NimitGuitar webboard
Saturday night นัดแจม Balinee - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: Saturday night นัดแจม Balinee (/showthread.php?tid=547)

Pages: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11

RE: Saturday night นัดแจม Balinee - san - 12-11-2007

povation Wrote:I wish you'd change your mind.
ของ Cliff Richard

You too...

thank you mak mak krub!!!

RE: Saturday night นัดแจม Balinee - san - 12-11-2007

pOoH Wrote:แสบสันไปถึงกระดองเต่าจริงๆนะครับ เชื่อปุ๊นะ

ดูก็รู้ว่าปุ๊ ให้ความสำคัญกับดนตรีแค่ไหน

ขนาดเปลี่ยนรูปใน Avatar

ยังชอบเอียงคอเหมือนสาวเกาหลี ซะขนาดนั้น!!!

RE: Saturday night นัดแจม Balinee - .::.pOoH.::. - 12-11-2007

Music is in my heart ครับน้าสันในฯ

RE: Saturday night นัดแจม Balinee - kiss - 12-11-2007

คุณ eather โทรมาชวนเมื่อวันเสาร์เหมือนกันค่ะ แต่พอดีมีนัดแล้วก็เลยไปไม่ได้ Tongue ค่ะ เสียดายจังพลาดหลายครั้งแล้ว ดูรูปแล้วยังคงความอบอุ่น สนุกสนาน เหมือนเช่นเคยนะคะ คิดถึงทุกคนนะคะ Smile

RE: Saturday night นัดแจม Balinee - povation - 12-11-2007

คิดถึงหนูkiss กันนะครับ

RE: Saturday night นัดแจม Balinee - dejemerry - 12-11-2007

kiss Wrote:คุณ eather โทรมาชวนเมื่อวันเสาร์เหมือนกันค่ะ แต่พอดีมีนัดแล้วก็เลยไปไม่ได้ Tongue ค่ะ เสียดายจังพลาดหลายครั้งแล้ว ดูรูปแล้วยังคงความอบอุ่น สนุกสนาน เหมือนเช่นเคยนะคะ คิดถึงทุกคนนะคะ Smile

ป้าแดงก็คิดถึงป้าkiss นะคะ ช่วงนี้ห่างหายไปจากบอร์ด สมาชิกหญิงยิ่งมีน้อย ๆ
น่าจะมาช่วยกันปรามพวกหนุ่ม ๆ กันบ้างตอนนี้ชักเหิมเกริมกันหย่ายยยยย..
อะเวต้าป้าคิส คลาสสิคดีนะคะ ป้าแดงช๊อบ ชอบ..

povation Wrote:คิดถึงหนูkiss กันนะครับ

dejemerry Wrote:ป้าแดงก็คิดถึงป้าkiss นะคะ ช่วงนี้ห่างหายไปจากบอร์ด สมาชิกหญิงยิ่งมีน้อย ๆ
น่าจะมาช่วยกันปรามพวกหนุ่ม ๆ กันบ้างตอนนี้ชักเหิมเกริมกันหย่ายยยยย..
อะเวต้าป้าคิส คลาสสิคดีนะคะ ป้าแดงช๊อบ ชอบ..

ใช่แล้วค่ะ ตอนนี้พวกหนุ่มๆ แลดู กลัดมัน กันเกินไป !!!

ทนไม่ไหวแล้วค่ะ

ยังไงมาช่วยกันปราบหน่อยนะก๊ะRolleyes

RE: Saturday night นัดแจม Balinee - dejemerry - 12-11-2007

san Wrote:
povation Wrote:คิดถึงหนูkiss กันนะครับ

dejemerry Wrote:ป้าแดงก็คิดถึงป้าkiss นะคะ ช่วงนี้ห่างหายไปจากบอร์ด สมาชิกหญิงยิ่งมีน้อย ๆ

ใช่แล้วค่ะ ตอนนี้พวกหนุ่มๆ แลดู กลัดมัน กันเกินไป !!!

ทนไม่ไหวแล้วค่ะ

ยังไงมาช่วยกันปราบหน่อยนะก๊ะRolleyes

Talung jing jing..Tongue

RE: Saturday night นัดแจม Balinee - myakira - 12-11-2007

ปล่อยพวกหนุ่มๆ เค้าไปเถอะค่ะป้าแดง
ยังไงกิมจิก็มีแค่ถ้วยเดียว แย่งกันเยอะขนาดนี้ สุดท้ายมันต้องมีคนอดกินให้เราได้ช่วยกันซ้ำบ้างหรอกน่า...เหอ..เหอ.....เหอ......

myakira Wrote:

ปล่อยพวกหนุ่มๆ เค้าไปเถอะค่ะป้าแดง
ยังไงกิมจิก็มีแค่ถ้วยเดียว แย่งกันเยอะขนาดนี้ สุดท้ายมันต้องมีคนอดกินให้เราได้ช่วยกันซ้ำบ้างหรอกน่า...เหอ..เหอ.....เหอ......

งั้นเรามาคอยซ้ำกันค่ะ..เอ้าป้าฉอด..ผ้าสีซีดลง ซีดลง ยังไม่เลิกตากผ้าอีกเหรอคะ