮา ประมูลกีต้าร์เริ่มที่ ๑ บาท ฮิ ฮิ ขอยืมซึนมาเล่นหน่อยครับ..Big GrinTongue ไม่เคยเล่นกันมาก่อนก็ใช้ System 36 ครับ จะมีการรีวิวไม้กอล์ฟของแต่ละท่าน แฮนดิแคปปัจจุบัน สกอร์เฉลี่ย สถิติการชนะ โฮลอินวัน ความประทับใจที่สุดของการออกรอบ คู่ต่อสู้ในดวงใจของท่าน ฮีโร่ของท่าน ฯลฯ เตรียมตัวให้พร้อมครับ.

RE: Open Stage for Country music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ - DarkMoon - 28-01-2011

งาน Camp Fire แบบนี้ เข้า Theme Cowboy จริงๆเลย แถมยังมีม้าช่วยร้องประสานเสียงซะด้วย Big Grin มาแต่งตัวเสื้อตาราง ใส่หมวกปีกกว้างกันดีก่า ถ้ายังไม่ถึงคิว เล่น&ร้อง จะได้กระโดดไปขี่ม้ารอคิวได้ด้วย เข้าบรรยากาศสุดๆ Wink

RE: Open Stage for Country music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ - hopebaby - 29-01-2011

วันนี้ไปเจอหมวกปีกแบบคาวบอย ซื้อมาแล้วครับ 2 ใบ พรุ่งนี้เตรียมลุยBig Grin

RE: Open Stage for Country music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ - hopebaby - 31-01-2011

กลับถึงบ้านแล้วครับ พอดีถ่านในกล้องหมดเลยยังไม่ได้โชว์รูป สนุกมากครับเด็กๆก็happyด้วยเล่นกันจนเหนื่อยขึ้นรถก็หลับเลย 555
ขอบคุณพี่วิรัตน์และคุณDarkmoonและเจ้าของสถานที่...สุดยอดคร้าบบบบบ Big Grin

ขออณุญาตรอติดตามชมตอนต่อไปครับ Big GrinTongue

RE: Open Stage for Country music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ - Capt.Arnold - 31-01-2011

(31-01-2011, 01:02)hopebaby Wrote: กลับถึงบ้านแล้วครับ พอดีถ่านในกล้องหมดเลยยังไม่ได้โชว์รูป สนุกมากครับเด็กๆก็happyด้วยเล่นกันจนเหนื่อยขึ้นรถก็หลับเลย 555
ขอบคุณพี่วิรัตน์และคุณDarkmoonและเจ้าของสถานที่...สุดยอดคร้าบบบบบ Big Grin

ขออณุญาตรอติดตามชมตอนต่อไปครับ Big GrinTongue
ม่ายช่าย..คุณสุรัตน์ตังหากครับ .ม่วนขนาด..ขับรถ๒๐กม.ต่อ ชม.กว่าจะถึงบ้าน..เกือบ๑ชม.ก็ดี..ถึงบ้านแล้ว..หลับเลยครับ..คร้อกก..ฟรี๊ซซซซBig GrinTongue