NimitGuitar webboard
ขอเรียนเชิญสมาชิกชาวบ้านฟ้าร่วมแข่งขันพูลแบบขำๆ - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: ขอเรียนเชิญสมาชิกชาวบ้านฟ้าร่วมแข่งขันพูลแบบขำๆ (/showthread.php?tid=4428)

Pages: 1 2 3 4 5 6

RE: ขอเรียนเชิญสมาชิกชาวบ้านฟ้าร่วมแข่งขันพูลแบบขำๆ - povation - 30-06-2009

(30-06-2009, 08:50)Labour Wrote: คนสมัครน้อยไปนะ โพสท์รูปมาร์คกี้โลด Tongue

ได้ครับท่านประธาน...
[Image: cc02d42b8939768l.jpg]

RE: ขอเรียนเชิญสมาชิกชาวบ้านฟ้าร่วมแข่งขันพูลแบบขำๆ - Guitarmania - 30-06-2009

ขอลงชื่อด้วยคนครับ อยากสังสรรค์กับพวกน้า ๆ ครับ(ฮาดี) แต่วันเวลาไหนต้องขอดูก่อนนะครับ ว่ามีเวลาว่างหรือเปล่า ขอบคุณครับ (อยากคุยกับน้าต่าย อะครับ ในmtg4 ได้แต่มองหน้ากันไปมองหน้ากันมา แล้วก็.....5555)

hidden - Katayoot - 30-06-2009

วันนั้นน้าต่ายพูดน้อย เพราะยกแก้วเยอะครับ

พรุ่งนี้จะมา update รูป PR ร้าน LOVE ครับ ลงเครื่องมาเย็นนี้ พรุ่งนี้เริ่มงานเลย

นิมนต์ ช่างภาพทั้งหลายด้วยนะครับ

RE: ขอเรียนเชิญสมาชิกชาวบ้านฟ้าร่วมแข่งขันพูลแบบขำๆ - karn - 30-06-2009

ลงชื่อด้วยคนคร๊าบบบบ

วันแข่งขัน วันอาทิตย์ที่ 12 กรกฎาคม นะครับน้า

ผู้หญิงก็แข่งได้นะครับ..
หากมีวันแข่งขันวันอื่นที่เหมาะสม เสนอแนะได้นะครับBig Grin

RE: ขอเรียนเชิญสมาชิกชาวบ้านฟ้าร่วมแข่งขันพูลแบบขำๆ - povation - 30-06-2009

(30-06-2009, 16:45)karn Wrote: ลงชื่อด้วยคนคร๊าบบบบ

วันแข่งขัน วันอาทิตย์ที่ 12 กรกฎาคม นะครับน้า

ผู้หญิงก็แข่งได้นะครับ..
หากมีวันแข่งขันวันอื่นที่เหมาะสม เสนอแนะได้นะครับBig Grin

อ้าว...ดีเลยครับ ผมทราบมาว่า ทุกวันอาทิตย์ทางร้าน Love ไม่มีวงดนตรีเล่นประจำ เนื่องจากจะเปิดโอกาสให้ลูกค้าทุกท่าน สามารถใช้เวทีดนตรีของทางร้านเป็นที่ฝึกร้องเล่นดนตรีทุกชนิดได้ตามสบาย อย่างนี้ทำให้บรรยากาศเป็นกันเอง ยิ่งขึ้น

แล้วอาทิตย์นั้นจะมีใครเอากีตาร์มาลองเสียงกันด้วยหรือเปล่าครับ

สงสัยนโยบายนี้จะทำให้เกิดวงดนตรีก่อตั้งขึ้นมาใหม่กันอีกหลายวงเลยนะครับ

RE: ขอเรียนเชิญสมาชิกชาวบ้านฟ้าร่วมแข่งขันพูลแบบขำๆ - Webmaster - 30-06-2009

ช่วงนี้ติดฝนบ่อยๆ จะตามไปแจกรางวัล Big Grin

RE: ขอเรียนเชิญสมาชิกชาวบ้านฟ้าร่วมแข่งขันพูลแบบขำๆ - วีรวิทย์ - 30-06-2009

Cool ว่าจะไม่เล่นโต๊ะ พูลแล้วน้า กลัวน้ำหนักมือ เหลี่ยม และทางขาว เสีย แต่ ไม่เป็นไรเพื่อ ความสมานฉันท์พี่ๆ น้องๆ ลงด้วยคน ใครเจอกะผม [/size]ระวัง [/size][size=medium]จะขำไม่ออก Big Grin

RE: ขอเรียนเชิญสมาชิกชาวบ้านฟ้าร่วมแข่งขันพูลแบบขำๆ - karn - 09-07-2009

งานง่ายๆ ได้เงิน จริงๆ ครับ แค่ คลิ๊ก Banner เจ๊ยยยยยยย!!!!!

ยัังไม่ปิดรับสมัครนะครับ !!!

รายชื่อผู้ร่วมแข่งขันมีดังนี้ครับ

1.povation
2.เจ๊แต๋ง
3..::.pOoH.::.
4.yodLove
5.Maew
6.poPPie
7.ตู่
8.Katayoot
9.Webmaster
10.วีรวิทย์
11.lexlexlex
12.toto9
13.san
14.karn

เยอะเหมือนกันแฮะ..

พอแข่งเสร็จก็จะมีการพูดคุยกันเรื่องนิมิตมินิคอนเสิร์ตกันครับ ตอนนี้ศิลปินรับเชิญตอบรับมาแล้ว...มันส์แน่นอน!!!Wink

ปล.ตอนนี้น้าเว็บและน้าเล็กๆๆซุ่มซ้อมกันน่าดูเลยครับ..ขอบอก

RE: ขอเรียนเชิญสมาชิกชาวบ้านฟ้าร่วมแข่งขันพูลแบบขำๆ - yodLove - 09-07-2009

(09-07-2009, 00:34)karn Wrote: งานง่ายๆ ได้เงิน จริงๆ ครับ แค่ คลิ๊ก Banner เจ๊ยยยยยยย!!!!!

ยัังไม่ปิดรับสมัครนะครับ !!!

รายชื่อผู้ร่วมแข่งขันมีดังนี้ครับ

1.povation
2.เจ๊แต๋ง
3..::.pOoH.::.
4.yodLove
5.Maew
6.poPPie
7.ตู่
8.Katayoot
9.Guitarmania
10.Webmaster
11.วีรวิทย์
12.lexlexlex
13.toto9
14.san
15.karn

เยอะเหมือนกันแฮะ..

พอแข่งเสร็จก็จะมีการพูดคุยกันเรื่องนิมิตมินิคอนเสิร์ตกันครับ ตอนนี้ศิลปินรับเชิญตอบรับมาแล้ว...มันส์แน่นอน!!!Wink

ปล.ตอนนี้น้าเว็บและน้าเล็กๆๆซุ่มซ้อมกันน่าดูเลยครับ..ขอบอก

เอ่อคือว่าน้าเว็บและน้าสามเล็กเนี่ยแกซุ่มซ้อมอะไรกันอยู่หรือคับถึงบอกว่าน่าดูอะ....สงสัยจัง
Big GrinBig GrinBig Grin

RE: ขอเรียนเชิญสมาชิกชาวบ้านฟ้าร่วมแข่งขันพูลแบบขำๆ - karn - 09-07-2009

(09-07-2009, 00:59)yodLove Wrote: เอ่อคือว่าน้าเว็บและน้าสามเล็กเนี่ยแกซุ่มซ้อมอะไรกันอยู่หรือคับถึงบอกว่าน่าดูอะ....สงสัยจัง
Big GrinBig GrinBig Grin

ซ้อมแทงครับน้ายอดBig Grin