NimitGuitar webboard
Saturday night นัดแจม Balinee - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: Saturday night นัดแจม Balinee (/showthread.php?tid=547)

Pages: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11

RE: Saturday night นัดแจม Balinee - myakira - 12-11-2007

dejemerry Wrote:งั้นเรามาคอยซ้ำกันค่ะ..เอ้าป้าฉอด..ผ้าสีซีดลง ซีดลง ยังไม่เลิกตากผ้าอีกเหรอคะ

โธ่..ป้าแดงคะ มุกไม่เหมือนน้าปุ๊นะคะ จะได้ขยันเปลี่ยน avatar เหมือนเปลี่ยนแฟน !!!

RE: Saturday night นัดแจม Balinee - .::.pOoH.::. - 12-11-2007

myakira Wrote:
dejemerry Wrote:งั้นเรามาคอยซ้ำกันค่ะ..เอ้าป้าฉอด..ผ้าสีซีดลง ซีดลง ยังไม่เลิกตากผ้าอีกเหรอคะ

โธ่..ป้าแดงคะ มุกไม่เหมือนน้าปุ๊นะคะ จะได้ขยันเปลี่ยน avatar เหมือนเปลี่ยนแฟน !!!

ผมไม่ได้เปลี่ยนแฟนซักหน่อยป้าไหม...แฟนเปลี่ยนต่างหาก

RE: Saturday night นัดแจม Balinee - myakira - 12-11-2007

pOoH Wrote:

ผมไม่ได้เปลี่ยนแฟนซักหน่อยป้าไหม...แฟนเปลี่ยนต่างหาก

คร้าบบบบบบบ
พ่อผมสอนว่าคนกะล่อนมักพูดจาเยี่ยงนี้แหละลูก ^__^

RE: Saturday night นัดแจม Balinee - .::.pOoH.::. - 12-11-2007

pOoH Wrote:

คร้าบบบบบบบ
พ่อผมสอนว่าคนกะล่อนมักพูดจาเยี่ยงนี้แหละลูก ^__^

เดี๋ยวเกย์ เดี๋ยวกะล่อน...เดี๋ยวเปลี่ยนแฟนง่าย

ขอบคุณครับที่พยายามสรรเสริญทุกวิถีทาง

ตกลงปุ๊เป็นเกย์กะล่อนแล้วกันนะฮะ

pOoH Wrote:เดี๋ยวเกย์ เดี๋ยวกะล่อน...เดี๋ยวเปลี่ยนแฟนง่าย

ขอบคุณครับที่พยายามสรรเสริญทุกวิถีทาง

ตกลงปุ๊เป็นเกย์กะล่อนแล้วกันนะฮะ

จริงหรือนี่ ??? ไม่เห็นจำได้เลย -_-"
น้าปุ๊ความจำดีจัง ...เดี๋ยวเพิ่ม qualification ให้ก็ได้จะได้หายงอน ^__^

today's motto : น้าปุ๊... จำแม่น แสนฉลาด มาดกะล่อน ตะลอนหาแฟน แอ๊บแมนนะฮ้า..า..า.....

RE: Saturday night นัดแจม Balinee - Therock - 12-11-2007

kiss Wrote:คุณ eather โทรมาชวนเมื่อวันเสาร์เหมือนกันค่ะ แต่พอดีมีนัดแล้วก็เลยไปไม่ได้ Tongue ค่ะ เสียดายจังพลาดหลายครั้งแล้ว ดูรูปแล้วยังคงความอบอุ่น สนุกสนาน เหมือนเช่นเคยนะคะ คิดถึงทุกคนนะคะ Smile

เจ๊...............หายไปไหนมาจ๊ะ......หายไม่สบายรึยังคะ....อิอิ

ซ้อมไว้นะจ๊ะ Tommy อ่ะ กริ้ววววววววววววววววววววว

RE: Saturday night นัดแจม Balinee - myakira - 14-11-2007

dejemerry Wrote:..เอ้าป้าฉอด..ผ้าสีซีดลง ซีดลง ยังไม่เลิกตากผ้าอีกเหรอคะ

ว.2 ว.2
ป้าแดงคะ พอน้ากรรมเปลี่ยน avatar ปุ๊บ มุกก็เปลี่ยนปั๊บเหมือนกันค่ะ
ตอนแรกไม่กล้าเอารูปนี้ลงเพราะเห็นของน้ากรรมแล้วมันหลอน...

RE: Saturday night นัดแจม Balinee - poPPie - 14-11-2007

dejemerry Wrote:..เอ้าป้าฉอด..ผ้าสีซีดลง ซีดลง ยังไม่เลิกตากผ้าอีกเหรอคะ

ว.2 ว.2
ป้าแดงคะ พอน้ากรรมเปลี่ยน avatar ปุ๊บ มุกก็เปลี่ยนปั๊บเหมือนกันค่ะ
ตอนแรกไม่กล้าเอารูปนี้ลงเพราะเห็นของน้ากรรมแล้วมันหลอน...

ว.2 ว.2
ป้าเอ๊ยย.. ยังเป็น ผ้าสีตก อยู่เลย แหม๊.. มุกก็เปลี่ยนปั๊บเหมือนกันค่ะ
ชมเชย ครั้งที่ 1 พูดเพราะ มี ค่ะ ปรบมือ ดังๆเลยครับ Big Grin

RE: Saturday night นัดแจม Balinee - myakira - 14-11-2007

poPPie Wrote:ว.2 ว.2
ป้าเอ๊ยย.. ยังเป็น ผ้าสีตก อยู่เลย แหม๊.. มุกก็เปลี่ยนปั๊บเหมือนกันค่ะ
ที่หน้าจอข้าพเจ้าทุกอย่างอยู่ในสภาวะปกติ
สงสัยจังว่าใครเล่นของ เราเลยเห็นกันคนละรูป

RE: Saturday night นัดแจม Balinee - .::.pOoH.::. - 15-11-2007

ตากผ้าเสร็จก็หนีไปดำน้ำ...เดี๋ยวได้กลับมาเปียกมะล่อกมะแล่ก ตากผ้าตากผ่อนกันอีก