NimitGuitar webboard
Saturday night นัดแจม Balinee - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: Saturday night นัดแจม Balinee (/showthread.php?tid=547)

Pages: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11

RE: Saturday night นัดแจม Balinee - san - 12-11-2007

kitalica Wrote:หลังจากงาน saturday night lives ที่ผ่านมา สนุกมากครับ ได้แจมดนตรีพอสมควร จึงเป็นต้นเหตุให้ผมต้องย้ายรอบเล่น!!!!!!!!!!!!!!!!!!

povation Wrote:ย้ายไปเล่นหลังตีหนึ่งหรือยังไงครับ?

ย้ายไปอยู่ กะไหนหละครับ

กะต่าย หรือ กะรอก!!!

RE: Saturday night นัดแจม Balinee - dejemerry - 12-11-2007

san Wrote:
dejemerry Wrote:น้าป๊อป อรุณสวัสดิ์ค่ะ ยังจะปกป้องเข้าข้างน้าสันหลังหวะอีกเหรอเคอะ
เข้ากันเป็นปี่เป็นแคนเชียว...

ดู๊ ดู คนหน้าตาดีเค้าจะเข้าข้าง(หลัง) กัน

ก็ยังมาสกัดดาวรุ่งอีก

พี่แดงว่างจัดหรือครับ งั้นทำตะโก้สูตรไก่ตุ๋น ให้ผมแล้วกันนะครับRolleyes

ส่วนน้าป๊อป อกอีแป้นจะแตก ไม่ได้นะครับ เสียภาพรักหมด!!!
อกอีแป้นจะแตกก็ช่างเค้าเหอะนะ..แต่โดนซะขนาดนี้
ระวังหัวเจ้าสันจะแตกหมอไม่รับเย็บนะยะ..Shy

[Image: 11zn1cv4.gif]

RE: Saturday night นัดแจม Balinee - .::.pOoH.::. - 12-11-2007

คืนวันเสาร์ผมเลิกงานเที่ยงคืนกว่า อดไปเลยครับ กลับบ้านสลบ...Sad

RE: Saturday night นัดแจม Balinee - san - 12-11-2007

poPPie Wrote:นั่นนน.. แล้วดูซิ.. ลงรูปมา แป้นเบ้อเริ่มเรยยย
คริป รอนิสนะครับ ฮิฮิ... น้า นิว คร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบ

อย่านำมาประจานกันเลยครับ น้าป๊อบสุดหล่อลาก กระชากใจสาว

ผมว่าเอาคลิปฉาวของบักร็อกดีกว่าครับ

เพราะร้องเพลงให้สาวเกาหลี ตานี่เยิ้มเหมือนคนเมายาดองเชียว

แถมยังมีคำหว่านที่มอบให้สาวเกาหลีอีก

เขื่อผมนะครับ คลิปร็อก ได้ใจกว่าเยอะ!!!

dejemerry Wrote:อกอีแป้นจะแตกก็ช่างเค้าเหอะนะ..แต่โดนซะขนาดนี้
ระวังหัวเจ้าสันจะแตกหมอไม่รับเย็บนะยะ..Shy

ดูท่าพี่แดงจะรักผมมาก (จนเกินไป)

มีแต่รูปโดนตบ แล้วยังมาโดนหัวโขกอีก

เจ็บทั้งตัว เจ็บทั้งใจ!!!

pOoH Wrote:คืนวันเสาร์ผมเลิกงานเที่ยงคืนกว่า อดไปเลยครับ กลับบ้านสลบ...Sad

สันไม่เชื่อปุ๊หรอก

รู้นะ เตรียมตัวมาเจอสาวเกาหลี วันอาทิตย์ ใช่ป่ะRolleyes

RE: Saturday night นัดแจม Balinee - SARUN - 12-11-2007

san Wrote:สันไม่เชื่อปุ๊หรอก
รู้นะ เตรียมตัวมาเจอสาวเกาหลี วันอาทิตย์ ใช่ป่ะRolleyes

แต่ สันเชื่อใจ รัน ได้
เพราะ รัน ไม่ได้เตรียมตัว ไปเลย ทั้ง 2 งาน ฮิ้ววววว

RE: Saturday night นัดแจม Balinee - povation - 12-11-2007

แสบสันและรันทด...เชื่อปุ๊เหอะ..ป๋อขอร้อง...

RE: Saturday night นัดแจม Balinee - Tai Labour - 12-11-2007

จุ๊ส์ ๆ ๆ ๆ อย่าเอ็ดไป

SARUN Wrote:
san Wrote:สันไม่เชื่อปุ๊หรอก

แต่ สันเชื่อใจ รัน ได้
เพราะ รัน ไม่ได้เตรียมตัว ไปเลย ทั้ง 2 งาน ฮิ้ววววว

หยวนให้ ถือว่าติดชอบเล่น จ๊ะเอ๋!!!

povation Wrote:แสบสันและรันทด...เชื่อปุ๊เหอะ..ป๋อขอร้อง...

เอาเพลงไรหละ..

RE: Saturday night นัดแจม Balinee - povation - 12-11-2007

I wish you'd change your mind.
ของ Cliff Richard

RE: Saturday night นัดแจม Balinee - .::.pOoH.::. - 12-11-2007

แสบสันไปถึงกระดองเต่าจริงๆนะครับ เชื่อปุ๊นะ