NimitGuitar webboard
....Martin HD28 sunburst...Edo killer..คร้าบ.. - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: Classified (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=7)
+--- Forum: ซื้อ-ขาย / Buy-Sell (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=8)
+--- Thread: ....Martin HD28 sunburst...Edo killer..คร้าบ.. (/showthread.php?tid=639)

Pages: 1 2 3 4 5 6

RE: ....Martin HD28 sunburst...Edo killer..คร้าบ.. - edo - 23-11-2007

......มิน่า.....น้า Poppie ถึงได้หลงไหลขนาดนี้.....สวยจริงๆครับ.....ชักอยากเป็นเพื่อนร่วมทางซะแล้ว อิอิ

RE: ....Martin HD28 sunburst...Edo killer..คร้าบ.. - เฒ่าทารก - 23-11-2007

edo Wrote:......มิน่า.....น้า Poppie ถึงได้หลงไหลขนาดนี้.....สวยจริงๆครับ.....ชักอยากเป็นเพื่อนร่วมทางซะแล้ว อิอิ

.....น้าหมอๆ แหมๆๆ ตัวน้าหมอเองมีดีอยู่แล้วที่ตัวนี้ ใยทำไมไปเสาะแสวงหาอีก..
....อย่างที่น้าหมออยากได้เสียงแบบนั้น ตัวนี้ดีกว่าของผมอีกนะเนี่ย...
....อย่ามายั่วกิเลสให้ผมไขว้เขวดิ ยิ่งชอบเสียงตัวนี้อยู่ด้วยเมื่อคราวโคราช...
..................พูดลอยๆนะคุณหมอ!!!.............

RE: ....Martin HD28 sunburst...Edo killer..คร้าบ.. - edo - 24-11-2007

เฒ่าทารก Wrote:
edo Wrote:......มิน่า.....น้า Poppie ถึงได้หลงไหลขนาดนี้.....สวยจริงๆครับ.....ชักอยากเป็นเพื่อนร่วมทางซะแล้ว อิอิ

.....น้าหมอๆ แหมๆๆ ตัวน้าหมอเองมีดีอยู่แล้วที่ตัวนี้ ใยทำไมไปเสาะแสวงหาอีก..
....อย่างที่น้าหมออยากได้เสียงแบบนั้น ตัวนี้ดีกว่าของผมอีกนะเนี่ย...
....อย่ามายั่วกิเลสให้ผมไขว้เขวดิ ยิ่งชอบเสียงตัวนี้อยู่ด้วยเมื่อคราวโคราช...
..................พูดลอยๆนะคุณหมอ!!!.............

55...TongueTongue....ช่างพูดได้เช่นไร....ของน้าปิ๋วเจ๋งกว่าของผมเป็นกองเลยครับ55

RE: ....Martin HD28 sunburst...Edo killer..คร้าบ.. - Tai Labour - 24-11-2007

ไม่ต้องออกตู้ ยัง...ดังสนั่น หะหวั่น หะไหว
เสียงงี้ โอ้โห....ไม่เชื่อให้เตะตูดสามที

ถ้ามีตังค์ผมเก็บไว้แน่...ตัวนี้(พูดงี้ทู้กทีเลย) 555555

RE: ....Martin HD28 sunburst...Edo killer..คร้าบ.. - .::.pOoH.::. - 24-11-2007

ถ้าไม่ใช่เพิ่งซื้อเจ้า Roland มานะ อุอุ.....

ตอนนี้กรอบแกรบ กรอบแกรบ

RE: ....Martin HD28 sunburst...Edo killer..คร้าบ.. - เฒ่าทารก - 24-11-2007

.......งวดนี้ว่าจะซื้อ038สัก 500 * 500....อิอิอิ

RE: ....Martin HD28 sunburst...Edo killer..คร้าบ.. - edo - 24-11-2007

.....555.....หวยจะออกที่ใครกันนะ.......

..ถ้าน้ากรรมกร...จะเอา...ผมยกให้ฟรี...แต่ต้องพาผมเข้าวงการด้วยคนนะครับบ..5Big GrinBig Grin

RE: ....Martin HD28 sunburst...Edo killer..คร้าบ.. - Nicolasanfield - 24-11-2007

อุ้นตาย...ว้าย กรี๊ด แต่ละตัวงามหยดน้ำยายไหย คนเรียนดี แต่ขาดแคลนทุนทรัพย์อย่างเรา คงต้องฝันต่อไป ...ฝันเห็นสหกรณ์กีตาร์ ไฮเอ็นด์ แบ่งปันความสุขคนมีกิเลสอย่างเรา เอ้าตื่นๆ

RE: ....Martin HD28 sunburst...Edo killer..คร้าบ.. - Tai Labour - 24-11-2007

edo Wrote:.....555.....หวยจะออกที่ใครกันนะ.......

..ถ้าน้ากรรมกร...จะเอา...ผมยกให้ฟรี...แต่ต้องพาผมเข้าวงการด้วยคนนะครับบ..5Big GrinBig Grin

น้าหมอเอ็ด...ผมลูบๆ คลำๆ มาตั้งแต่พี่ปู้ดเอามาให้ลอง
ยังไม่หนำใจ ตามมาลูบๆ คลำๆที่โคราชอีก....สายเบอร์ .13 ทนเจ็บ จับจนนิ้วแหว่งเยยย

ตอนน้าหมอเอ็ดเอาไป...ยังกับถูกเด็ดดวงใจ ทั้งๆที่ ไม่ใช่ของเราสักหน่อย 55555...ก็แค่ ตาละห้อยน่ะ

...ตกลงน้ากรรมกรจะพาผมเข้าวงการเมื่อไหร่ค้าบบบบบบบบบบบบบ555