NimitGuitar webboard
วันนี้...ขอเชิญชวนมาบ้านเต่ากันค่ะ - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: วันนี้...ขอเชิญชวนมาบ้านเต่ากันค่ะ (/showthread.php?tid=550)

Pages: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17

RE: วันนี้...ขอเชิญชวนมาบ้านเต่ากันค่ะ - boobyblue - 11-11-2007

san Wrote:
boobyblue Wrote:ใจคอมิสุจริต
มิควรให้เข้าบ้านเต่า!!

เขาใช้เหงื่อกี่หยดใช้พลังสมองกี่หยาด
ใช้กิเลสอีกกี่หาบกว่าจะห่ามหั่นได้ครอบครอง
พวกคุณถือดียังไงบัดเดี๋ยวก็จะอิ๊บบัดเดี๋ยวก็จะลักบัดเดี๋ยวก็จะอุ้มบัดเดี๋ยวก็จะงัด
โปรดเพลาขนาดของละโมบของคุณลงด้วยเถิด......เพื่อเห็นแก่มิตรภาพ!

นี่ผมออกตัวปกป้องเต่าให้บ้านเต่าแล้วนะครับ
ว่าแต่ว่าจะสมนาคุณผมด้วยเต่าตัวใด?

น้าบูนี่ไม่หวังอะไรเลยจริงๆเนอะ...

ด้วยความสัตย์
ผมไม่เคยอยากได้เต่าสักตัว
ที่ผมอยากได้คือกีต้าร์!ต่างหาก[/color][/size]

RE: วันนี้...ขอเชิญชวนมาบ้านเต่ากันค่ะ - pinkuitarz - 11-11-2007

ขณะนี้เวลา... 17 นาฬิกา 10 นาที... pinkuitarz รายงานข่าว!!!

น้า pOoH และ น้า LittleNomad มาถึงแล้ว... ยิ้มแก้มปริ! กันมาทุกคน Big Grin

RE: วันนี้...ขอเชิญชวนมาบ้านเต่ากันค่ะ - เฒ่าทารก - 11-11-2007

-------------------------อิจฉา-------------------------!!!!!!!!!!!!!

RE: วันนี้...ขอเชิญชวนมาบ้านเต่ากันค่ะ - san - 11-11-2007

แล้วสาวเกาหลียังอยู่หรือเปล่าน้องปิ๊ง

หรือกลับไปกับ บักร็อกแล้ว!!!

RE: วันนี้...ขอเชิญชวนมาบ้านเต่ากันค่ะ - pinkuitarz - 11-11-2007

ขณะนี้เวลา...17 นาฬิกา 30 นาที ...pinkuitarz รายงานข่าว...

พี่ร๊อคกะพี่ซองฮีเพิ่งกลับกันไปเองค่ะ Smile

รู้สึกว่า พอพี่สันถามปุ๊บ เค้าก็กลับกันปั๊บเลยนะคะ

RE: วันนี้...ขอเชิญชวนมาบ้านเต่ากันค่ะ - san - 11-11-2007

กราบขออภัยที่วันนี้ไม่สะดวกจริงๆครับ

เพราะ ต้องไปทานข้าวกับที่บ้านจริงๆครับ

ขอบคุณป้าแดงสุดสวย และนู๋ฟิลม์ สุดเซ็กซี่ ที่เชื้อเชิญ

ขอบคุณน้องปิ๊งที่น่ารัก ที่ถามไถ่การมา

ยังไงขอให้ทุกคนที่อยู่บ้านเต่า สนุกกันให้ถ้วนหน้านะครับวันนี้

อาทิตย์หน้าสัญญาว่า จะไปป่วนให้สุดเหวี่ยงเลยครับ!!!

ไม่เป็นไรหรอกค่ะ พี่สัน ทุกๆคนไม่ได้ว่าอะไรเลย.. Smile

แม่เค้าแค่พูดว่า แย่จริงๆเลย พูดคำไหน
ไม่เป็นคำนั้น จิตใจโลเล โกหกหน้าตาย หน้าไหว้หลังหลอก!!!

ส่วนพี่ฟิล์มก็บอกว่า อารมณเสีย!!! ...เท่านั้นเองค่ะ

ไม่ต้องคิดมากนะคะ Big Grin

RE: วันนี้...ขอเชิญชวนมาบ้านเต่ากันค่ะ - myakira - 11-11-2007

pinkuitarz Wrote:ขณะนี้เวลา...17 นาฬิกา 30 นาที ...pinkuitarz รายงานข่าว...

พี่ร๊อคกะพี่ซองฮีเพิ่งกลับกันไปเองค่ะ Smile

รู้สึกว่า พอพี่สันถามปุ๊บ เค้าก็กลับกันปั๊บเลยนะคะ

ทำไมต้องกลับพร้อมกันด้วยล่ะคะน้องปิ๊ง ???
น้าๆ คนอื่นปล่อยไปได้ยังเนี่ย ??????????????

(ชักรู้สึกตัวเหมือนเอาขาแหย่เข้าแก๊งเสี้ยมไปข้างนึงแล้ว)

RE: วันนี้...ขอเชิญชวนมาบ้านเต่ากันค่ะ - Tai Labour - 11-11-2007

เอ...เดอะร๊อกกลับตอน 5 โมง???

แสดงว่าตอนโทรมาฯ ยังไปไม่ถึงสิเนี่ย.....โอววว โอ้โห.......ไม่บอก ไม่กล่าว ไม่ส่งข่าวกันเลย
เสียงงี้ระริกระรี้ตอนเติมน้ำมัน ใช่ซี้...เรามันดำ เชอะ (สะบัดหน้า พรึ่ดด)

เดี๋ยวเสร็จธุระขายของเก่า(ขยะ ขวดพลาสติก กระป๋องเบียร์)ก่อนเหอะ.....จะกำเศษสตางค์ไปจิบเบียร์ให้สะจาย

แคร้นนนน

myakira Wrote:
pinkuitarz Wrote:ขณะนี้เวลา...17 นาฬิกา 30 นาที ...pinkuitarz รายงานข่าว...

ทำไมต้องกลับพร้อมกันด้วยล่ะคะน้องปิ๊ง ???
น้าๆ คนอื่นปล่อยไปได้ยังเนี่ย ??????????????

(ชักรู้สึกตัวเหมือนเอาขาแหย่เข้าแก๊งเสี้ยมไปข้างนึงแล้ว)

อันนี้ก็ไม่ทราบนะคะ ถามเจ้าตัวดูละกันค่ะ Rolleyes