NimitGuitar webboard
น้า Webmaster ขออนุญาตินะคะ Song Hee ฝากมาค่ะ - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: น้า Webmaster ขออนุญาตินะคะ Song Hee ฝากมาค่ะ (/showthread.php?tid=516)

Pages: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20

RE: น้า Webmaster ขออนุญาตินะคะ Song Hee ฝากมาค่ะ - povation - 06-11-2007

ใครจะเรียนภาษาเกาหยีกับน้าปุ๊บ้าง?

RE: น้า Webmaster ขออนุญาตินะคะ Song Hee ฝากมาค่ะ - เฒ่าทารก - 06-11-2007

...........แล้วไม่สนร้องเพลงเป็นภาษาไทย กับ ภาษาเหนือบ้างเหรอครับ เพลงเพราะน๊า ผมสอนให้ฟรีๆพร้อมโมจิระหว่างการสอน!!!!! ((( ขอมีส่วนร่วมด้วยคนครับ กร๊ากกกกก ไม่เจียมๆ ))))

RE: น้า Webmaster ขออนุญาตินะคะ Song Hee ฝากมาค่ะ - bobonuii19 - 06-11-2007

Grid.. Wrote:
SARUN Wrote:เอ้า....แก๊งกะทู่ล่มว่ายังไงกัน จะเรียนเดี่ยว หรือเรียนเป็นกลุ่ม ???

ผมขอออกตัวแทนชาวแก๊งครับ..

แก๊งเราเคยปรึกษากันแล้วว่า ในโลกปัจจุบันการสื่อสารนั้นสำคัญยิ่ง..

ถ้าเราสามารถรู้ภาษาที่สาม(ที่เป็นภาษาเกาหลี) ก็จะทำให้แก๊งเราได้เปิดโลกทัศน์(ในการป่วนเว็บต่างชาติ)ได้มากยิ่งขึ้น..

เอ้า!! มีใครจะลงเรียนมั่ง..

แต่ผมคงโง่สุดในแก๊ง.. เลยต้องเรียนซัก 2 ปี..

55555... ฮริ้ววววว...

แห่มมมม น้า Grid ถ้าโง่สุดในแก๊ง (อันนี้ป้านุ้ยไม่ได้พูดนะ น้า Grid พูดเอง) แล้วทำไมวันเสาร์ ไม่เห็นมาลองฝึกภาษาเบื้องต้นเหมือนกะคนอื่นเค้าบ้างเลยอะค่ะ เห็นทำตัว ลับๆ ล่อ ๆ อยู่เบื้องหลังตลอดเลยอะค่ะ Rolleyes

RE: น้า Webmaster ขออนุญาตินะคะ Song Hee ฝากมาค่ะ - bobonuii19 - 06-11-2007

pOoH Wrote:전화 번호는Pantipmarket위치안에 이는가 너의 것 있는가? 나 교외안에 일, 그리고... 학생이 종류 계획을 선택할 수 있는다 대로 위치는 어디에 이는가? SmileSmile

น้าPooH แปลว่าไรอะค่ะ เดี๋ยววันนี้ หรือ พรุ่งนี้เจอ Song Hee จะเรียกเค้ามาดูค่ะ หรือว่า ข้อความดังกล่าว ส่งถึงกัน เพียง จอง ต่อ จอง Rolleyes

RE: น้า Webmaster ขออนุญาตินะคะ Song Hee ฝากมาค่ะ - Katayoot - 06-11-2007

น้า san... น้า karn ยืมคนละ 100 เด่ะ จะเรียนอ่ะ.....

RE: น้า Webmaster ขออนุญาตินะคะ Song Hee ฝากมาค่ะ - SARUN - 06-11-2007

Katayoot Wrote:น้า san... น้า karn ยืมคนละ 100 เด่ะ จะเรียนอ่ะ.....

ชั่วโมงละ 300 ครับ น้ากะทะ!!!
1 คอร์ส 7 ชม รวมแล้ว 2100 บ.
ยืมได้แค่ 200 ไม่ได้เรื่องไรหรอกครับ
อ้อ...ไม่ต้องมายืมผมนะครับ
กำลังหาอยู่เหมือนกาน.....

RE: น้า Webmaster ขออนุญาตินะคะ Song Hee ฝากมาค่ะ - povation - 06-11-2007

เดี๋ยวผมไปยืมเงินซองฮีเรียนดีกว่า....ชั้นจะดูใจเธอ!

RE: น้า Webmaster ขออนุญาตินะคะ Song Hee ฝากมาค่ะ - san - 06-11-2007

ผมว่ามันชักจะเลยเถิดแล้วนะครับ

ทำไม มาเอาเรื่องเรียนภาษา มาบังหน้าหัวใจ กันหละครับ

น่าจะให้เกียรติ์คุณ Song Hee กับบ้างนะครับ

เดี๋ยวผมจะใช้คำที่เหมาะสม เป็นแบบอย่างให้นะครับ

เพราะรู้สึกว่าน้าๆ ใช้ คำพูดที่ แลดู โฉ่งฉ่าง กันเกินไป

.........

คุณ Song Hee ครับ

ผมรักคุณครับ!!!!

ได้โปรด แต่งงานกับผมด้วยครับ!!!!

ดับเบิ้ล ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววว

RE: น้า Webmaster ขออนุญาตินะคะ Song Hee ฝากมาค่ะ - yodchula - 06-11-2007

ฮ่าๆๆๆ แหวะ!!! Tongue

RE: น้า Webmaster ขออนุญาตินะคะ Song Hee ฝากมาค่ะ - SARUN - 06-11-2007

san Wrote:ได้โปรด แต่งงานกับผมด้วยครับ
ดับเบิ้ล ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววว

หน้าไม่อาย