NimitGuitar webboard
ร้าน LOVE (garden number 8) ร้านของชาวบ้านฟ้า... :) - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: Meeting / Trip (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=4)
+--- Thread: ร้าน LOVE (garden number 8) ร้านของชาวบ้านฟ้า... :) (/showthread.php?tid=4202)

Pages: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 36

RE: ร้าน LOVE (garden number 8) ร้านของชาวบ้านฟ้า... :) - yodLove - 15-10-2009

(15-10-2009, 13:07)Katayoot Wrote: อาหาร เหล้าเบียร์ น้ำแข็งไม่พอขายเลยครับ ไม่อยากคุย....

เพราะมันมาส่ง น้ำท่วม มาไม่ได้ เวรเอ๊ยยยยย... Sad

เราเปลี่ยนเป็นส่งปิ่นโตตามบ้านที่น้ำท่วมออกมาไม่ได้ดีกว่าไหมBig Grin

RE: ร้าน LOVE (garden number 8) ร้านของชาวบ้านฟ้า... :) - yoshimar - 15-10-2009

derivery ร้าน love กำลังมีเมนูใหม่นะ ก๋วยเตี๋ยวเรือ ยุทยา นะถึงน้ำท่วมเราก้อขายได้

RE: ร้าน LOVE (garden number 8) ร้านของชาวบ้านฟ้า... :) - yoshimar - 16-10-2009

ขอคุณน้าๆ นะครับช่วยเหลือผมเมื่อวาน...น้ำตาจะไหล แต่ในนั้นก้อทำให้ผมสำนึกอะไร บ้างอย่างนะว่าจะเลิกกินเหล้าแล้วล่ะครับ..โดนอีกผมคงจะ.....
ลืมไปว่าแต่ว่าน้าๆถ่ายคลิปกัน ขอผมดูด้วยนะจะได้สำนึกเข้าอีก....รักน้ากาน,น้ายอด,น้าสรร,น้าวีรวิทย์,และเพื่อนเหล่ ที่อยู่กันจะดึก ต้องขอโทษด้วย
ที่ทำให้เป็นห่วงกัน
ขอบคุณน้าๆ นะครับช่วยเหลือผมเมื่อวาน...น้ำตาจะไหล แต่ในนั้นก้อทำให้ผมสำนึกอะไร บ้างอย่างนะว่าจะเลิกกินเหล้าแล้วล่ะครับ..โดนอีกผมคงจะ.....
ลืมไปว่าแต่ว่าน้าๆถ่ายคลิปกัน ขอผมดูด้วยนะจะได้สำนึกเข้าอีก....รักน้ากาน,น้ายอด,น้าสรร,น้าวีรวิทย์,และเพื่อนเหล่ ที่อยู่กันจะดึก ต้องขอโทษด้วย
ที่ทำให้เป็นห่วงกัน (แก้ไข)

RE: ร้าน LOVE (garden number 8) ร้านของชาวบ้านฟ้า... :) - Webmaster - 16-10-2009

(15-10-2009, 13:43)yodLove Wrote:
(15-10-2009, 13:07)Katayoot Wrote: อาหาร เหล้าเบียร์ น้ำแข็งไม่พอขายเลยครับ ไม่อยากคุย....

เพราะมันมาส่ง น้ำท่วม มาไม่ได้ เวรเอ๊ยยยยย... Sad

เราเปลี่ยนเป็นส่งปิ่นโตตามบ้านที่น้ำท่วมออกมาไม่ได้ดีกว่าไหมBig Grin

น้าๆจะผูกปิ่นโตกันเหรอครับ ฝากด้วย Tongue

RE: ร้าน LOVE (garden number 8) ร้านของชาวบ้านฟ้า... :) - Maew - 17-10-2009

(16-10-2009, 20:04)yoshimar Wrote: ขอคุณน้าๆ นะครับช่วยเหลือผมเมื่อวาน...น้ำตาจะไหล แต่ในนั้นก้อทำให้ผมสำนึกอะไร บ้างอย่างนะว่าจะเลิกกินเหล้าแล้วล่ะครับ..โดนอีกผมคงจะ.....
ที่ทำให้เป็นห่วงกัน
ขอบคุณน้าๆ นะครับช่วยเหลือผมเมื่อวาน...น้ำตาจะไหล แต่ในนั้นก้อทำให้ผมสำนึกอะไร บ้างอย่างนะว่าจะเลิกกินเหล้าแล้วล่ะครับ..โดนอีกผมคงจะ.....
ที่ทำให้เป็นห่วงกัน (แก้ไข)

ว่าจะซื้อโอเลี้ยง+ข้าวผัดไปฝากอยู่เชียว.....

RE: ร้าน LOVE (garden number 8) ร้านของชาวบ้านฟ้า... :) - lekleklek - 17-10-2009

โดนล้อยันลูกบวชอ่ะ เคสนี้..อิอิ

RE: ร้าน LOVE (garden number 8) ร้านของชาวบ้านฟ้า... :) - yoshimar - 19-10-2009

โห้ย...หมดสิทธิ์แก้ตัวเลยครับ.. น้า เจอคลิปตั้งใจถ่ายซะขนาดนั้น

RE: ร้าน LOVE (garden number 8) ร้านของชาวบ้านฟ้า... :) - oom_love_yoshi - 19-10-2009

หวาดดด ดี จ้า พี่ๆ love อุ๋มให้พี่yoshi เค้าหมักให้แล้วนะ ช่วงนี้อาจจะม่ะได้ไปที่ร้านนะเพราะ พี่yoshimar ไปทำงานที่ใต้ ไว้ไปพร้อมๆกันดีนิ(แบบว่ากลัวน้าๆอ่ะ)ล้อเล่นนะค่ะ

RE: ร้าน LOVE (garden number 8) ร้านของชาวบ้านฟ้า... :) - povation - 19-10-2009

ยินดีต้อนรับครับ
ตกลงว่าจะกลัวหรือไม่กลัว!

RE: ร้าน LOVE (garden number 8) ร้านของชาวบ้านฟ้า... :) - karn - 19-10-2009

(19-10-2009, 22:44)oom_love_yoshi Wrote: หวาดดด ดี จ้า พี่ๆ love อุ๋มให้พี่yoshi เค้าหมักให้แล้วนะ ช่วงนี้อาจจะม่ะได้ไปที่ร้านนะเพราะ พี่yoshimar ไปทำงานที่ใต้ ไว้ไปพร้อมๆกันดีนิ(แบบว่ากลัวน้าๆอ่ะ)ล้อเล่นนะค่ะ

น่าน...มันต้องอย่างน้านนนนน ทำตามที่สอนเลย

ให้น้าโยเค้าตายใจไปก่อนเนอะ...จะได้ไปทำงานที่ปักษ์ใต้อย่างสบายใจ

แล้วเจอกันWink

อ่ะล้อเล่งๆๆTongueTongue