NimitGuitar webboard
วันนี้...ขอเชิญชวนมาบ้านเต่ากันค่ะ - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: วันนี้...ขอเชิญชวนมาบ้านเต่ากันค่ะ (/showthread.php?tid=550)

Pages: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17

RE: วันนี้...ขอเชิญชวนมาบ้านเต่ากันค่ะ - san - 12-11-2007

อิจฉาอย่างแรง!!!

รูปสุดท้ายที่สีแดงแจ๊ส มากขนาดนั้น

น่าจะมาจาก รังสีอำมหิต

ของป้าแดง และนู๋ฟิลม์!!!

RE: วันนี้...ขอเชิญชวนมาบ้านเต่ากันค่ะ - dejemerry - 12-11-2007

san Wrote:อิจฉาอย่างแรง!!!

รูปสุดท้ายที่สีแดงแจ๊ส มากขนาดนั้น

น่าจะมาจาก รังสีอำมหิต

ของป้าแดง และนู๋ฟิลม์!!!
โป้งและ...Sad ไม่ได้มาบ้านเต่าไม่ต้องมาวิจารณ์..เชอะ..

RE: วันนี้...ขอเชิญชวนมาบ้านเต่ากันค่ะ - art - 12-11-2007

อิจฉา......ครับ คราวหน้าขอไปด้วยคน อยากกินตะโก้ครับ Wink

RE: วันนี้...ขอเชิญชวนมาบ้านเต่ากันค่ะ - dejemerry - 12-11-2007

art Wrote:อิจฉา......ครับ คราวหน้าขอไปด้วยคน อยากกินตะโก้ครับ Wink

ทำมาอิจฉา มัวแต่ขลุกอยู่กะน้องบัวคนเก่งล่ะซิ คราวหน้ามีขลุกกันที่บ้านเต่าก็ได้
นะคะขลุก ไก่ โก้ เกะจ้า....Big Grin

RE: วันนี้...ขอเชิญชวนมาบ้านเต่ากันค่ะ - san - 12-11-2007

dejemerry Wrote:โป้งและ...Sad ไม่ได้มาบ้านเต่าไม่ต้องมาวิจารณ์..เชอะ..

อย่าเพิ่งน้อยใจครับ เดี๋ยวซื้อ ไก่ตุ๋น ตะโก้ ไปฝาก

ผมรู้ปกติไม่ค่อยได้กินหรอก เพราะมัวแต่ทำให้คนอื่นกิน

เตรียมเพลง ไว้ร้องเกะหรือยัง ขอเป็นเมดเล่ต์ ห้าสิบเพลงรวด

ร้องเสร็จปุ๊บ คอหอยแตกปั๊บ!!!

san Wrote:
dejemerry Wrote:โป้งและ...Sad ไม่ได้มาบ้านเต่าไม่ต้องมาวิจารณ์..เชอะ..

อย่าเพิ่งน้อยใจครับ เดี๋ยวซื้อ ไก่ตุ๋น ตะโก้ ไปฝาก

ผมรู้ปกติไม่ค่อยได้กินหรอก เพราะมัวแต่ทำให้คนอื่นกิน

เตรียมเพลง ไว้ร้องเกะหรือยัง ขอเป็นเมดเล่ต์ ห้าสิบเพลงรวด

ร้องเสร็จปุ๊บ คอหอยแตกปั๊บ!!!

น้าสันปืนไม่รู้ไรเล้ย เวลาตุ๋นไก่ป้าแดงต้องตุ๋น 2 หม้อทุกที พอตุ๋นหม้อแรกเสร็จ
อดใจไม่ไหว กินคนเดียวม๊ดหม้อ ก็เลยต้องตุ๋นอีกหม้อนึง
แถมเวลาร้องคาราโอเกะ ก็ร้องอยู่คนเดียวไม่ให้คนอื่นร้องหรอกนะ มันหยุดไม่ได้
ที่มาของ ไก่ โก้ เกะ ทำคนเดียวกินคนเดียว...ก๊ากกกกกกกกก....Big Grin

Wonder woman Z Wrote:ไม่ได้เข้าบ้านหลายวัน เพราะลูกๆ ไม่ซำบาย อุอุ มนฟ.มัวแต่เลี้ยงลูกอยู่...
ก็เลยพลาดกินตะโก้อีกตามเคยย

หายหน้าไปไหนมาครับ คุณ เอกชัย ศรี วิ ชัย

สบายดีหรือเปล่าครับ

เมื่อสองอาทิตย์ที่แล้วผม น้ากาน น้าหนุ่มกะทะ ไปดู พี่ตู่เล่นที่ร้านใบเมี่ยง

พอพี่ตู่เล่นเสร็จก็ลงมาคุยกับพวกเรา

พูดถึงแต่ ความรัก ที่มี ต่อ ป้าวิ!!!

RE: วันนี้...ขอเชิญชวนมาบ้านเต่ากันค่ะ - povation - 12-11-2007

ว่ายังไงครับ...........ผมก็อยากฟัง

Ether Wrote:แง๊ อดกินไก่อีกแย้ววว ป้าแดง วันอาทิตย์ไม่ได้เข้ามาอ่านอ๊า T_T

อด อด อด อด ไก่ อีก ....งื้ออออ

ไม่ต้องเสียดายหรอกป้า คราวหน้ารับรองป้าแดงไม่ตุ๋นไก่อีกแล้ว เมื่อวานกิน
ไก่จนร้องกระต๊ากกกกก..นู๋ฟิล์มกินไก่จนฟักไข่เป็นตัวเลยและ
ป้าแดงผิดไปแล้วขอโทษด้วยนะจ๊ะ ป้าแดงมัวแต่ยุ่ง ๆ หัวฟู หน้ามันก็เลยลืม
ป้าอีโธ่..ไปได้ มิน่าดูมันขาดรสชาตไรไปสักอย่างอาทิตย์หน้าจะคอนเฟิร์ม
อีกทีนะจ๊ะ ว่าเป็นวันเสาร์หรืออาทิตย์กันแน่ แล้วเรามา ไก่ โก้ เกะ ก๊ากกกกกันเนอะ.

Teeraparp Wrote:น่าเสียดาย สำหรับผม แค่ข้ามสะพานข้ามแยก ศรีเอี่ยมไป ก็ถึงแล้ว เสียงดายที่งานยุ่ง

หน้าที่ต้องมาก่อน หัวใจ ............ เรียกร้อง

โธ่ น้าหนุ่ม นึกว่าอยากมาบ้านเต่า ที่แท้ก็จะใช้บ้านเต่าเป็นสะพานทอดยาวววว..
นี่เอง โป้งและ...

Wonder woman Z Wrote:ไม่ได้เข้าบ้านหลายวัน เพราะลูกๆ ไม่ซำบาย อุอุ มนฟ.มัวแต่เลี้ยงลูกอยู่...
ก็เลยพลาดกินตะโก้อีกตามเคยย

คราวหน้ามากันทั้งครอบครัวเลยนะจ๊ะ
ป้าแดงอยากเห็นคนเก่งอย่างน้าตู่ร้องกระต๊ากกกกก...Smile