NimitGuitar webboard
วันนี้...ขอเชิญชวนมาบ้านเต่ากันค่ะ - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: วันนี้...ขอเชิญชวนมาบ้านเต่ากันค่ะ (/showthread.php?tid=550)

Pages: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17

RE: วันนี้...ขอเชิญชวนมาบ้านเต่ากันค่ะ - dejemerry - 12-11-2007

san Wrote:
dejemerry Wrote:ใกล้ถึงวันวิวาห์ แล้วหนายอดดวงใจ..กรู้...Big Grin

สาธุ!!!!

มีคนรักผม ก็ดีซิครับป้าแดง

ทุกวันนี้ ผมเจ็บเนื้อเจ็บตัวมากตอนนอน

เพราะ ต้องนอนกอดกีต้าร์ทุกคืน!!!

สาธุ...ขอให้นอนกอดกีต้าร์จริง ๆ เทอญ...Rolleyes

RE: วันนี้...ขอเชิญชวนมาบ้านเต่ากันค่ะ - myakira - 12-11-2007

pOoH Wrote:หนูอัญชันครับน้า art เพราะน้องเค้าชอบสีม่วง

ยังดีที่น้าป๋อไม่ตั้งชื่อไทยให้เธอว่า "กะเทย" ^__^

RE: วันนี้...ขอเชิญชวนมาบ้านเต่ากันค่ะ - myakira - 12-11-2007

dejemerry Wrote:สาธุ...ขอให้นอนกอดกีต้าร์จริง ๆ เทอญ...Rolleyes

ช่วยป้าแดงสาธุด้วยคน จะได้มีแรงส่งเยอะๆ ..อิ..อิ....

RE: วันนี้...ขอเชิญชวนมาบ้านเต่ากันค่ะ - .::.pOoH.::. - 12-11-2007

น้าสั่นเป็นเจ้าเข้า ก็ลองเปลี่ยนจาก เดียวดาย ซ่าส์ระเบิด

มาเป็น เดียวดาย โรแมนติค แบบปุ๊บ้างซีครับ

แล้วเรามานั่งคอยรักร่วมกัน

ด.ช. ปุ๊น้อย
~Little pOoH~

RE: วันนี้...ขอเชิญชวนมาบ้านเต่ากันค่ะ - .::.pOoH.::. - 12-11-2007

Wonder woman Z Wrote:วันนี้อ่านเว็บบอร์ดบ้านฟ้า ได้อย่างเต็มอิ่มสะใจจริงๆ
เอ๋ว่าแต่ avartar ปุ๊น้อย ไม่ค่อยออกนอกหน้าเลยนะจ้ะ

มีน้องสาวเป็นชาวเกาหลีมันผิดตรงไหน ปุ๊น้อยปวดใจ ~~>___<~~~~

RE: วันนี้...ขอเชิญชวนมาบ้านเต่ากันค่ะ - dejemerry - 12-11-2007

myakira Wrote:
dejemerry Wrote:สาธุ...ขอให้นอนกอดกีต้าร์จริง ๆ เทอญ...Rolleyes

ช่วยป้าแดงสาธุด้วยคน จะได้มีแรงส่งเยอะๆ ..อิ..อิ....

ดีค่ะ เรามารวมพลังช่วยกันปราบอธรรม..

pOoH Wrote:น้าสั่นเป็นเจ้าเข้า ก็ลองเปลี่ยนจาก เดียวดาย ซ่าส์ระเบิด

มาเป็น เดียวดาย โรแมนติค แบบปุ๊บ้างซีครับ

บ้านนี้มีแต่ little เยอะจริง ๆ Big Grin

RE: วันนี้...ขอเชิญชวนมาบ้านเต่ากันค่ะ - san - 12-11-2007

pOoH Wrote:น้าสั่นเป็นเจ้าเข้า ก็ลองเปลี่ยนจาก เดียวดาย ซ่าส์ระเบิด

ผมเปลี่ยนก่อนเลยนะครับ

เพราะดูท่าความหล่อน้าปุ๊ จะนำผมไปหลายขุมแล้ว!!!

ผมขอไปนั่งคอยรักก่อนแล้วกันนะปุ๊นะ

RE: วันนี้...ขอเชิญชวนมาบ้านเต่ากันค่ะ - Therock - 12-11-2007

art Wrote:แซวเล่น...แต่เป็นกำลังใจให้....

รักนะ จุ๊บ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ขอบคุณ น้า Art นะครับ.......ขอให้บ้านจัดสรร ขายดี๊ ขายดี นะคร๊าบบบบบบบบบบบ

RE: วันนี้...ขอเชิญชวนมาบ้านเต่ากันค่ะ - Therock - 12-11-2007

san Wrote:ผมเปลี่ยนก่อนเลยนะครับ
เพราะดูท่าความหล่อน้าปุ๊ จะนำผมไปหลายขุมแล้ว!!!
ผมขอไปนั่งคอยรักก่อนแล้วกันนะปุ๊นะ

ดีนะที่ผมอยู่กลุ่ม................."แล้วแต่น้าสัน................."
น้าสันเป็นอะไรผมก็เป็นด้วย ... น้าสันเป็นแกงค์ล่ม ผมก็เป็นด้วย....น้าสันเป็นเกย์ ผมก็เป็นด้วย....." อืม จัดไปครับน้า จัดไป

RE: วันนี้...ขอเชิญชวนมาบ้านเต่ากันค่ะ - san - 13-11-2007

Therock Wrote:
san Wrote:ผมเปลี่ยนก่อนเลยนะครับ

ดีนะที่ผมอยู่กลุ่ม................."แล้วแต่น้าสัน................."
น้าสันเป็นอะไรผมก็เป็นด้วย ... น้าสันเป็นแกงค์ล่ม ผมก็เป็นด้วย....น้าสันเป็นเกย์ ผมก็เป็นด้วย....." อืม จัดไปครับน้า จัดไป

เป็นน้องที่น่ารักมากๆ จริงแล้วเราเป็นพี่น้องที่คลานตามกันมาเลยครับ

น้องร็อกนี่แข็งแรงตั้งแต่เด็ก

เพราะแค่สามเดือน ก็ คลาน ไปชงนมกินเองแล้ว!!!

ทุกอย่าง อะไรที่เป็นของร็อก ก็เหมือนของพี่

อะไรที่เป็นของพี่ ก็เป็นเหมือนของพี่อยู่ดี

รู้แล้วนะว่าทำไม ถึงอยากให้ร็อกมีหวานใจ เป็นคนเกาหลีRolleyes