NimitGuitar webboard
น้า Webmaster ขออนุญาตินะคะ Song Hee ฝากมาค่ะ - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: น้า Webmaster ขออนุญาตินะคะ Song Hee ฝากมาค่ะ (/showthread.php?tid=516)

Pages: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20

RE: น้า Webmaster ขออนุญาตินะคะ Song Hee ฝากมาค่ะ - dejemerry - 08-11-2007

SARUN Wrote:
karn Wrote:
san Wrote:มหากาพย์!!!

น้องร็อคคงไม่รู้...ว่ากำลังปรึกษาอยู่กับใครRolleyesRolleyes

มหาโจร???

มหาโจร คิก..คิก.. อะเวต้ารูปสัตว์คิคุน่ารัก..ฮา..จิง ๆ Big Grin

RE: น้า Webmaster ขออนุญาตินะคะ Song Hee ฝากมาค่ะ - san - 08-11-2007

dejemerry Wrote:
karn Wrote:

น้องร็อคคงไม่รู้...ว่ากำลังปรึกษาอยู่กับใครRolleyesRolleyes

มหาโจร???

มหาโจร คิก..คิก.. อะเวต้ารูปสัตว์คิคุน่ารัก..ฮา..จิง ๆ Big Grin

ไม่ต้องมาตบหัว แล้วลูบหลัง(อาน) เลยครับ

RE: น้า Webmaster ขออนุญาตินะคะ Song Hee ฝากมาค่ะ - pinkuitarz - 08-11-2007

san Wrote:
karn Wrote:

มหาโจร???

ไม่ต้องมาตบหัว แล้วลูบหลัง(อาน) เลยครับ

รู้ตัวด้วยหรอคะเนี่ย?? ดีจัง.. Big Grin

RE: น้า Webmaster ขออนุญาตินะคะ Song Hee ฝากมาค่ะ - dejemerry - 08-11-2007

san Wrote:
karn Wrote:

มหาโจร???

เป็นขี้เรื้อนอ่ะ..ป้าแดงไม่กล้าหรอกจ่ะ..Tongue

RE: น้า Webmaster ขออนุญาตินะคะ Song Hee ฝากมาค่ะ - dejemerry - 09-11-2007

วันนี้น้องซองฮีคนสวยจะเข้าเว็บบอร์ดบ้านสีฟ้าเด๋วป้าแดงกลับมาทักทายนะคะ
ตอนนี้ขอไปเปรี้ยวแถว ๆ ตลาดสดก่อนค่ะ Wink
น้าป๋อโปรดแซบ..ตื่นมาไม่เจอน้องนางแดง โปรดจงรับรู้ น้องอยู่ที่ตลาดปากน้ำ
เจ้าค่ะ เดี๋ยวจะซื้อของอร่อย ๆ มาฝาก นี่กะว่าจะไปแวะหาน้ากานที่ปากน้ำด้วยค่ะ Big Grin

RE: น้า Webmaster ขออนุญาตินะคะ Song Hee ฝากมาค่ะ - Maow - 09-11-2007

dejemerry Wrote:วันนี้น้องซองฮีคนสวยจะเข้าเว็บบอร์ดบ้านสีฟ้าเด๋วป้าแดงกลับมาทักทายนะคะ
ตอนนี้ขอไปเปรี้ยวแถว ๆ ตลาดสดก่อนค่ะ Wink
น้าป๋อโปรดแซบ..ตื่นมาไม่เจอน้องนางแดง โปรดจงรับรู้ น้องอยู่ที่ตลาดปากน้ำ
เจ้าค่ะ เดี๋ยวจะซื้อของอร่อย ๆ มาฝาก นี่กะว่าจะไปแวะหาน้ากานที่ปากน้ำด้วยค่ะ Big Grin

แหม...ฝากข้อความอย่างกะอยู่คนละบ้าน
น้าแดงกระซิบข้างหู น้าป๋อก็รู้ได้ด้วยญาณแล้ว

RE: น้า Webmaster ขออนุญาตินะคะ Song Hee ฝากมาค่ะ - SARUN - 09-11-2007

dejemerry Wrote:น้าป๋อโปรดแซบ..ตื่นมาไม่เจอน้องนางแดง โปรดจงรับรู้ น้องอยู่ที่ตลาดปากน้ำ
เจ้าค่ะ เดี๋ยวจะซื้อของอร่อย ๆ มาฝาก

.."แม่ศรีเอย...แม่ศรีเรือน น้องเป็นทั้งเพื่อน และเมียที่รักบูชา.....(จากเพลง แม่ศรีเรือน ;สุนทราภรณ์)."
((ช่วงนี้ อะไรๆ ก็เป็นเพลง (Song) ไปซะหมด))

RE: น้า Webmaster ขออนุญาตินะคะ Song Hee ฝากมาค่ะ - SARUN - 09-11-2007

Maow Wrote:แหม...ฝากข้อความอย่างกะอยู่คนละบ้าน
น้าแดงกระซิบข้างหู น้าป๋อก็รู้ได้ด้วยญาณแล้ว

บ้านนี้เขาไม่ค่อยคุยกันข้างๆหูครับ มักนิยมคุยผ่านทาง internet
ถึงได้ครองรักกันมา 20 กว่าปี จนทุกวันนี้ไงครับ โดยไม่เคยทะเลาะเบาะแว้งกันเลย
(เคล็ดลับการครองเรือน)

RE: น้า Webmaster ขออนุญาตินะคะ Song Hee ฝากมาค่ะ - .::.pOoH.::. - 09-11-2007

เดี๋ยวจะรีบเล่นดนตรีแล้วรีบกลับบ้าน!

RE: น้า Webmaster ขออนุญาตินะคะ Song Hee ฝากมาค่ะ - povation - 09-11-2007

ทะเลาะกันจนเลิกทะเลาะแล้วครับ!
ส่วนเบาะแว้งนานๆมีที
(เคล็ดลับการครองเต่าส์)