NimitGuitar webboard
ลายเซ็นนั้นสำคัญไฉน... - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: ลายเซ็นนั้นสำคัญไฉน... (/showthread.php?tid=4670)

Pages: 1 2 3 4 5 6 7

hidden - Katayoot - 31-07-2009

noom_dps รับโทรศัพท์วันนึงหลายสาย

กีต้าร์ตัวนี้ของใคร ซ่อมมาที่ไหน ราคานี้เป็นไง มีตัวเลือกอื่นอีกมั้ย ฯลฯ

หลังคุยจบก็ทิ้งท้ายก่อนวางสายทุกครั้งว่า "น้าหนุ่มนี่รู้ไปหมด"

แค่นี้อ่ะครับ.... (จะรอดป่าววะเนี่ย)

SadSadSadSad

RE: ลายเซ็นนั้นสำคัญไฉน... - yodLove - 31-07-2009

ไอ้ของผมก็ไม่มีไรมากครับ
ไม่รู้จะไปกังวลอะไรกับชีวิตมันมาก
เดี๋ยวมันก็ผ่านไปแล้วกลายเป็นอดีตไปสำหรับเรื่องราวทั้งหลาย
ทำความดีมากๆครับไม่คิดชั่วทำชั่วเบียดเบียนคนอื่นถ้าทำดีไม่ได้ก็อย่าชั่วให้มากครับ
คนเราชีวิตมันสั้นครับเดี๋ยวก็ตายแล้วหัดทำอะไรดีๆบ้าง....Big GrinBig GrinBig Grin

RE: ลายเซ็นนั้นสำคัญไฉน... - povation - 31-07-2009

(31-07-2009, 04:01)yodLove Wrote: ไอ้ของผมก็ไม่มีไรมากครับ
ไม่รู้จะไปกังวลอะไรกับชีวิตมันมาก
เดี๋ยวมันก็ผ่านไปแล้วกลายเป็นอดีตไปสำหรับเรื่องราวทั้งหลาย
ทำความดีมากๆครับไม่คิดชั่วทำชั่วเบียดเบียนคนอื่นถ้าทำดีไม่ได้ก็อย่าชั่วให้มากครับ
คนเราชีวิตมันสั้นครับเดี๋ยวก็ตายแล้วหัดทำอะไรดีๆบ้าง....Big GrinBig GrinBig Grin

อยากให้ความรักแก่คนทั้งโลก
หากมีคนเกลียดเพียงคนเดียว ผมก็จะรู้สึกกังวลใจแล้ว แต่ Why worry ดีกว่าเนอะ
Don't worry, be happy.

RE: ลายเซ็นนั้นสำคัญไฉน... - dejemerry - 31-07-2009

(30-07-2009, 22:54)karn Wrote: คิกๆๆ...ไอ้เราก็คิดไปซะไกลTongue

เหอ เหอ คิดไปไกลถึงไหนแล้วจ๊ะ ยัง ยังไกลได้อีกนะจ๊ะ คิกๆๆ Big Grin

RE: ลายเซ็นนั้นสำคัญไฉน... - ยอดเยี่ยม - 31-07-2009

(30-07-2009, 20:13)Grid.. Wrote: ผมเบื่อ..

คนหน้าไหว้หลังหลอก..
คนขี้โกง..
คนประจบสอพลอ..
คนพวก "นายว่า ขี้ข้าพลอย"..
คนเจ้าเล่ห์..
คนไม่จริงใจ..
คนที่ชอบเหยียด..
คนที่ชอบยุแยง(ให้คนอื่นเค้าตีกัน)..
คนที่กวนทีน..
คนขี้โกง..
คนที่เก่ง(แต่ปาก)..
คนใจแคบ..
และ..
คนบางคน..(ตอนนี้คงหลายคน)..

ผมตอบแบบจริงใจ.. เพราะอยากให้โดนใจครับ.. Big Grin

เอ้ย! หยาบคายนี่หว่า ที่พูดมานี่มันคือ กรูเอง...โมโหเลย Sad

RE: ลายเซ็นนั้นสำคัญไฉน... - โฟล์คน้อย - 31-07-2009

(31-07-2009, 11:21)ยอดเยี่ยม69 Wrote:
(30-07-2009, 20:13)Grid.. Wrote: ผมเบื่อ..

คนขี้โกง..
คนที่ชอบยุแยง(ให้คนอื่นเค้าตีกัน)..
คนขี้โกง..
คนใจแคบ..
และ..

ผมตอบแบบจริงใจ.. เพราะอยากให้โดนใจครับ.. Big Grin

เอ้ย! หยาบคายนี่หว่า ที่พูดมานี่มันคือ กรูเอง...โมโหเลย Sad

น้าชัย.. อย่างงี้ต้องให้สิงห์กะเสร็จไปยิง..
เห็นบอกว่ากำลังหาเป้าลองของเล่นใหม่อยู่ด้วย.. อิิอิ..

น้องหนอนก็ชอบไปราดรีอยู่บ่อย ๆ..
ระวังตัวเต๊อะ..

อิอิ.. เสี้ยมมมมมมมมมมม..!!
.............

RE: ลายเซ็นนั้นสำคัญไฉน... - lekleklek - 31-07-2009

(30-07-2009, 20:13)Grid.. Wrote: ชอบกระทู้นี้ครับ.. (และแอบชอบเจ้าของกระทู้ด้วย.. ว๊ายยยย.. หนอนเป็นตุ๊ดดดด!!!)

ลายเซ็นอันนี้ผมเพิ่งเปลี่ยนเมื่อวันจันทร์ผ่านมานี้เองครับ..

แต่ถ้าจะให้ผมตอบ..

ว่าเบื่ออะไรล่ะก็..

ผมเบื่อ..

คนขี้โกง..
คนขี้โกง..
คนใจแคบ..
และ..

เอ่อ... หนอนมันเบื่อหลายอย่างจัง เบื่อก้อยด้วยป่าววะ ฝากบอกมันด้วยเลิกไหว้ต้นกล้วยหลังบ้านได้แล้ว เดี๋ยวมันไม่ออกลูกCool

RE: ลายเซ็นนั้นสำคัญไฉน... - Kitja - 31-07-2009

(30-07-2009, 20:13)Grid.. Wrote: ชอบกระทู้นี้ครับ.. (และแอบชอบเจ้าของกระทู้ด้วย.. ว๊ายยยย.. หนอนเป็นตุ๊ดดดด!!!)

ลายเซ็นอันนี้ผมเพิ่งเปลี่ยนเมื่อวันจันทร์ผ่านมานี้เองครับ..

ผมเบื่อ..

คนขี้โกง..
คนขี้โกง..
คนใจแคบ..
และ..

โอว....พระเจ้า นี่มันน้ากรรมกรุ๊ก ชัด ๆ

RE: ลายเซ็นนั้นสำคัญไฉน... - karn - 31-07-2009

(31-07-2009, 13:17)lekleklek Wrote:

ผมเบื่อ..

คนขี้โกง..
คนขี้โกง..
คนใจแคบ..
และ..

เอ่อ... หนอนมันเบื่อหลายอย่างจัง เบื่อก้อยด้วยป่าววะ ฝากบอกมันด้วยเลิกไหว้ต้นกล้วยหลังบ้านได้แล้ว เดี๋ยวมันไม่ออกลูกCool

กล้วยหรือก้อยอ่ะ

RE: ลายเซ็นนั้นสำคัญไฉน... - povation - 31-07-2009

(31-07-2009, 11:21)ยอดเยี่ยม69 Wrote:

คนขี้โกง..
คนขี้โกง..
คนใจแคบ..
และ..

หยาบคาย?
ถ้าละเอียด คงกลืนซินะ