NimitGuitar webboard
**** โปรดทราบ **** กำหนดการ Meeting 4 - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: Meeting / Trip (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=4)
+---- Forum: NimitGuitar meeting IV (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=31)
+---- Thread: **** โปรดทราบ **** กำหนดการ Meeting 4 (/showthread.php?tid=4059)

Pages: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29

RE: **** โปรดทราบ **** กำหนดการ Meeting 4 - barkarm - 18-06-2009

บอกตามตรงนะครับ นอกจากผมอยากไปขายของแล้ว ผมอยากไปทำความ รู้จักกับพี่ๆ น้องๆ นะครับ แต่ว่าผมมีนัดซ้อม ดนตรี กับวงของผม ประมาณ 6 โมง ถ้าผมไปอาจจะไปได้แปบเดียว นะครับ หรือ อาจจะไป ซ้อมแล้วเสร็จแล้ว กลับ มาต่อกลับพวกพี่ ๆ น้องๆ นะครับ อันนี้เป็นเว็บที่ผมซ้อมประจำนะครับ ชมรมดนตรี
[Image: screen.jpg]

*แต่อาจผมอยู่ได้ แค่ ก่อนรถไฟฟ้าใต้ดินหมดนะครับ บ้านผมอยู่ ลาดพร้าว 83 ช่วงนี้ ตังไม่ค่อยมี 55 อยาก ไปร้องเพลง "รออยู่ตรงนี้ ของฮัม" เพื่อทำความรู้จักกับทุกคนที่มาในงานนะครับ
เอามาเรียกน้ำย่อยครับ
[Image: Q309976.gif]
[Image: 1yamaha-fg-301-(6).jpg]
ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาด คงได้เจอกันครับแต่บอกตรงๆ ว่าไม่ชัวร์ จริงๆ ครับ

RE: **** โปรดทราบ **** กำหนดการ Meeting 4 - ไข่ไก่ - 18-06-2009

The last freshy. Sad

RE: **** โปรดทราบ **** กำหนดการ Meeting 4 - Limp - 18-06-2009

ขอลงชื่อ join ด้วยคนนะครับ

RE: **** โปรดทราบ **** กำหนดการ Meeting 4 - guitara - 18-06-2009

มีเพื่อนผมจะไปด้วยอีกคน ไปได้ปะครับ

RE: **** โปรดทราบ **** กำหนดการ Meeting 4 - Webmaster - 18-06-2009

(18-06-2009, 12:39)Limp Wrote: ขอลงชื่อ join ด้วยคนนะครับ
ยินดีครับ

(18-06-2009, 13:03)guitara Wrote: มีเพื่อนผมจะไปด้วยอีกคน ไปได้ปะครับ

ได้ครับ ยินดีครับ

RE: **** โปรดทราบ **** กำหนดการ Meeting 4 - poPPie - 18-06-2009

มีเสื้อ size m และ L รุ่นตามนางแบบสาวข้างบนนี้ใส่ครับ ซื้อไว้ครั้งที่แล้วจะให้ลูกชายและพี่เลี้ยง (เอ๊ย..เมีย) ใส่
แต่ยังไม่ได้ใช้เลยครับ จนตัวของนายและนางแบบโตจนใส่ไม่ได้แล้วครับ

ขออนุญาติน้าเวปขายเป็นสินค้า Clearance ตัวละ 120 บาท ซื้อเหมา 2 ตัว เอาไปเลยแบบซักให้ด้วย 230 เจ้าค่ะ

มาตัวปล่าวได้เลย รับหน้างานพร้อมใส่ TongueBig Grin

RE: **** โปรดทราบ **** กำหนดการ Meeting 4 - Tai Labour - 18-06-2009

จองครับ!!!

เสื้อซักแล้วถือว่าใส่แล้ว พยานยืนยันว่าใหม่ก็ไม่มี ผมเหมา 200 ถ้วนแล้วกันถ้าใส่ได้ Tongue
แต่ถ้าเป็นตัวที่นางแบบใส่ ติดกลิ่นเต่านิดๆ แล้วจนป่านนี้ยังไม่ได้ซัก ผมให้ตัวละ 500 (จะเอาไปทำคุณไสย) Big Grin

ตลาดชักคึกคัก..หลังร้านมีที่ว่าง ใครมีอะไรเพิ่มเติม มาเปิดตรูดขายของกันเลยท่าจะดี...เชียร์สสสส

RE: **** โปรดทราบ **** กำหนดการ Meeting 4 - poPPie - 18-06-2009

(18-06-2009, 19:07)Labour Wrote: จองครับ!!!

เสื้อซักแล้วถือว่าใส่แล้ว พยานยืนยันว่าใหม่ก็ไม่มี ผมเหมา 200 ถ้วนแล้วกันถ้าใส่ได้ Tongue
แต่ถ้าเป็นตัวที่นางแบบใส่ ติดกลิ่นเต่านิดๆ แล้วจนป่านนี้ยังไม่ได้ซัก ผมให้ตัวละ 500 (จะเอาไปทำคุณไสย) Big Grin

ตลาดชักคึกคัก..หลังร้านมีที่ว่าง ใครมีอะไรเพิ่มเติม มาเปิดตรูดขายของกันเลยท่าจะดี...เชียร์สสสส

ฮ่าๆๆๆ ประธานขอร้องครัาบบ อย่าไปกล่าวพาดพิงถึงนางแบบนะคราบ นั่นเข้าข่าย อาการโรคกำเริบแล้วเห็นม่ะ ใจเย็นๆ เรื่องกลิ่นเรื่องเล้ก เดี่ยวจัดให้นะจ๊ะ เรื่องราคาที่ขอมาหนะ นี่เป็นเสื้อ vintage แล้วนะยังไงก็ขอเหอะ ถือเป็นค่าบ่ม Tongue Cool

น้า โทรมาเตือนกันหน่อยนะ เดี๋ยวลืมหง่ะ Rolleyes

RE: **** โปรดทราบ **** กำหนดการ Meeting 4 - povation - 19-06-2009

(17-06-2009, 23:14)barkarm Wrote: ผมไม่ชัวร์นะครับ ไปซื้อบัตร หน้างาน แล้วไป ขาย ของ ได้ไหมครับ
ผม จะทำ ป้าย ว่า Guitar barkarm นะครับ A_A

เสนอสิ่งดีๆให้เพื่อนๆ...ทำได้ครับ
รายชื่อสมาชิกใหม่ที่ให้เกียรติเข้าร่วมงาน Meeting นี้เป็นครั้งแรก

es04
Guitarmania
guitara
guitara's guest
RASUN'S Guest
Maew
Meaw
ไข่ไก่
tidbom
Toon
golf's guest
ก.เอ๋ยก.กอล์ฟ
sayhi555
sayhi555's guest
Pri-a-pism
tawanv
tawanv's guest
น้ำปั่น
Limp
poomchai

และยังมีอีกหลายท่านที่จะยืนยันเพิ่มเติมอีกครับ
ขาดตกบกพร่องรายชื่อสมาชิกหรือผู้ติดตามท่านใดไป
กรุณาแจ้งให้น้า WEB ทราบด้วยนะครับ

จึงขอเชิญชวนสมาชิกเก่าที่เคยมางาน Meeting แล้ว โปรดให้การต้อนรับน้องใหม่ใจบริสุทธิ์
อย่างอบอุ่นและเป็นกันเองด้วยครับ
ขอบคุณครับ

RE: **** โปรดทราบ **** กำหนดการ Meeting 4 - nit gt - 19-06-2009

Nit gt guest 3