NimitGuitar webboard
14-16 ธันวาคม 50 พี่กฤษณ์เปิดบ้านที่หัวหินต้อนรับสมาชิกบ้านสีฟ้า - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: 14-16 ธันวาคม 50 พี่กฤษณ์เปิดบ้านที่หัวหินต้อนรับสมาชิกบ้านสีฟ้า (/showthread.php?tid=764)

Pages: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16

RE: 14-16 ธันวาคม 50 พี่กฤษณ์เปิดบ้านที่หัวหินต้อนรับสมาชิกบ้านสีฟ้า - Therock - 17-12-2007

หอยเจ้ากรรม...........!!!!
[Image: dscn6698resizevs0.jpg]

แต่....วุ่นเรื่องหอยอยู่ไม่นาน....พ่อเต่าก็มีสิ่งน่าสนใจอื่น....ครับ
[Image: dscn6699resizejh8.jpg]

...พอและ ออกจากตลาดกันดีกว่านะครับ.....ยังมีทีเด็ดอีก.....ปะ ไปต่อกันครับท่านผู้ชม...นี่เก็ก
[Image: dscn6701resizelf3.jpg]
นี่ธรรมชาติครับ
[Image: dscn6702resizery9.jpg]

RE: 14-16 ธันวาคม 50 พี่กฤษณ์เปิดบ้านที่หัวหินต้อนรับสมาชิกบ้านสีฟ้า - Therock - 17-12-2007

หลังจากปล่อยให้....ประธานสมาคมแม่บ้านทหารบก และเลขาเดินกลับไปที่รถล่วงหน้า.....
[Image: dscn6705resizepk0.jpg]

ตึ๊ง ตึง ตึง ตึง......ตะลึง ตึง ตึง...!!!!!!!!!!!!!!
[Image: dscn6708resizecs6.jpg]

แถ่น แทน แท้นนนนนนนนนนนนนนนน!!!! Zoom Zoom Zoom
[Image: dscn6709resizelv7.jpg]

พอถามเค้าว่ามีเลขไรแนะนำบ้าง.............เค้าบอกว่า...มี .22 กับ .38 ....เท่านั้นแหละครับ.....กระเจิงครับ!!!!!

.....ป้ายนี้ครับ....สำหรับใครที่ต้องการมาบ้านน้ากฤษณ์สะปู๊ดคราวหน้า ดูป้ายนี้ให้ดี ๆ ครับ..............
[Image: dscn6710resizedx9.jpg]

และสุดท้าย......แก๊งค์สุดท้ายที่ออกจากบ้านวันอาทิตย์ครับ.....
[Image: dscn6712resizexa9.jpg]
[Image: dscn6713resizeek5.jpg]

ขอขอบคุณ...น้ากฤษณ์ พี่จูน พี่ฟิล์ม พี่ป๋อ พี่แดง....อีกครั้งครับ.....และน้า ๆ ทุกท่าน...ที่ทำให้เสาร์อาทิตย์ที่ผ่านมา กลายเป็น วันหยุดสุขสันต์ครับ

RE: 14-16 ธันวาคม 50 พี่กฤษณ์เปิดบ้านที่หัวหินต้อนรับสมาชิกบ้านสีฟ้า - poPPie - 17-12-2007

ต้องขอบอกว่า งานนี้เพอเฟคมากๆ ครับพวกเราทุกคนมีความสุขกันถ้วนหน้า ตะลุยกันยัน 9 โมงเช้า ฮี๊ววว.. มันส์จริงๆ ตอนนี้เวลาชีวิตผมเพี้ยนไปละครับ 555 ขอขอบคุณ พี่กฤษณ นู๋ฟิลม์ คุณจูน พี่ป๋อ ป้าแดง และทุกๆคนที่ มาร่วมสนุกกัน เป็นความทรงจำที่ดี และ จะจดจำสิ่งดีๆนี้ ตลอดไปครับ

poPPie

RE: 14-16 ธันวาคม 50 พี่กฤษณ์เปิดบ้านที่หัวหินต้อนรับสมาชิกบ้านสีฟ้า - Joon - 17-12-2007

แวะมาทักทาย หลังจากได้อ่านกระทู้...ดูรูป...แล้วลงทะเบียน
[ก็หลายขั้นตอนอยู่อ่ะนะ]

ยินD ที่ได้รู้เจอรู้จักพี่พี่น้องน้องและหลานหลาน
Dใจ <3<3<3 ที่ทุกคนได้รับความสุขสนุกสนานอิ่มหมีพีมันกันถ้วนตัวถ้วนหน้า
โชคD ที่ขอน้าปู๊ดติดรถไปด้วย เจริญหูจริงจริงเลยแหละสุดสัปดาห์ที่ผ่านมา

ขอให้เจ้าภาพจงเจริญ!

ลูกพี่น้าปู๊ดเองค่ะ

สวัสดีคร๊าบบบบบบบบ พี่จูน

ในรูปก่อนกลับพี่จูนยืนตรง เหมือนลูกเสือสำรองมากเลยครับ..............555

RE: 14-16 ธันวาคม 50 พี่กฤษณ์เปิดบ้านที่หัวหินต้อนรับสมาชิกบ้านสีฟ้า - Joon - 17-12-2007

เค้าเรียกว่า ตั้งใจยืนให้ถ่ายน่ะ

RE: 14-16 ธันวาคม 50 พี่กฤษณ์เปิดบ้านที่หัวหินต้อนรับสมาชิกบ้านสีฟ้า - nufilmka - 18-12-2007

ภาพถ่ายสวยสวย ๆ จากฝีมีการถ่ายภาพของน้องแอมค่ะ ภาพแรกเป็นภาพมือเบสของบ้านฟ้าคนเดิมค่ะ น้าป๊อป งานนี้เล่นตั้งแต่คืนแรกยันคืนสุดท้าย ขอปรบมือให้ค่ะ เจ๋งจริง ๆ[Image: PICT0045-copy.jpg]
ภาพน้าปุ๊เล่นกีตาร์สว่างคาตาค่ะ ภาพนี้น้องแอมถ่ายตอนเช้าของวันเสาร์ค่ะ[Image: PICT0057.jpg]
ภาพนี้ขอบมาก ๆ ค่ะ พี่ปู๊ดถ่าย หลังจากที่พวกเรา มีพี่ปู๊ด น้าป๊อป น้าปุ๊ น้องแอม ป้าแดง พี่จูน และฟิล์ม ช่วยคนกันขนแอมป์หนีไอทะเล น้าต่ายกลัวน้อยหน้าค่ะว่าไม่ได้ช่วยเก็บ ก็เลยเก็บสายซะสวยงามอย่างที่เห็นค่ะ ขอปรบมือให้ความเรียบร้อยค่ะ
[Image: PICT0091.jpg]

RE: 14-16 ธันวาคม 50 พี่กฤษณ์เปิดบ้านที่หัวหินต้อนรับสมาชิกบ้านสีฟ้า - SARUN - 18-12-2007

สวัสดีครับ อา Pood ,อา nufilmka และ อา JoonPoopJoopPooN

พวกอาๆทั้งหลาย เป็นเจ้าภาพ ที่ยอดเยี่ยม ที่สุดในโลกเลยนะครับ
Weekend นี้ หลานๆมีความสุขสนุกที่สุดแบบ " ครั้งหนึ่งในชีวิต "
ขอขอบพระคุณ มา ณ ที่นี้ ครับ

(ศักยภาพและความพร้อมขนาดนี้ เป็นเจ้าภาพจัดโอลิมปิก ครั้งต่อไปได้เลยนะครับ ประเภทการแข่งขันก็มี เล่นกีต้าร์ มาราธอน ....กินดื่มทน.....เมาผลัดผสม 4X100....ฯลฯ )

RE: 14-16 ธันวาคม 50 พี่กฤษณ์เปิดบ้านที่หัวหินต้อนรับสมาชิกบ้านสีฟ้า - art - 18-12-2007

dejemerry Wrote:ขอกราบขอบพระคุณ พี่กฤษณ์ พี่จูน ขอบคุณนู๋ฟิล์ม ที่อำนวยความสะดวก สบาย
ทั้งที่พักและบรรยากาศที่สุดจะบรรยาย พร้อมอาหาร เครื่องดื่ม ตลอดสองคืนสามวัน
น้ำใจครั้งนี้ บ้านเต่าและพวกเราทุก ๆคนจะไม่มีวันลืมเลือนไปจากหัวใจค่ะ และที่สำคัญ ป้าแดงโชคดีกว่าเพื่อนค่ะ ได้ไปฉลองวันเกิดครบ 40 ปีที่นี่
ขอขอบคุณนู๋ฟิล์มน้องสาวคนสวย น้าสันสุดหล่อ และป้า ๆ น้า ๆทุกคนที่อุตส่าห์จัดหาเค็กวันเกิดสวย ๆน่ารับประทาน มาเซอร์ไพรส์ให้คนแก่ได้ชื่นใจ
จริง ๆ แล้ววันเกิดป้าแดงเลิกจัดมาตั้ง 15 ปีมาแล้วล่ะค่ะ ถ้าจำไม่ผิด
ปีนี้เป็นอะไรที่เซอร์ไพรส์และตื้นตันใจสุด ๆ ค่ะ ขอขอบคุณทุก ๆคนอีกครั้งนะคะ Big Grin

ปล. อดใจรอสักครู่นะคะ เดี๋ยวจะมาโพสต์รูปบรรยากาศที่หัวหินมาให้ดูกันจนตาเจ็บ
เลยล่ะค่ะ Big Grin

อ้าว! วันเกิดพี่แดงเหรอครับเนี่ย..Happy Birthday ย้อนหลังนะครับ ขอให้พี่แดงมีความสุขมาก ๆ
ไม่เจ็บ ไม่จน ขอให้ลูก ๆ และ สามีน่ารักอย่างนี้ตลอดไป

ปีนี้อายุเท่าไหร่แล้วครับ ครบ 25 รึยัง Smile