NimitGuitar webboard
วันนี้...ขอเชิญชวนมาบ้านเต่ากันค่ะ - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: วันนี้...ขอเชิญชวนมาบ้านเต่ากันค่ะ (/showthread.php?tid=550)

Pages: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17

RE: วันนี้...ขอเชิญชวนมาบ้านเต่ากันค่ะ - dejemerry - 12-11-2007

No comment....SadRolleyesShySmile

RE: วันนี้...ขอเชิญชวนมาบ้านเต่ากันค่ะ - art - 12-11-2007

dejemerry Wrote:
art Wrote:อิจฉา......ครับ คราวหน้าขอไปด้วยคน อยากกินตะโก้ครับ Wink

ทำมาอิจฉา มัวแต่ขลุกอยู่กะน้องบัวคนเก่งล่ะซิ คราวหน้ามีขลุกกันที่บ้านเต่าก็ได้
นะคะขลุก ไก่ โก้ เกะจ้า....Big Grin

เกลียดคนรู้ทันจัง... เอ๊ย!!!ม่ายช่ายคร๊าบบบบบบ.......
เมื่อวานนี้ไปทอดกฐิน วัดไผ่โรงวัว สุพรรณบุรี ปู๊น
กว่าจะกลับมาก็เย็นย่ำ เพิ่งมาเข้าบ้านนี้เมื่อเช้านี้เอง

วันไหนว่าง จะรีบพาน้องบัวไปขอตะโก้กินนะคร๊าบ
เอ.. รึจะ ไก่ โก้ เกะ ครบสูตรดี Wink

RE: วันนี้...ขอเชิญชวนมาบ้านเต่ากันค่ะ - art - 12-11-2007

Therock Wrote:คุณ ซอง ฮี บอกในรถ ตอนไปส่งเค้าว่าบ้านเต่าสนุกมากครับผม.....แล้วทุกคนก็ใจดีมากเลยด้วย.....

อิอิ................เห็นเค้าบอกกับพี่ป๋อด้วยว่า งานคริสมาสต์ เค้าก็น่าจะมาด้วยนะครับ

ร็อค เรียกน้องซะดูห่างเหิน " คุณ ซองฮี " แต่จะบอกน้า ๆ พี่ ๆ เป็นนัย ๆ ว่าตอนนี้รับหน้าที่ขับรถไปรับไปส่งมาแล้ว รึเปล่าาาาSmile

เห็นพี่ป๋อจะตั้งชื่อภาษาไทยให้ไม่ใช่เหรอ ได้ชื่อรึยัง หรือว่าจะชื่อ " น้องหวานใจ " ดี ? Wink

แซวเล่น...แต่เป็นกำลังใจให้....

RE: วันนี้...ขอเชิญชวนมาบ้านเต่ากันค่ะ - .::.pOoH.::. - 12-11-2007

หนูอัญชันครับน้า art เพราะน้องเค้าชอบสีม่วง

RE: วันนี้...ขอเชิญชวนมาบ้านเต่ากันค่ะ - dejemerry - 12-11-2007

art Wrote:
dejemerry Wrote:
art Wrote:อิจฉา......ครับ คราวหน้าขอไปด้วยคน อยากกินตะโก้ครับ Wink

ทำมาอิจฉา มัวแต่ขลุกอยู่กะน้องบัวคนเก่งล่ะซิ คราวหน้ามีขลุกกันที่บ้านเต่าก็ได้
นะคะขลุก ไก่ โก้ เกะจ้า....Big Grin

เกลียดคนรู้ทันจัง... เอ๊ย!!!ม่ายช่ายคร๊าบบบบบบ.......
เมื่อวานนี้ไปทอดกฐิน วัดไผ่โรงวัว สุพรรณบุรี ปู๊น
กว่าจะกลับมาก็เย็นย่ำ เพิ่งมาเข้าบ้านนี้เมื่อเช้านี้เอง

วันไหนว่าง จะรีบพาน้องบัวไปขอตะโก้กินนะคร๊าบ
เอ.. รึจะ ไก่ โก้ เกะ ครบสูตรดี Wink
ปีหน้าบ้านสีฟ้าเราจะมีข่าวดีกันหลายคู่ รวมทั้งคู่น้าอาร์ทน้องบัวด้วย
แต่ภายในปีนี้อาจจะมีเซอร์ไพรส์ 1 คู่ค่ะ รู้มาแค่นี้จริง ๆ ค่ะ..Big Grin

RE: วันนี้...ขอเชิญชวนมาบ้านเต่ากันค่ะ - .::.pOoH.::. - 12-11-2007

surprise แบบ โต๊ะจายโหมะเลย หรือว่า เซอร์ ไอแซค นิวตัน ครับ

ป้าแดงชอบเซอร์ไพรส์ ปุ๊แอบรู้...

pOoH Wrote:surprise แบบ โต๊ะจายโหมะเลย หรือว่า เซอร์ ไอแซค นิวตัน ครับ

ป้าแดงชอบเซอร์ไพรส์ ปุ๊แอบรู้...

อายุป้าแดงก็ปูนนี้แล้ว แต่ก็ยังชอบเซอร์ไพรส์อยู่
ใครไม่เคยแก่ก็คงไม่เข้าจายยยยย...Wink

RE: วันนี้...ขอเชิญชวนมาบ้านเต่ากันค่ะ - san - 12-11-2007

Wonder woman Z Wrote:วันนี้อ่านเว็บบอร์ดบ้านฟ้า ได้อย่างเต็มอิ่มสะใจจริงๆ
เอ๋ว่าแต่ avartar ปุ๊น้อย ไม่ค่อยออกนอกหน้าเลยนะจ้ะ

เข้าคอนเซ็บ ปุ๊น้อย คอยรัก!!!

san Wrote:
Wonder woman Z Wrote:วันนี้อ่านเว็บบอร์ดบ้านฟ้า ได้อย่างเต็มอิ่มสะใจจริงๆ
เอ๋ว่าแต่ avartar ปุ๊น้อย ไม่ค่อยออกนอกหน้าเลยนะจ้ะ

เข้าคอนเซ็บ ปุ๊น้อย คอยรัก!!!

อย่าไปว่าคนอื่นเค้า...

ใกล้ถึงวันวิวาห์ แล้วหนายอดดวงใจ..กรู้...Big Grin

RE: วันนี้...ขอเชิญชวนมาบ้านเต่ากันค่ะ - san - 12-11-2007

dejemerry Wrote:ใกล้ถึงวันวิวาห์ แล้วหนายอดดวงใจ..กรู้...Big Grin

สาธุ!!!!

มีคนรักผม ก็ดีซิครับป้าแดง

ทุกวันนี้ ผมเจ็บเนื้อเจ็บตัวมากตอนนอน

เพราะ ต้องนอนกอดกีต้าร์ทุกคืน!!!