NimitGuitar webboard
คุณชอบ แก๊งล่มฯ เพราะอะไร - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: คุณชอบ แก๊งล่มฯ เพราะอะไร (/showthread.php?tid=5037)

Pages: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11

คุณชอบ แก๊งล่มฯ เพราะอะไร - Katayoot - 24-09-2009

เอาตามความรู้สึกครับ.... เต็มที่เลย

OK ไม่มี Sad

เกลียดก็ได้ คุณเกลียดแก๊งล่มฯ เพราะอะไร

ตอบให้ดี มีรางวัล... ดินเนอร์สอง ๆ กับนักร้องร้าน LOVE... อาวว ป่าวววว... Tongue

RE: คุณชอบ แก๊งล่มฯ เพราะอะไร - Grid.. - 24-09-2009

ชอบครับ.. (ก็ผมนี่แก๊งค์ล่มนี่หว่า.. Tongue)
ชอบเพราะว่า.... อ่า.. เอาเป็นว่าเยอะละกันครับที่ชอบอ่ะ.. Big Grin

RE: คุณชอบ แก๊งล่มฯ เพราะอะไร - karn - 24-09-2009

ชอบ...เพราะบ้าดีBig GrinBig Grin

RE: คุณชอบ แก๊งล่มฯ เพราะอะไร - Tai Labour - 24-09-2009

ชอบเพราะ แก๊งค์อื่นไม่ไหวจริงๆ ครับ...(โห...เปิดศึกรอบด้าน รับเละเลยงี้)

ไม่เอา ๆ ๆ เอาใหม่...แก๊งค์นี้ใครจะรู้ดีเท่าผม
สบายใจดีครับ ไม่ทำให้คนอื่นเดือดร้อน นอกจากทำความเดือดร้อนกันเอง ฮ่า ๆ ๆ
ในกลุ่มมีเรื่องคุย(ด่า)กันเองเยอะ เลยไม่มีเวลาคุยถึงคนอื่น กินประหยัดเที่ยวมีประโยชน์ ไม่กระแดะ แต่ลามเป็นขี้กลากเลย
คุยแต่เรื่องจริงที่คนฟังรับไม่ค่อยได้...โม้ก็มี แต่ห่วย! จับได้ก่อน มีสัมมาคารวะเฉพาะตอนไม่เมา หล่อ ขี้เหร่ ดี เลว...ครบเลย Big Grin

ชอบครับ ชอบความเป็น "ธรรมชาติ"ของมนุษย์ ที่คล้ายบ้า แต่ไม่บ้า...ไม่บ้าจริงดูไม่ออกหรอก

อ้อ...เปิดรับสมาชิกเพิ่มด้วยครับ ไม่ต้องเชลียร์ ไม่ต้องคลานเข่า หน้าตาดีเข้าได้เลย Tongue
คิดดีๆ นะครับ...เพราะผมกำลังจะลาออก Big Grin

RE: คุณชอบ แก๊งล่มฯ เพราะอะไร - kosit - 24-09-2009

ชอบเเก็งล่มมากครับโดยเฉพาะตอนโดนน้าป๋อตัดต่อหัว...

RE: คุณชอบ แก๊งล่มฯ เพราะอะไร - Katayoot - 24-09-2009

ไม่คิดจะให้คนอื่นตอบมั่งเลยเหร๊อ... ท่านประธานฯ....

เชิญเลยครับ อยากรู้ว่าคิดกันยังไง เพราะพวกเรากำลังกลับมา...
(24-09-2009, 16:02)kosit Wrote: ชอบเเก็งล่มมากครับโดยเฉพาะตอนโดนน้าป๋อตัดต่อหัว...

ขำฝ่ายเดียวไม่แฟร์... Big Grin

รบกวนน้าป๋อ ตัดต่อพี่บี kosit อีกคนด้วยครับ

RE: คุณชอบ แก๊งล่มฯ เพราะอะไร - dear709 - 24-09-2009

ก็ต้องเพราะตลกล่ะครับ
แล้วก็เรื่องลามกอีกเรื่องนึง ชอบมากกกกกกกกกกกกก Big Grin

RE: คุณชอบ แก๊งล่มฯ เพราะอะไร - SARUN - 24-09-2009

(24-09-2009, 14:14)Katayoot Wrote: เอาตามความรู้สึกครับ.... เต็มที่เลย

ชอบบบบบ เพราะ เพื่อนผมทั้งนั้น Big Grin

(24-09-2009, 14:14)Katayoot Wrote: ตอบให้ดี มีรางวัล... ดินเนอร์สอง ๆ กับนักร้องร้าน LOVE... อาวว ป่าวววว... Tongue

จะเกลียด ก็เพราะ แบบนี้แหละ

ไม่อาวววว!!!!!Sad

RE: คุณชอบ แก๊งล่มฯ เพราะอะไร - boobyblue - 24-09-2009

ผมว่าตั้งคำถามผิด!!!

ที่ถูกต้องถามว่า...
"มีใครชอบแก็งค์ล่มฯบ้างมั้ยครับ?
ถ้ามีชอบเพราะอะไร?
แต่ถ้าไม่มีก็คงเป็นที่เกลียดใช่มั้ย?
งั้นช่วยบอกด้วยว่าทำไมเกลียด
จะได้ปรับปรุบตัวครับ"

ผมว่าคำถามน่าจะประมาณนี้นะครับ...
แต่ที่ถามตอนนี้ดูเหมือนจะมั่นใจเสียเหลือเกินว่าจะมีแต่คนชอบ?
จริงหรอ?

เคี้ยก เคี้ยก เคี้ยก...

RE: คุณชอบ แก๊งล่มฯ เพราะอะไร - Katayoot - 24-09-2009

น้าบูยังไม่ตอบคำถามเลยครับ ชอบเค้าก็บอก เตงไม่ต้องอายหรอก มั่นใจอ่ะ ไมอ่ะ... อิ ๆ ๆ