NimitGuitar webboard
วันนี้...ขอเชิญชวนมาบ้านเต่ากันค่ะ - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: วันนี้...ขอเชิญชวนมาบ้านเต่ากันค่ะ (/showthread.php?tid=550)

Pages: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17

RE: วันนี้...ขอเชิญชวนมาบ้านเต่ากันค่ะ - Therock - 13-11-2007

วี้ด วิ่ว กรี๊ด กริ้ว . . .. . . . .. ฮริป ฮริป.................

RE: วันนี้...ขอเชิญชวนมาบ้านเต่ากันค่ะ - art - 13-11-2007

.::.pOoH.::. Wrote:
Wonder woman Z Wrote:วันนี้อ่านเว็บบอร์ดบ้านฟ้า ได้อย่างเต็มอิ่มสะใจจริงๆ
เอ๋ว่าแต่ avartar ปุ๊น้อย ไม่ค่อยออกนอกหน้าเลยนะจ้ะ

มีน้องสาวเป็นชาวเกาหลีมันผิดตรงไหน ปุ๊น้อยปวดใจ ~~>___<~~~~

น้าปุ๊ครับ แถวบ้านผม เวลาเรียกชื่อแล้วตามว่า "น้อย"
ยกตัวอย่างเช่น " ปุ๊น้อย " ....

มันแปลว่า ..ู๋ นะน้า Smile

RE: วันนี้...ขอเชิญชวนมาบ้านเต่ากันค่ะ - dejemerry - 13-11-2007

art Wrote:
Wonder woman Z Wrote:วันนี้อ่านเว็บบอร์ดบ้านฟ้า ได้อย่างเต็มอิ่มสะใจจริงๆ
เอ๋ว่าแต่ avartar ปุ๊น้อย ไม่ค่อยออกนอกหน้าเลยนะจ้ะ

มีน้องสาวเป็นชาวเกาหลีมันผิดตรงไหน ปุ๊น้อยปวดใจ ~~>___<~~~~

น้าปุ๊ครับ แถวบ้านผม เวลาเรียกชื่อแล้วตามว่า "น้อย"
ยกตัวอย่างเช่น " ปุ๊น้อย " ....

น้าอาร์ทเป็นคนสุพรรณเหรอคะ..

RE: วันนี้...ขอเชิญชวนมาบ้านเต่ากันค่ะ - Webmaster - 13-11-2007

อ่านกระทู้นี้ทีไร จะรีบไปบ้านเต่าซะทุกที ก็เห็นเขียนว่าวันนี้... Tongue

RE: วันนี้...ขอเชิญชวนมาบ้านเต่ากันค่ะ - .::.pOoH.::. - 13-11-2007

art Wrote:

มีเจ๊มนฟ.เรียกว่าปุ๊น้อยอยู่คนเดียวครับ เนื่องมาจากเคยทำตัวเรี่ยราดในอดีต แถวๆคอนโดน้าตู่น่ะ

RE: วันนี้...ขอเชิญชวนมาบ้านเต่ากันค่ะ - dejemerry - 13-11-2007

Webmaster Wrote:อ่านกระทู้นี้ทีไร จะรีบไปบ้านเต่าซะทุกที ก็เห็นเขียนว่าวันนี้... Tongue

น้า Web ไม่รู้เหรอคะว่าเราตั้งใจเป็นอย่างนั้นจริง ๆ เปิดมันทุกวันค่ะใครจะมา
บ้านเต่ายินดีต้อนรับเสมอค่ะ วันเสาร์นี้เราก็มีปาร์ตี้เล็ก ๆ ค่ะน้า ๆ ใครจะมาแจม
ก็เชิญนะคะ น้าปู๊ดก็มาแจมด้วยค่ะ เชื้อเชิญ ๆ เจ้าข้าเอ๊ย...Big Grin

RE: วันนี้...ขอเชิญชวนมาบ้านเต่ากันค่ะ - .::.pOoH.::. - 13-11-2007

ครับ สวัสดีครับ ผมชื่อยินดี (ไปด้วย) ไม่มีปัญหาครับ

.::.pOoH.::. Wrote:ครับ สวัสดีครับ ผมชื่อยินดี (ไปด้วย) ไม่มีปัญหาครับ

ไม่พลาดดดดดดดด........Big Grin

dejemerry Wrote:
.::.pOoH.::. Wrote:ครับ สวัสดีครับ ผมชื่อยินดี (ไปด้วย) ไม่มีปัญหาครับ

ไม่พลาดดดดดดดด........Big Grin

เพราะถ้าพลาดแล้ว ปุ๊อาจเสียใจ

dejemerry Wrote:

เพราะถ้าพลาดแล้ว ปุ๊อาจเสียใจ

เสียดาย เสียน้ำตา เสียเวลา เสียอนาคต
น้าปุ๊ เราเป็นไรกันเนี่ย..ทำไมบ้านเราเงียบขนาดนี้ คุยกันอยู่สองคนจริงจริ๊ง..