NimitGuitar webboard
ขายกีต้าร์โปร่ง Martin D41 Special พร้อมกล่องอย่างดี สภาพเกือบ 100 % - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: Classified (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=7)
+--- Forum: ซื้อ-ขาย / Buy-Sell (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=8)
+--- Thread: ขายกีต้าร์โปร่ง Martin D41 Special พร้อมกล่องอย่างดี สภาพเกือบ 100 % (/showthread.php?tid=4648)

Pages: 1 2 3

RE: ขายกีต้าร์โปร่ง Martin D41 Special พร้อมกล่องอย่างดี สภาพเกือบ 100 % - povation - 21-08-2009

(21-08-2009, 13:11)nit gt Wrote:
(21-08-2009, 12:53)Kor -17 Wrote: น้าๆครับ อย่าวางมวยกันเลยครับ กีต้าร์ตัวนี้เปลี่ยนเจ้าของไปแล้วครับ ยังไงก็ขอบคุณน้าๆทุกท่าน รวมถึงน้าเด็กดีด้วยนะครับ ผมไม่โกรธและไม่มีใครโกรธหรอกครับ(หรือเปล่า?) งบแต่ละคนไม่เท่ากันครับ ขอบคุณอีกครั้งครับ และขอบคุณบวกเสียใจกับน้า nit gt ด้วยนะครับที่เคยให้ความสนใจกีต้าร์ตัวนี้แต่ผมเก็บไว้ไม่อยู่ (เพราะว่ากีตาร์ตัวนี้มันหนักมากครับ)

เอาน่ะน้า....ดีใจกับน้าด้วย แต่เสียใจสำหรับผมครับที่มันน่าจะอยู่กับผม เฮ้อ..!!!!
คงต้องบ่นกับตัวเองต่อไปว่า เมื่อใหร่ Martin จะตกถึง ท้อง เสียที.

มาบ้านเต่าซิ อยากรับประทาน Martin ตัวใด บอกมาจะจัดให้
แต่เข้าปากไม่ได้อย่าว่ากันนะ...คนกันเอง

RE: ขายกีต้าร์โปร่ง Martin D41 Special พร้อมกล่องอย่างดี สภาพเกือบ 100 % - kook_gai - 21-08-2009

เพิ่งเข้ามาเห็น ยินดีกับพี่ Kor-17 ด้วยนะครับที่ขายได้และ ยินดีกับเจ้าของใหม่ด้วย คงมีความสุขกับกีต้าร์ตัวใหม่นะครับ (อิจฉาจัง) Big Grin

RE: ขายกีต้าร์โปร่ง Martin D41 Special พร้อมกล่องอย่างดี สภาพเกือบ 100 % - nit gt - 21-08-2009

(21-08-2009, 13:29)lekleklek Wrote:
(21-08-2009, 13:11)nit gt Wrote: เอาน่ะน้า....ดีใจกับน้าด้วย แต่เสียใจสำหรับผมครับที่มันน่าจะอยู่กับผม เฮ้อ..!!!!
คงต้องบ่นกับตัวเองต่อไปว่า เมื่อใหร่ Martin จะตกถึง ท้อง เสียที.

ไม่ยากครับพี่ แค่เดินกำตัง 25000 ไปร้าน Musiccollection ก็ได้DX1แล้วครับ
มาตินเหมือนกัน อิอิ
โธ่..นาย 3 เล็ก ไม่ใช่ไม้แท้รับเข้าไปได้อย่าง ไร ขั้นต่ำ ต้อง อินเดียน.. รสชาติกลมกล่อม

ว่าแต่น้า นัง 808 เข้า ฝักหรือยัง
(21-08-2009, 15:44)povation Wrote:
(21-08-2009, 13:11)nit gt Wrote:
(21-08-2009, 12:53)Kor -17 Wrote: น้าๆครับ อย่าวางมวยกันเลยครับ กีต้าร์ตัวนี้เปลี่ยนเจ้าของไปแล้วครับ ยังไงก็ขอบคุณน้าๆทุกท่าน รวมถึงน้าเด็กดีด้วยนะครับ ผมไม่โกรธและไม่มีใครโกรธหรอกครับ(หรือเปล่า?) งบแต่ละคนไม่เท่ากันครับ ขอบคุณอีกครั้งครับ และขอบคุณบวกเสียใจกับน้า nit gt ด้วยนะครับที่เคยให้ความสนใจกีต้าร์ตัวนี้แต่ผมเก็บไว้ไม่อยู่ (เพราะว่ากีตาร์ตัวนี้มันหนักมากครับ)

เอาน่ะน้า....ดีใจกับน้าด้วย แต่เสียใจสำหรับผมครับที่มันน่าจะอยู่กับผม เฮ้อ..!!!!

มาบ้านเต่าซิ อยากรับประทาน Martin ตัวใด บอกมาจะจัดให้
แต่เข้าปากไม่ได้อย่าว่ากันนะ...คนกันเอง

โฮ้..พี่..ถ้าเป็นไม้ โค เอะ อะ ตัวนั้น !!! แถมด้วยด้วยนกเงือกด้วยแล้วล่ะก็.!!!!

โอ่ย...โอ้ย ...คิดถึงจังเธอ...

RE: ขายกีต้าร์โปร่ง Martin D41 Special พร้อมกล่องอย่างดี สภาพเกือบ 100 % - เด็กดี - 22-08-2009

ขอบคุณทุกท่านมากนะครับ
ขอช่วยเป็นกำลังใจ เพื่อว่าบางทีผมอาจจะได้เป็นหนึ่งในร้อยอะพี่
ตอนนี้ก็ยังหวังอยู่เลยครับ
ขอบคุณคุณพี่ทุกท่านมากๆครับ
ช่วยเชียร์ผมด้วยนะครับ
ผมยังมีความหวังครับ
ได้ยากจริงๆ แต่ก็จะตือต่อไปด้วยใจรักครับ
ปล.ผมไปดูตามที่พี่แนะนำมานะครับเนื่อจากว่า ผมชอบตัวที่พี่ให้ดูครับ
เด็กดีครับ 081-308-5522 หรือ e-mail.pangman_c_too@hotmail.com
5หมื่นกว่าๆพี่รักจริง
ขอบคุณครับ

RE: ขายกีต้าร์โปร่ง Martin D41 Special พร้อมกล่องอย่างดี สภาพเกือบ 100 % - Kor -17 - 24-08-2009

(22-08-2009, 16:27)เด็กดี Wrote: ขอบคุณทุกท่านมากนะครับ
ขอช่วยเป็นกำลังใจ เพื่อว่าบางทีผมอาจจะได้เป็นหนึ่งในร้อยอะพี่
ตอนนี้ก็ยังหวังอยู่เลยครับ
ขอบคุณคุณพี่ทุกท่านมากๆครับ
ช่วยเชียร์ผมด้วยนะครับ
ผมยังมีความหวังครับ
ได้ยากจริงๆ แต่ก็จะตือต่อไปด้วยใจรักครับ
ปล.ผมไปดูตามที่พี่แนะนำมานะครับเนื่อจากว่า ผมชอบตัวที่พี่ให้ดูครับ
เด็กดีครับ 081-308-5522 หรือ e-mail.pangman_c_too@hotmail.com
5หมื่นกว่าๆพี่รักจริง
ขอบคุณครับ
คือว่าผมอยากแนะนิดนึงน่ะครับสำหรับการต่อรองราคา การต่อรองราคาสำหรับคนไทยนั้นมันเป็นเรื่องปกติอยู่แล้วนะครับ แต่ทำอย่างไรที่จะต่อแล้วให้มันสมเหตุสมผลน่ะ คือง่ายๆนะ เอาไม่ให้คนขายว่า(ทั้งต่อหน้าและลับหลังน่ะครับ...ดีที่สุด) ก่อนต่อ ถ้ามีเวลา ก็ไปเช็คราคาตลาดมาก่อนนะครับ และก็คิดซะว่าใจเขาใจเรา ถ้าเราเป็นคนขายโดนต่ออย่างนี้เราจะรู้สึกอย่างไร.....ที่สำคัญนะครับ อย่ามัวฟุ้งซ่านคิดว่าเราหวังว่าจะเป็นหนึ่งในร้อยหรือหนึ่งในพัน...นะครับ) ผมว่าน้าๆหลายท่านเคืองแทนเจ้าของกระทู้ครับ.....ขอบคุณครับ

RE: ขายกีต้าร์โปร่ง Martin D41 Special พร้อมกล่องอย่างดี สภาพเกือบ 100 % - boytoy - 24-08-2009

กล้าต่อราคาได้ขนาดนี้ เป็นเด็กดีที่หน้าด้านมากครับ