NimitGuitar webboard
คุณชอบ แก๊งล่มฯ เพราะอะไร - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: คุณชอบ แก๊งล่มฯ เพราะอะไร (/showthread.php?tid=5037)

Pages: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11

RE: คุณชอบ แก๊งล่มฯ เพราะอะไร - yodLove - 07-10-2009

โอ้แต่ละภาพดูแล้วถ่ายรูปขึ้นกล้องกันทุกคนเลยTongue

RE: คุณชอบ แก๊งล่มฯ เพราะอะไร - karn - 07-10-2009

(06-10-2009, 09:13)บัติ Wrote: 55555555555
ชอบบบบบบบบบบบบบ

ผมชอบพี่บัติมากกว่าGangล่มฯซะอีกครับBig GrinBig Grin

RE: คุณชอบ แก๊งล่มฯ เพราะอะไร - Therock - 07-10-2009

ชอบครับ

กราบเรียนคณะกรรมการ (200) ประธาน (1500)

น้อยคนนักที่จะรู้จักแก๊งค์นี้อย่างลึกซึ้ง (เพราะการจะรู้จักอย่างลึกซึ้งได้ต้องแปลงร่างเป็น ขนมจีบชั้นล่างสุด ก่อน)
น้า ๆ สมาชิกใหม่คงไม่ทราบว่าสมัยยุคเรเนอซองค์ของแก๊งค์ล่มนั้น
- มีคนคลิ๊กเข้ามาดูการตอบกระทู้ของพวกเค้า ไม่น้อยไปกว่า คนทั่วโลกคลิ๊กเข้าคุณหลอดไปดู Susan Boyle (คลิ๊กหลายครั้ง เพื่อจะหาว่าเค้าเหล่านี้คุยอะไรกัน)

- บัตรงาน Meeting ขายหมดเกลี้ยงในทันทีตั้งแต่ 2568 ชั่วโมง หลังเปิดขายบัตร (เพื่อต้องการมาเฝ้ารอดู การครวญเพลง When U Say not thing at all ของท่านประธาน)

- ฯลฯ

ผมพูดได้ 5 คำว่า "แก๊งค์นี้เป็นตำนานครับ" ตอนนี้แก๊งค์ล่มฯ ละเอียดป่นปี้หมดแล้วครับ

หุหุ ดีใจมากครับ ที่ได้เข้ามาตูบ ...

(หุหุ เป็นคำไทย เกิดจากการใช้อักษรต่ำผสมกับสระอุ ซึ่งสระอุ นั้นถ้าใครได้ตกลงไปคงเมาตายครับ เพราะอุไหนึงยังเมาปลิ้นเลย ถ้าอุมาเป็น สระ โถ ไม่อยากคิดครับ)

RE: คุณชอบ แก๊งล่มฯ เพราะอะไร - .::.pOoH.::. - 08-10-2009

(07-10-2009, 23:58)Therock Wrote: ผมพูดได้ 5 คำว่า "แก๊งค์นี้เป็นตำนานครับ" ตอนนี้แก๊งค์ล่มฯ ละเอียดป่นปี้หมดแล้วครับ

ยังไม่ป่น และยังไม่ปี้ รอเพียงแค่การกลับมาเท่านั้นเอง Big Grin Big Grin

RE: คุณชอบ แก๊งล่มฯ เพราะอะไร - povation - 08-10-2009

(07-10-2009, 23:58)Therock Wrote: ชอบครับ

กราบเรียนคณะกรรมการ (200) ประธาน (1500)

น้อยคนนักที่จะรู้จักแก๊งค์นี้อย่างลึกซึ้ง (เพราะการจะรู้จักอย่างลึกซึ้งได้ต้องแปลงร่างเป็น ขนมจีบชั้นล่างสุด ก่อน)
น้า ๆ สมาชิกใหม่คงไม่ทราบว่าสมัยยุคเรเนอซองค์ของแก๊งค์ล่มนั้น
- มีคนคลิ๊กเข้ามาดูการตอบกระทู้ของพวกเค้า ไม่น้อยไปกว่า คนทั่วโลกคลิ๊กเข้าคุณหลอดไปดู Susan Boyle (คลิ๊กหลายครั้ง เพื่อจะหาว่าเค้าเหล่านี้คุยอะไรกัน)

- บัตรงาน Meeting ขายหมดเกลี้ยงในทันทีตั้งแต่ 2568 ชั่วโมง หลังเปิดขายบัตร (เพื่อต้องการมาเฝ้ารอดู การครวญเพลง When U Say not thing at all ของท่านประธาน)

- ฯลฯ

ผมพูดได้ 5 คำว่า "แก๊งค์นี้เป็นตำนานครับ" ตอนนี้แก๊งค์ล่มฯ ละเอียดป่นปี้หมดแล้วครับ

หุหุ ดีใจมากครับ ที่ได้เข้ามาตูบ ...

(หุหุ เป็นคำไทย เกิดจากการใช้อักษรต่ำผสมกับสระอุ ซึ่งสระอุ นั้นถ้าใครได้ตกลงไปคงเมาตายครับ เพราะอุไหนึงยังเมาปลิ้นเลย ถ้าอุมาเป็น สระ โถ ไม่อยากคิดครับ)

กลับมาแล้วหรือครับคุณครูสอนตำเล่น..
[Image: therockdancesk6.jpg]

RE: คุณชอบ แก๊งล่มฯ เพราะอะไร - karn - 08-10-2009

(08-10-2009, 00:08).::.pOoH.::. Wrote:
(07-10-2009, 23:58)Therock Wrote: ผมพูดได้ 5 คำว่า "แก๊งค์นี้เป็นตำนานครับ" ตอนนี้แก๊งค์ล่มฯ ละเอียดป่นปี้หมดแล้วครับ

ยังไม่ป่น และยังไม่ปี้ รอเพียงแค่การกลับมาเท่านั้นเอง Big Grin Big Grin

กลับมาแว๊วววววววคร๊าบบบบบบบบบบบบจารย์Big Grin
คราวนี้จะกลับมาแบบสุภาพ สุขุม สุขา ฯลฯ คือไม่ล่มฯเละเทะอ่ะครับ
ให้การสนับสนุนกระทู้ที่มีประโยชน์ และให้ความบันเทิงกับสมาชิก ที่ละซึ่งความอยากในกีต้าร์แล้ว
แต่อยากมาพูดคุยสารทุกข์สุกดิบ สรวลเสเฮฮาปาร์ตี้ตามประสาคนคุ้นเคยBig Grin

ว่าแต่ป๋าเดอะร็อคอย่าตำนานนัิกสิครับ ตำพอแหลกก็พอแล้วWinkBig Grin

RE: คุณชอบ แก๊งล่มฯ เพราะอะไร - Therock - 08-10-2009

(08-10-2009, 03:33)karn Wrote:
(08-10-2009, 00:08).::.pOoH.::. Wrote:

กลับมาแว๊วววววววคร๊าบบบบบบบบบบบบจารย์Big Grin
คราวนี้จะกลับมาแบบสุภาพ สุขุม สุขา ฯลฯ คือไม่ล่มฯเละเทะอ่ะครับ
ให้การสนับสนุนกระทู้ที่มีประโยชน์ และให้ความบันเทิงกับสมาชิก ที่ละซึ่งความอยากในกีต้าร์แล้ว
แต่อยากมาพูดคุยสารทุกข์สุกดิบ สรวลเสเฮฮาปาร์ตี้ตามประสาคนคุ้นเคยBig Grin

ว่าแต่ป๋าเดอะร็อคอย่าตำนานนัิกสิครับ ตำพอแหลกก็พอแล้วWinkBig Grin

ขอบคุณน้ากาน ที่ช่วยขยายมุขนี้ครับ

น้าปุ๊ ไม่เข้าใจไปคนนึง 555

ก็เป็นตำนานจริง ๆ ตำน๊านนนนน นานนน ความฮาเลยเป็นระดับโมเลกุล ซึมลึกถึงทุกขุมขน

ป.ล. วันนี้โดดเรียนครับ เลยมานั่งตอบได้

RE: คุณชอบ แก๊งล่มฯ เพราะอะไร - Tai Labour - 08-10-2009

ยืนตอบสิครับ จะได้ไม่ต้องโดดเรียน be ring !!!

RE: คุณชอบ แก๊งล่มฯ เพราะอะไร - yoshimar - 10-10-2009

จัดไปเลยคร๊าบ น้า

RE: คุณชอบ แก๊งล่มฯ เพราะอะไร - Kradong - 13-10-2009

เอ่อขอโทษครับ เพิ่งมาไม่รู้ว่า แก๊งล่ม คืออะไรครับ