NimitGuitar webboard
Billy Jean (live version)สายเอ็นครับ Mixใหม่แล้วครับ - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: Listen to the music (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=10)
+--- Thread: Billy Jean (live version)สายเอ็นครับ Mixใหม่แล้วครับ (/showthread.php?tid=5631)

Pages: 1 2

Billy Jean (live version)สายเอ็นครับ Mixใหม่แล้วครับ - Olivia - 13-12-2009

Get this widget | Track details | eSnips Social DNA

รุ่นน้องที่ร้านอัดให้ครับ ตรงจากมิกซ์เข้าโน๊ตบุ๊คครับ

RE: Billy Jean (live version)สายเอ็นครับ - poPPie - 13-12-2009

นักร้องเนื้อเสียงดีจังครับ
กีต้าร์ก็ Cover เป็นอะคูสติกได้น่ารักดีครับ ฟังสบาย

RE: Billy Jean (live version)สายเอ็นครับ - Olivia - 13-12-2009

(13-12-2009, 15:57)poPPie Wrote: นักร้องเนื้อเสียงดีจังครับ
กีต้าร์ก็ Cover เป็นอะคูสติกได้น่ารักดีครับ ฟังสบาย

ขอบคุณมากครับน้าป๊อบปี้ หัวหน้าวงผมเค๊ามีพัฒนาการร้องดีขึ้นกว่าตอนที่ร้องเพลง If อยู่นะครับ น้าปี้ว่าป่ะครับ

ป.ล ไม่ได้คุยกับน้าปี้ นานมากเลยนะครับ คิดถึง.........ครับ

RE: Billy Jean (live version)สายเอ็นครับ - เด่น - 13-12-2009

ชอบมากครับทั้งกีตาร์และเสียงร้อง
จะรอฟังเพลงต่อๆไปของน้าOliviaครับ...Smile

RE: Billy Jean (live version)สายเอ็นครับ - Grid.. - 13-12-2009

เล่นเก่ง+เพราะเหมือนเดิมนะครับพี่พิท.. หัวหน้าวงนี่ก็ร้องเพราะเหมือนเดิมเช่นกันครับ.. Smile

RE: Billy Jean (live version)สายเอ็นครับ - Olivia - 14-12-2009

(13-12-2009, 21:44)เด่น Wrote: ชอบมากครับทั้งกีตาร์และเสียงร้อง
จะรอฟังเพลงต่อๆไปของน้าOliviaครับ...Smile

ขอบคุณมากครับน้าเด่น ผมก็ติดตามงานของน้าเด่นเช่นกันครับ สุดยอดทุกเพลงเลยครับ
(13-12-2009, 22:13)Grid.. Wrote: เล่นเก่ง+เพราะเหมือนเดิมนะครับพี่พิท.. หัวหน้าวงนี่ก็ร้องเพราะเหมือนเดิมเช่นกันครับ.. Smile

ขอบคุณครับกริด จะพยายามเล่นให้เพราะเท่ากริดนะครับ
ว่าแต่แนวที่กริดเล่น สอนเรามั่งสักเพลงก็ได้นะ.......อิอิ

RE: Billy Jean (live version)สายเอ็นครับ - Grid.. - 14-12-2009

ง่ะ.. ผมยังเอาตัวไม่รอดเลยค๊าบบบ..

RE: Billy Jean (live version)สายเอ็นครับ - Webmaster - 14-12-2009

น่าจะมีภาพด้วยนะครับ เอามาซิ๊งกับเสียง จะได้เห็นน้า Olivia เต้น Moonwalk ไปด้วย Big Grin

RE: Billy Jean (live version)สายเอ็นครับ - povation - 14-12-2009

ให้คะแนนไม่ถูกระหว่างเสียงกีตาร์กับเสียงร้อง คะแนนเบียดกันจริงๆครับ
ชื่นชมชื่นชอบ เป็น Youtube คงจะดีไม่น้อย

RE: Billy Jean (live version)สายเอ็นครับ - Olivia - 15-12-2009

(14-12-2009, 17:25)povation Wrote: ให้คะแนนไม่ถูกระหว่างเสียงกีตาร์กับเสียงร้อง คะแนนเบียดกันจริงๆครับ
ชื่นชมชื่นชอบ เป็น Youtube คงจะดีไม่น้อย

ขอบคุณมากครับน้าป๋อ ขืนให้คะแนนคนใดคนนึงมากกว่า เด๋วเกรงว่าจะมีปากเสียงกันภายในวงแน่เลยครับ 555

ส่วน youtube กำลังเอาไปแปลงไฟล์อยู่ครับ (ใช้ระบบเทปอยู่ครับ) แต่ผมต้องลุ้นก่อนครับว่าเพลงนี้จะติดหรือปล่าวเพราะระหว่างอัด เกิดเทปหมดซะก่อนครับ.....อิอิ
(14-12-2009, 03:15)Webmaster Wrote: น่าจะมีภาพด้วยนะครับ เอามาซิ๊งกับเสียง จะได้เห็นน้า Olivia เต้น Moonwalk ไปด้วย Big Grin

น่าจะเป็นหัวหน้าวงผมนะครับ ที่จะเต้น Moonwalk 555
(14-12-2009, 02:43)Grid.. Wrote: ง่ะ.. ผมยังเอาตัวไม่รอดเลยค๊าบบบ..

น้ากริดไม่รอด แล้วเราจะรอดมั๊ยเนี่ย..........อิอิ