NimitGuitar webboard
นัดกัน...เจาะลึก Martin + Amplifier ในหลายๆรุ่นที่มีและจัดหามาได้.. - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: นัดกัน...เจาะลึก Martin + Amplifier ในหลายๆรุ่นที่มีและจัดหามาได้.. (/showthread.php?tid=4895)

Pages: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11

RE: นัดกัน...เจาะลึก Martin + Amplifier ในหลายๆรุ่นที่มีและจัดหามาได้.. - povation - 09-09-2009

ต้องการ
1.อาสาสมัครผู้ช่วยทำการค้นคว้าหาข้อมูล
2.กูรูผู้เจนจัดและมีประสบการณ์สำหรับอุปกรณ์นั้นๆ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

RE: นัดกัน...เจาะลึก Martin + Amplifier ในหลายๆรุ่นที่มีและจัดหามาได้.. - poPPie - 09-09-2009

(09-09-2009, 00:10)povation Wrote: ต้องการ
1.อาสาสมัครผู้ช่วยทำการค้นคว้าหาข้อมูล2.กูรูผู้เจนจัดและมีประสบการณ์สำหรับอุปกรณ์นั้นๆ

Coolค้นคว้า .... จะไปหาใครที่รอบรู้เท่า เสธ. Sarun ไม่มีอีกแล้ว Cheers

RE: นัดกัน...เจาะลึก Martin + Amplifier ในหลายๆรุ่นที่มีและจัดหามาได้.. - SARUN - 09-09-2009

รอบรู้เรื่องชาวบ้าน น่ะ โอเค๊!!!!

แต่...........

รอบรู้เรื่องAmplifier และ Martin
ยังไม่เท่า น้าpoPPie และยังห่างไกล จาก น้ากฤษณ น้ายอดจุ๊ อีกเยอะ
ถ้ารอบรู้เรื่อง ราคาค่างวด ก็ต้อง น้ายอดเยี่ยม กับ น้าหนุ่ม แล้วล่ะ

RE: นัดกัน...เจาะลึก Martin + Amplifier ในหลายๆรุ่นที่มีและจัดหามาได้.. - ยอดเยี่ยม - 09-09-2009

คนเริ่มเยอะ รถก็เยอะ อุปกรณ์มากมายด้วย
เปลี่ยนสถานที่เป็นร้าน Love ไม่ดีกว่าเหรอครับ
กว้างขวางกว่า อาหารเครื่องดื่มพร้อม สาวเพียบ Cool

แค่ความคิดเห็นของคนที่ไม่ว่างไปนะครับ
ลองโหวตกันเองอีกที Cool

ปล. ขอค่าเปอร์เซ็นต์เป็นเบียร์เย็นๆซัก 2 เหยือกจากหุ้นส่วนร้าน LOVE ด้วย
จะเป็นพระคุณอย่างสูง Big Grin

RE: นัดกัน...เจาะลึก Martin + Amplifier ในหลายๆรุ่นที่มีและจัดหามาได้.. - เฒ่าทารก - 09-09-2009

2 เหยือก ไม่พอผมจัดให้พี่ศักดิ์ชัยเพิ่มได้นะครับ

ปล.คิดถึงคร๊าบ Big Grin

RE: นัดกัน...เจาะลึก Martin + Amplifier ในหลายๆรุ่นที่มีและจัดหามาได้.. - nit gt - 10-09-2009

น้าโจ๊กไม่ไปเสียดายแย่...

เน้น !! อย่าลืม สิ่ว น่ะครับน้า

RE: นัดกัน...เจาะลึก Martin + Amplifier ในหลายๆรุ่นที่มีและจัดหามาได้.. - Grid.. - 10-09-2009

(09-09-2009, 20:54)เฒ่าทารก Wrote: 2 เหยือก ไม่พอผมจัดให้พี่ศักดิ์ชัยเพิ่มได้นะครับ

แสดงว่า จะสนับสนุนจนกว่าเบียร์ทางร้านจะหมด.. หรือหัวใจวายกันไปข้างนึงใช่มั้ยครับ.. Big Grin

RE: นัดกัน...เจาะลึก Martin + Amplifier ในหลายๆรุ่นที่มีและจัดหามาได้.. - pood - 10-09-2009

จัดที่ร้าน Love ก็ดีนะครับจะใด้เป็นการสนับสนุนในด้านกิจกรรมของร้านด้วย

RE: นัดกัน...เจาะลึก Martin + Amplifier ในหลายๆรุ่นที่มีและจัดหามาได้.. - ยอดเยี่ยม - 10-09-2009

(10-09-2009, 13:08)pood Wrote: จัดที่ร้าน Love ก็ดีนะครับจะใด้เป็นการสนับสนุนในด้านกิจกรรมของร้านด้วย

เห็นมั๊ยว่าอากฤษยังเห็นด้วยเลย แต่แกไม่ขอเปอร์เซ็นต์เป็นเบียร์นะครับ
ขอเป็นอย่างอื่นแทน ให้เดาเอา ติ๊กต็อก..ติ๊กต็อก..ติ๊กต็อก..Cool

RE: นัดกัน...เจาะลึก Martin + Amplifier ในหลายๆรุ่นที่มีและจัดหามาได้.. - povation - 11-09-2009

(09-09-2009, 00:10)povation Wrote: ต้องการ
1.อาสาสมัครผู้ช่วยทำการค้นคว้าหาข้อมูล
2.กูรูผู้เจนจัดและมีประสบการณ์สำหรับอุปกรณ์นั้นๆ

อย่างน้อยก็ได้อาสาสมัคร 1 ท่านแล้วครับ คือ คุณหมอrasun ที่อาสาสมัคร ช่วยค้นคว้าหาข้อมูลให้
ขอขอบคุณมา ณ ที่นี้

ส่วนจะค้นคว้าเรื่องอะไร เชิญตามสบายเลยครับ
และผมก็เกรงไปอีกว่า เมื่อคุณหมอค้นจนแตกฉาน จะรีบไปคว้ามาครอบครองอีก!
แล้วอาการเดิมก็จะพลอยกำเริบเหมือนผม