NimitGuitar webboard
คุณเบื่อ Nimitguitar หรือเปล่าครับ - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: คุณเบื่อ Nimitguitar หรือเปล่าครับ (/showthread.php?tid=4013)

Pages: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17

RE: คุณเบื่อ Nimitguitar หรือเปล่าครับ - Tai Labour - 10-05-2009

(10-05-2009, 18:22)lekleklek Wrote: เบื่อบ่อยๆครับ แต่พอหนีไปอาบน้ำก็หายครับ ...กลับมาเล่นใหม่อยู่ดี
(เกี่ยวมั๊ยเนี่ย) CoolCool

ขอประท้วงข้างบนครับ ห้ามลอกคำตอบครับ

ก็ยังดีกว่า "ลอกคำถาม" มาโพสท์นะ.....Tongue

อ่ะ ตอบใหม่ก็ได้....
ตอบว่า ถ้าเบื่อแล้วจะเข้ามาตอบเหรอ? Big Grin

RE: คุณเบื่อ Nimitguitar หรือเปล่าครับ - povation - 10-05-2009

(10-05-2009, 18:32)Labour Wrote:
(10-05-2009, 18:22)lekleklek Wrote: เบื่อบ่อยๆครับ แต่พอหนีไปอาบน้ำก็หายครับ ...กลับมาเล่นใหม่อยู่ดี
(เกี่ยวมั๊ยเนี่ย) CoolCool

ขอประท้วงข้างบนครับ ห้ามลอกคำตอบครับ

ก็ยังดีกว่า "ลอกคำถาม" มาโพสท์นะ.....Tongue

อ่ะ ตอบใหม่ก็ได้....
ตอบว่า ถ้าเบื่อแล้วจะเข้ามาตอบเหรอ? Big Grin

อาจจะตอบแบบเบื่อๆไง

RE: คุณเบื่อ Nimitguitar หรือเปล่าครับ - myakira - 10-05-2009

(10-05-2009, 18:16)acousticboy Wrote:
(10-05-2009, 17:18)myakira Wrote: ไม่เบื่อครับ แค่ป่วยบ้าง งานท่วมหัวเอาตัวไม่รอดบ้าง ..และ..หนีเที่ยวบ้าง..แหะๆ..

อันสุดท้ายนี่ท่าทางจะทำบ่อยนะครับ พี่มุก.. Tongue

น้องหนอน..วอนซะแระ... Big Grin

RE: คุณเบื่อ Nimitguitar หรือเปล่าครับ - Grid.. - 10-05-2009

อุยยย.. [Image: tuzki-66.gif] คนสวยใจร้าย..

RE: คุณเบื่อ Nimitguitar หรือเปล่าครับ - poPPie - 10-05-2009

กั้กๆๆๆๆ หัวเราะ โพส#14 Tongue

RE: คุณเบื่อ Nimitguitar หรือเปล่าครับ - .::.pOoH.::. - 10-05-2009

เดินตามผู้ใหญ่หมาไม่กัด Big Grin

หลายเดือนมาแล้ว รู้สึกเวบบอร์ดจะเงียบๆไป (ซึ่งไม่น่าจะเกี่ยวกับเศรษฐกิจไม่ดี)

ส่วนแบนเนอร์ Happy Valentines's Day ยังหวานแหววอยู่ แต่ก็คิดว่าสงสัยใครอินเลิฟ........Big Grin อ๊ะๆๆๆ

-------------------------------------

ผมไม่ได้เบื่อเวบบอร์ดและ nimitguitar เลยครับ

แต่เข้ามาแล้วมันหงอยๆ เห็นทั้งกีตาร์หลายแสน หลายพัน แขวนขายกันเป็นตับ เยอะจัง.....

กิจกรรมสนุกๆ อาจจะห่างหายไป ไม่รู้เหมือนกัน เพราะเศรษฐกิจหรือเปล่า

หาอะไรทำสนุกๆดีน้อ???

และผมไม่ได้บ้ารถจนลืมกีตาร์แน่นอนครับ เพราะยังบ้าทั้งสองอย่าง!

RE: คุณเบื่อ Nimitguitar หรือเปล่าครับ - povation - 10-05-2009

น้าปูห์กูรู หาอะไรให้พวกเราทำกันบ้างล่ะครับ
ยินดีร่วมด้วยช่วยกัน ขอให้แย้มออกมาเถอะ

RE: คุณเบื่อ Nimitguitar หรือเปล่าครับ - .::.pOoH.::. - 10-05-2009

Meeting กันเลยครับ ก่อนเปิดเทอม เพราะตั้งแต่มิถุนายน ฝนจะกระหน่ำทุกวัน
ทำอะไรลำบากมากๆ ฝนตก รถติด!!

จัดที่ร้าน เน้นอาหารอร่อยเด็ด เครื่องดื่มราคาสบาย ดนตรีฟัดกันเอง

ส่วนที่ทาง..ผมว่า คับที่อยู่ได้ คับใจอยู่ยากครับ Cool

RE: คุณเบื่อ Nimitguitar หรือเปล่าครับ - povation - 11-05-2009

Meeting ครั้งหน้านี้ ผมขอเป็นผู้ช่วยเหลือให้ความร่วมมือกับทีมจัดงานในทุกๆด้าน
(น่าจะเป็นทีมผู้จัดงานชุดใหม่) ใครอาสาสมัคร เชิญติดต่อน้า WEB
ส่วนสถานที่จัดงานนั้น ที่ใด คงแล้วแต่ทีมผู้จัด
ฝากไว้อย่างคือ อย่าจัดในห้องกระจก...หมดรสชาติไปเยอะเลยครับ

RE: คุณเบื่อ Nimitguitar หรือเปล่าครับ - boobyblue - 11-05-2009

ไม่เบื่อหรอกครับ
แต่ผมเบื่อตัวเองมากกว่า
ไม่รู้จะเข้ามาคุยอะไรกับใครและเรื่องใดดี?
เหตุนี้จึงดูห่างๆไป...
แต่มิได้หายผมเข้ามาทุกวันแต่ไม่ได้log in เท่านั้นเอง

หวังว่างานชุมนุมครั้งใหม่นี้คงไม่เกิดเหตุให้เบี้ยวได้อีกแล้ว..
จะรอด้วยใจจรดจ่อครับ...