NimitGuitar webboard
ปีใหม่ 2553 ที่จะมาถึงนี้ คุณอยากได้อะไร - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: ปีใหม่ 2553 ที่จะมาถึงนี้ คุณอยากได้อะไร (/showthread.php?tid=5686)

Pages: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12

RE: ปีใหม่ 2553 ที่จะมาถึงนี้ คุณอยากได้อะไร - Maow - 23-12-2009

(22-12-2009, 12:42)SARUN Wrote:
(22-12-2009, 11:27)Maow Wrote: เจาะเลือดมันก็แค่เสียว ตอนทำใจก่อนเจาะนี่แหละมันยากยิ่งกว่า
ไม่จริง....!!!!!!!!!!!!!!
ตอนทำใจระหว่างรอช่วง 5 นาที ก่อนฟังผลตรวจเลือด...มันเสียวยิ่งกว่า Tongue

ถูกต้องนะครับเสธ...

เวลารอคิวเพื่อพบหมอ รับแฟ้มสุขภาพ มันใจเต้นตึกๆ

แต่ที่ผ่านมาพอเดินเข้าไปยังไม่ทันนั่งให้ก้นอุ่นๆ หมอก็บอกว่า ดีนะคะ ตับ ไต ใส้ พุง เลือด การทำงานของระบบทุกระบบดีหมด .... มันก็ทำให้ใจชื้นยิ้มเลยครับ
แต่หลังจากนั้นหมอก็บอกว่า.. เอ.. ทำไมน้ำตาลยังสูงกว่ากำหนดนิดหน่อยหละคะ... เป็นอันว่าต้องระวังเรื่องการกินแป้ง น้ำหวาน น้ำตาลให้มากครับ

เรื่องนี้สอนให้รู้ว่าตรวจก่อน รู้ก่อน จะได้ปฏิบัติตัวในชีวิตประจำวันให้ถูกต้องและระมัดระวังเรื่องสุขภาพให้มากขึ้น ตั้งแต่มีลูกนี่ ผมพูดตรงๆ ว่าเรื่องสุขภาพเป็นอันดับแรกๆ ที่ต้องคำนึงถึงเลยครับ...

RE: ปีใหม่ 2553 ที่จะมาถึงนี้ คุณอยากได้อะไร - love666 - 23-12-2009

(22-12-2009, 15:50)dejemerry Wrote: ปล. ฮวางโบน่ารักที่ซู๊ดดดดดดดดดดดด Big Grin

โห หลงรักสาวเกาหลีซะแล้วน้องเรา หุยยยยยยยยยย
[/quote]
[/quote]

[/quote]

หุยไม่ว่าครับ หุยใจดี Big Grin

หุยบอกว่าผู้ชายก็เหมือนหมาเดือน 12 คืนขังอยู่บ้านมีแต่จะตะกุย กัดไม่เลือก
สู้ปล่อยๆไป เดี๋ยวมันก็กลับมาตายลัง ไปไหนไม่รอดหรอก

แต่ถ้าไปแล้วไม่กลับก็ดี จะได้ไม่เปลืองข้าว เปลืองน้ำ เหอๆ

ไม่รู้ว่าที่หุยพูดมาเข้าใจธรรมชาติผู้ชาย หรือยังไงกันแน่ ฟังแหม่งๆ อิอิBig GrinBig Grin

ทุกวันนี้เวลาเรียกกินข้าวชอบเอาช้อนเคาะจานเรียกผมประจำเลย Big Grin

อะล้อเล่นนะ จริงๆแล้วหุยใจดีครับ ไม่ดุอย่างที่ใครๆคิด Tongue

RE: ปีใหม่ 2553 ที่จะมาถึงนี้ คุณอยากได้อะไร - povation - 24-12-2009

(23-12-2009, 18:43)love666 Wrote:
(22-12-2009, 15:50)dejemerry Wrote: ปล. ฮวางโบน่ารักที่ซู๊ดดดดดดดดดดดด Big Grin

โห หลงรักสาวเกาหลีซะแล้วน้องเรา หุยยยยยยยยยย
[/quote]

[/quote]

หุยไม่ว่าครับ หุยใจดี Big Grin

หุยบอกว่าผู้ชายก็เหมือนหมาเดือน 12 คืนขังอยู่บ้านมีแต่จะตะกุย กัดไม่เลือก
สู้ปล่อยๆไป เดี๋ยวมันก็กลับมาตายลัง ไปไหนไม่รอดหรอก

แต่ถ้าไปแล้วไม่กลับก็ดี จะได้ไม่เปลืองข้าว เปลืองน้ำ เหอๆ

ไม่รู้ว่าที่หุยพูดมาเข้าใจธรรมชาติผู้ชาย หรือยังไงกันแน่ ฟังแหม่งๆ อิอิBig GrinBig Grin

ทุกวันนี้เวลาเรียกกินข้าวชอบเอาช้อนเคาะจานเรียกผมประจำเลย Big Grin

อะล้อเล่นนะ จริงๆแล้วหุยใจดีครับ ไม่ดุอย่างที่ใครๆคิด Tongue
[/quote]

อ่านมาทุกบรรทัดพอสรุปได้ว่าเจ้าอยาก...อยากหุยยยยยยยยยยยย
ข้าจะให้เจ้าสมใจอยาก แต่หุยจะให้เจ้าหรือไม่ แล้วแต่หุยยยยยยยยยยย

RE: ปีใหม่ 2553 ที่จะมาถึงนี้ คุณอยากได้อะไร - love666 - 24-12-2009

(24-12-2009, 00:19)povation Wrote:
(23-12-2009, 18:43)love666 Wrote:

[/quote]

[/quote]

อ่านมาทุกบรรทัดพอสรุปได้ว่าเจ้าอยาก...อยากหุยยยยยยยยยยยย
ข้าจะให้เจ้าสมใจอยาก แต่หุยจะให้เจ้าหรือไม่ แล้วแต่หุยยยยยยยยยยย
[/quote]

เกลียดนัก.....คนรู้ทัน Big GrinTongue

RE: ปีใหม่ 2553 ที่จะมาถึงนี้ คุณอยากได้อะไร - yodLove - 24-12-2009

1. อยากไปเที่ยว อัมพวา, เขาเขียว, ลาว, เวียดนาม
2. อยากไปดูหนัง
3. อยากให้ไม้คิวใช้ได้เหมือนเดิม
4. อยากกินเหล้าฟรีของน้ากานแล้ว (น้ากานลืมเอามาทุกทีSadเลย)
5. อยากให้ Liverpool เลิกแพ้ซะที

ยังอยากอีกเยอะเลยอะครับท่านวันนี้เอาแค่นี้ก่อนแล้วกัน ไปทำงานก่อนคับท่านเทพ
ไว้ว่างแล้วจะมาขอใหม่นะครับBig Grin

RE: ปีใหม่ 2553 ที่จะมาถึงนี้ คุณอยากได้อะไร - karn - 24-12-2009

(24-12-2009, 19:36)yodLove Wrote: 1. อยากไปเที่ยว อัมพวา, เขาเขียว, ลาว, เวียดนาม
3. อยากให้ไม้คิวใช้ได้เหมือนเดิม
4. อยากกินเหล้าฟรีของน้ากานแล้ว (น้ากานลืมเอามาทุกทีSadเลย)
5. อยากให้ Liverpool เลิกแพ้ซะที

ยังอยากอีกเยอะเลยอะครับท่านวันนี้เอาแค่นี้ก่อนแล้วกัน ไปทำงานก่อนคับท่านเทพ
ไว้ว่างแล้วจะมาขอใหม่นะครับBig Grin

ฺเจ้าจะได้ Black Centenary Edition ณ.บัดนาวBig Grin

RE: ปีใหม่ 2553 ที่จะมาถึงนี้ คุณอยากได้อะไร - yodLove - 25-12-2009

อะไรจะเร็วปานนี้เพิ่งขอไปเมื่อกี้ผมได้มาแล้วข้อหนึ่ง Black Centenary EditionBig Grin
ศักดิ์สิทธิ์จริงๆครับท่านเทพBig GrinBig GrinBig Grin

RE: ปีใหม่ 2553 ที่จะมาถึงนี้ คุณอยากได้อะไร - povation - 25-12-2009

(24-12-2009, 19:36)yodLove Wrote: 1. อยากไปเที่ยว อัมพวา, เขาเขียว, ลาว, เวียดนาม

รวมความว่า...อยากมาก
ด้วยเห็นว่าเจ้าทำคุณงามความดีไว้มาก เป็นถึงหุ้นส่วนใหญ่และผู้จัดการร้าน Love
ดังนั้น เพื่อเป็นขวัญและกำลังใจ ข้าจะให้เจ้าสมหวัง แต่เอาข้อ 5 ไปก่อนนะ
อยากที่เหลือเจ้าค่อยทวงถามข้ามาอีกที
(25-12-2009, 01:06)yodLove Wrote: อะไรจะเร็วปานนี้เพิ่งขอไปเมื่อกี้ผมได้มาแล้วข้อหนึ่ง Black Centenary EditionBig Grin
ศักดิ์สิทธิ์จริงๆครับท่านเทพBig GrinBig GrinBig Grin

ข้ารู้สึกว่าชักจะมีคู่แข่งซะแล้ว
แต่เอาเถอะ..ใช่ซิ..เอาเถอะ!
อะไรมันจะเกิดก็ต้องเกิด

RE: ปีใหม่ 2553 ที่จะมาถึงนี้ คุณอยากได้อะไร - Webmaster - 25-12-2009

ขอรัก Big Grin

[Image: scan0006r.jpg]

RE: ปีใหม่ 2553 ที่จะมาถึงนี้ คุณอยากได้อะไร - Tai Labour - 25-12-2009

(25-12-2009, 04:19)Webmaster Wrote: ขอรัก Big Grin

[Image: scan0006r.jpg]

ไรท์ใส่แผ่นให้ผมที...ผมทำหายไปแล้วครับ(มุขเดิม) Big Grin