NimitGuitar webboard
Saturday night นัดแจม Balinee - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: Saturday night นัดแจม Balinee (/showthread.php?tid=547)

Pages: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11

RE: Saturday night นัดแจม Balinee - san - 11-11-2007

ภาพที่

1 นักร้องคู่ประจำร้าน ป้าอี๊ดร้องเนื้อไทย บักร็อกร้องเนื้อเกาหลี (ไม่รู้จะคลั่งไคล้อะไรกันนักหนา)

2 น้าป๊อบก็ยังมาแจมกับนักดนตรีร้านคนที่สองอีก (แหม ยังมาทำเป็นยิ้มหวานอีก เนียนจริงๆ)

3 ที่นี้ มาแจมกันสามคนเลย (งงๆ เหมือนกัน ทำไมเล่นกันคนละเพลง)

4 ตากล้องมาดเท่ ตัวจริง (รู้สึกตั้งใจเป็นพิเศษ สงสัยแอบถ่ายสาวๆ)

5 กว่าจะได้รูปที่เท่ ขนาดนี้ ต้องคัดภาพทิ้งไป พันกว่ารูป!!!

RE: Saturday night นัดแจม Balinee - san - 11-11-2007

ภาพชุดสุดท้ายแล้วจ้า

ภาพที่

1 นี่ขนาดโผล่หน้าออกมาแค่นี้ เด็กเสริฟ กรี๊ด ไปสองคน (ไฟดูดนักร้อง!!!)

2 น้าขี้ตาเริ่มหน้าเสีย เมื่อรู้ว่าต้องหารค่าตัว ให้กับคนที่ขึ้นมาแจม อีกสิบกว่าคน (ตกได้คนละสี่สิบบาท)

3 พี่ขอเบอร์โทรได้มั๊ย ถ้าไม่ให้ดีๆ มีการปลุกปล้ำแน่นอน!!!

4 คู่นี้อยากยิงกันให้ตายทั้งคู่ เผื่อว่าชาติหน้า จะได้เกิดเป็น หนุ่มเกาหลี!!!

5 พี่อี๊ดว่า ร็อกอย่าไปจริงจังกับสาวเกาหลีมากนักนะ เผื่อใจไว้บ้าง

ร็อกตอบ ....พี่พูดงี้ ผมร้องไห้ เลยดีกว่าRolleyes

RE: Saturday night นัดแจม Balinee - เฒ่าทารก - 11-11-2007

...........เจอกันบ๊อย บ่อย แบบนี้ สัมพันธภาพแน่นปึ๊ก!!!! เมื่อคืนผมโทรฯไปคุยกับน้าบู ปรากฏว่าน้าบูก็ดื่มเหมือนผม ต่างคนต่างกึ่มได้ที่ แต่ตอนกลับบ้านผมกลับมายังไงก็ไม่รู้ เพราะเมามากมายยยยยย (( ปวดหัวๆๆถอนดีกว่า เอิ๊กกกกกกกก)))

RE: Saturday night นัดแจม Balinee - boobyblue - 11-11-2007

แล้วทำไมไม่มีผมสักภาพ!!
รึว่าผมมันไม่สำคัญ............ฮึ

RE: Saturday night นัดแจม Balinee - เฒ่าทารก - 11-11-2007

boobyblue Wrote:แล้วทำไมไม่มีผมสักภาพ!!
รึว่าผมมันไม่สำคัญ............ฮึ

.......แว๊กกกกกก!!! พี่บูที่รัก ไหนบอกว่าพี่ไม่ได้ไปไง เครี๊ยกๆๆๆๆ

เฒ่าทารก Wrote:
boobyblue Wrote:แล้วทำไมไม่มีผมสักภาพ!!

.......แว๊กกกกกก!!! พี่บูที่รัก ไหนบอกว่าพี่ไม่ได้ไปไง เครี๊ยกๆๆๆๆ

น้าบูเค้า ส่งใจมาอย่างเดียวครับ

ผมโทรไปตอนเกือบหนึ่งทุ่ม ว่าจะเข้าไปรับน้าบู เพราะอยู่ใกล้กัน

แต่ ภรรยาน้าบู บอกว่า ยังไม่กลับจากที่ทำงานเลยครับ

ผมเลยไปช่วยแบกกีต้าร์คนอื่นก่อนครับ

RE: Saturday night นัดแจม Balinee - boobyblue - 11-11-2007

อ้าวหรอ................ลืมตัวครับลืมตัว
คิดว่าเมื่อคืนนี้ผมไปมาเสียอีก
ที่แท้ก็ละเมอนี่เอง....
ตอนเช้าแม่บ้านถาม
"เมื่อคืนเธอเป็นอะไรทำท่าดีดกีต้าร์ร้องเพลง....เป็นบ้าไปรึ?"

RE: Saturday night นัดแจม Balinee - Kitja - 11-11-2007

เมื่อเช้าวานนี้ฮูหยินเอารถไปซ่อมที่ศูนย์ แต่รถซ่อมไม่เสร็จผมเลยขับรถไปรับฮูหยินกะลูก ๆ กลับบ้าน พอขับมาถึง ปิ่นเกล้าโทรหาน้าป๊อป เลยหันหัวจากการกลับบ้านทันทีไปกินข้าวด้วยที่บาลีนีทันทีเหมือนกัน กลับบ้านอีกที ตี 1 เศษ ๆ กลับมาถึงบ้านอาบน้ำแล้วนอน นับ 123 หลับเลยครับ มันง่วงจริง ๆ เห็นว่าสัปดาห์หน้าจะเอากันอีก

kitja Wrote:เมื่อเช้าวานนี้ฮูหยินเอารถไปซ่อมที่ศูนย์ แต่รถซ่อมไม่เสร็จผมเลยขับรถไปรับฮูหยินกะลูก ๆ กลับบ้าน พอขับมาถึง ปิ่นเกล้าโทรหาน้าป๊อป เลยหันหัวจากการกลับบ้านทันทีไปกินข้าวด้วยที่บาลีนีทันทีเหมือนกัน กลับบ้านอีกที ตี 1 เศษ ๆ กลับมาถึงบ้านอาบน้ำแล้วนอน นับ 123 หลับเลยครับ มันง่วงจริง ๆ เห็นว่าสัปดาห์หน้าจะเอากันอีก

หมายถึง เอาอกเอาใจกัน ใช่ป่ะ

ใครบอกว่าอาทิตย์จะเจอกันอีกครับ น้ากิจจัง

สงสัยถ้าเจอกันทุกอาทิตย์

เช่าบ้านอยู่ด้วยกันเลยดีกว่าเนอะ Rolleyes

RE: Saturday night นัดแจม Balinee - Kitja - 11-11-2007

/// เป็นความคิดทีดีครับ น้าสัน ฮ่า ๆๆๆๆ

/// ตั้งแต่ผมรู้จักกับน้า ๆ ในบ้านสีฟ้า ฮูหยินถามบ่อย ๆ ว่าหมู่นี้ชอบคุยกะผู้ชายเป็นชั่วโมง ๆ มีอะไรหรือเปล่า ผมไม่รู้จะตอบยังไง น้า ๆ เป็นแบบผมหรือเปล่าครับ

/// แต่ถ้าน้า ๆ จะมาราด'รีวันไหนบอกด้วยนะครับ ผมจะไปยึดเวทีที่คาวบอยคาเฟ่ แต่เค้าปิดประมาณ 4 ทุ่มเองนะครับ แต่ไม่เป็นไร ไปต่ออีกร้านได้ครับ 555