NimitGuitar webboard
น้า Webmaster ขออนุญาตินะคะ Song Hee ฝากมาค่ะ - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: น้า Webmaster ขออนุญาตินะคะ Song Hee ฝากมาค่ะ (/showthread.php?tid=516)

Pages: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20

RE: น้า Webmaster ขออนุญาตินะคะ Song Hee ฝากมาค่ะ - .::.pOoH.::. - 08-11-2007

อย่าคุยกันเจี๊ยวจ๊าวแล้วกันนะจ๊ะ

RE: น้า Webmaster ขออนุญาตินะคะ Song Hee ฝากมาค่ะ - Therock - 08-11-2007

pOoH Wrote:สาธุประดิษฐ์....ไปทำไมครับน้องร็อค...^^

สาธุประดิษฐ์ เนี่ยเป็นอาหารญี่ปุ่นชนิดหนึ่งครับ...โดยการน้ำปลาทะเลน้ำลึก Sa Tu Fish มาทำการแล่บาง ๆ ป้ายด้วยวาซิบิ นิดหน่อยโป๊ลงบน ข้าวเหนียวญี่ปุ่น....

เวลาทาน จิ้ม โชหยุ นิดหน่อย...........โอว อร่อยครับ

RE: น้า Webmaster ขออนุญาตินะคะ Song Hee ฝากมาค่ะ - SARUN - 08-11-2007

Therock Wrote:สาธุประดิษฐ์ เนี่ยเป็นอาหารญี่ปุ่นชนิดหนึ่งครับ...

เขาไปของเขาได้นะเนี่ย ไปแบบ น้ำขุ่นๆ...

ว่าแต่ เรียนวันแรกเป๊นไงบ้าง เล่าให้ฟังบ้างสิ

RE: น้า Webmaster ขออนุญาตินะคะ Song Hee ฝากมาค่ะ - povation - 08-11-2007

สงสัยหัดเรียนภาษาญี่ปุ่นพร้อมกันไป!

RE: น้า Webmaster ขออนุญาตินะคะ Song Hee ฝากมาค่ะ - .::.pOoH.::. - 08-11-2007

SARUN Wrote:
Therock Wrote:สาธุประดิษฐ์ เนี่ยเป็นอาหารญี่ปุ่นชนิดหนึ่งครับ...

เขาไปของเขาได้นะเนี่ย ไปแบบ น้ำขุ่นๆ...

ว่าแต่ เรียนวันแรกเป๊นไงบ้าง เล่าให้ฟังบ้างสิ

ไม่มีทางหรอกน้ารันย์ เมื่อคืนบีบคอให้เล่าก็ได้แต่อ้ำอึ้ง...

อย่างนี้ต้องเอาลอดช่องละเลงให้ทั่ว!

RE: น้า Webmaster ขออนุญาตินะคะ Song Hee ฝากมาค่ะ - san - 08-11-2007

น้องร็อก โทรมาหาผม ปรึกษาเรื่องสาวเกาหลีทุกวัน

อิฉฉา ก็ อิจฉา

มันก็โทรมาเล่าทุกวัน

ไม่รู้จะบอกน้องร็อกยังไงดี

ตัวพี่ก็ยัง ไม่มีใครคบเลย

คิดไงวะ ปรึกษาพี่!!!!!!!

RE: น้า Webmaster ขออนุญาตินะคะ Song Hee ฝากมาค่ะ - kitalica - 08-11-2007

san Wrote:น้องร็อก โทรมาหาผม ปรึกษาเรื่องสาวเกาหลีทุกวัน

อิฉฉา ก็ อิจฉา

มันก็โทรมาเล่าทุกวัน

ไม่รู้จะบอกน้องร็อกยังไงดี

ตัวพี่ก็ยัง ไม่มีใครคบเลย

คิดไงวะ ปรึกษาพี่!!!!!!!

หลังจากคุยกับน้าสันแล้ว ก็โทรมามาคุยเรื่องซองฯ ต่อกับผม ก่อนวางสาย

the rock พูดว่า พี่ผมโคดเสียดายเวลาและค่าโทรศัพท์ที่โทรไปหาน้าสันเลยหวะ

และพี่อย่าเพิ่งเบื่อที่ผมจะโทรมาอีกนะ ผมตอบไปว่า

อย่ามาเสียเวลาซ้ำสองอีกเลย

RE: น้า Webmaster ขออนุญาตินะคะ Song Hee ฝากมาค่ะ - san - 08-11-2007

นี่ยังไม่ยอมวางสายจากผมอีก (พูดจริงๆครับ)

เจ้าร็อกยังคงเล่าเรื่องสาวเกาหลีไม่หยุด ตั้งแต่เช้าแล้ว

งานการ ผมเละเทะ หมดแล้ว สูญเสียรายได้ ไป 74 บาทแล้ว

เพราะต้อง มานั่งฟัง เรื่องราวความรักที่เป็นระดับความยาว

มหากาพย์!!!

RE: น้า Webmaster ขออนุญาตินะคะ Song Hee ฝากมาค่ะ - karn - 08-11-2007

san Wrote:นี่ยังไม่ยอมวางสายจากผมอีก (พูดจริงๆครับ)

เจ้าร็อกยังคงเล่าเรื่องสาวเกาหลีไม่หยุด ตั้งแต่เช้าแล้ว

งานการ ผมเละเทะ หมดแล้ว สูญเสียรายได้ ไป 74 บาทแล้ว

เพราะต้อง มานั่งฟัง เรื่องราวความรักที่เป็นระดับความยาว

มหากาพย์!!!

น้องร็อคคงไม่รู้...ว่ากำลังปรึกษาอยู่กับใครRolleyesRolleyes

RE: น้า Webmaster ขออนุญาตินะคะ Song Hee ฝากมาค่ะ - SARUN - 08-11-2007

karn Wrote:
san Wrote:มหากาพย์!!!

น้องร็อคคงไม่รู้...ว่ากำลังปรึกษาอยู่กับใครRolleyesRolleyes

มหาโจร???