NimitGuitar webboard
คุณเบื่อ Nimitguitar หรือเปล่าครับ - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: คุณเบื่อ Nimitguitar หรือเปล่าครับ (/showthread.php?tid=4013)

Pages: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17

RE: คุณเบื่อ Nimitguitar หรือเปล่าครับ - .::.pOoH.::. - 14-05-2009

กลับมาคึกคักเพราะน้าบ้าหมีแท้ๆ Big Grin

เดาไม่ถูกหรอกครับ อาจจะเป็นใครก็ได้ที่นึกสนุก เพราะเห็นมันเงียบหงอยเหลือเกิน ประเภททิ้งบอมบ์ด่าเหมารวมไว้ แล้วก็ไป

หรืออาจจะเป็นผมเอง น้าบี้หมา!

ป.ล. น้าบ้าหมีอาจจะอยู่ในที่สว่างก็ได้ครับ ส่วนผมบี้หมา ขอตัวไปงีบก่อน คร่อก~!

RE: คุณเบื่อ Nimitguitar หรือเปล่าครับ - Bearclaw - 14-05-2009

(13-05-2009, 17:57)Bamee Wrote: 1. ใจแคบ ไม่เปิดรับความคิดเห็นอื่น ๆ บ้าง
2. เล่นพรรคเล่นพวก
3. องค์รักษ์พิทักษ์นายเยอะ
4. ปากหมา เพ้อเจ้อ
5. บ้าขนาดนี้ ลักกี้ยังไม่ยอมเป็นสปอน์เซอร์ ยี่ห้ออื่นอย่าหวัง

ไอ้บ้า!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

RE: คุณเบื่อ Nimitguitar หรือเปล่าครับ - Katayoot - 14-05-2009

(13-05-2009, 17:57)Bamee Wrote: 1. ใจแคบ ไม่เปิดรับความคิดเห็นอื่น ๆ บ้าง
5. บ้าขนาดนี้ ลักกี้ยังไม่ยอมเป็นสปอน์เซอร์ ยี่ห้ออื่นอย่าหวัง

6. มีแต่สมาชิกหน้าตาดีทั้งนั้น เอาเปรียบเวบอื่นเกินไป
7. แถมยังดันมีแฟนหน้าตาดีกันทั้งนั้นอีกด้วย ไม่เว้นแม้แต่รายเดียว บ้ากันไปใหญ่...
8. บ้ากีต้าร์กันเข้าเส้น เจอกันในบอร์ดไม่พอ (อันนี้ยังไม่มีข้อสรุป) ดอดไปเจอนอกบอร์ดอีก
9. ว่างเมื่อไหร่เป็นคุยกันทั้งเรื่องดนตรีและอื่น ๆ ไม่รู้จักเบื่อหน่าย
10. พอมีคนแอบจิตตุ๊ดแต๋วอย่าง BAMEE เข้ามา ก็ชอบสหบาทาใส่เรื่อยเลย หยั่งกะนัดกัน

จริงใจนะ... จากสมาชิกที่เข้าข่ายข้อ 4. เต็ม ๆ ครับ Big Grin

RE: คุณเบื่อ Nimitguitar หรือเปล่าครับ - oatty - 14-05-2009

เป็นลูกใหม่ ในการสร้างกระแส แปปเดียว ปั่นกระทู้ได้แล้ว ... ทฤษฎีล่อเป้า

RE: คุณเบื่อ Nimitguitar หรือเปล่าครับ - BytSerk - 14-05-2009

ลืมตอบไป

ไม่เบื่อครับ ถ้าเบื่อคงไม่เข้ามาดูบ่อยๆ แบบนี้ครับ

Tongue

RE: คุณเบื่อ Nimitguitar หรือเปล่าครับ - dear709 - 14-05-2009

จ๊ากกก!!!!

แร๊งงงง!!!!! แรงมาก

มาว่าเรื่องใจแคบ...ผมเลยนึกถึงใครบางคนเลยครับ
(ประจวบเหมาะ เพิ่งอ่านกะทู้เค้ามาเอง)

ที่นี่ไม่มีเล่นพรรคเล่นพวกนะครับ เพราะเราไม่มีการแบ่งพรรคแบ่งพวก
สมัครเข้ามาแล้วก็เป็นพวกเราหมดละครับ

เนื่องจากไม่มีแบ่งพรรคพวก ดังนั้นจึงไม่มีนายไม่มีองครักษ์ครับ
พวกเราแทงกันเองบ่อยไปครับ ไม่เห็นมีใครมาพิทักษ์เราเลย ซิกๆ Sad

ถ้าเพ้อเจ้อหมายถึงเรี่อยเปื่อย นอกเรื่อง
ยังงั้น..มันก็ต้องมีบ้างละครับ บางทีชีวิตคนเราก็ไม่ต้องการความตรงประเด็นอะไรมากมาย

เรื่องปากหมาไม่ขอออกความเห็นครับ
เดี๋ยวโดนเจ้าของล๊อกอิน lekleklxx acouticbxx กับ katayoxx ตามมาตื๊บครับ
(เห็นมั้ย...เราแทงกันเองประจำล่ะครับ)

การให้สปอนเซอร์มันก็มีหลายแบบครับ ไม่ใช่เอาแบนเนอร์มาแปะอย่างเดียว

น้า Bamee เข้ามาคุยกันบ่อยๆนะครับ (แล้ว...น้าบ้าหมี "เห็นหมี" รึป่าวครับ)

ปล. เจ้าของล๊อกอิน lekleklxx acouticbxx กับ katayoxx ครับ
ผมเห็นว่าทั้ง 3 คนออกตัวมาแล้ว เลยเอามาเล่นนะครับ อย่าโกรธนะครับ
(แทงเสร็จต้องถอนออกด้วยครับ...ไม่มีใครมาพิทักษ์ครับ Sad )

RE: คุณเบื่อ Nimitguitar หรือเปล่าครับ - Webmaster - 14-05-2009

สรุปว่า ผมว่าคงไม่ใช่สมาชิกเก่าของเราหรอกครับ น่าจะเป็นคนใหม่ แต่เรายินดีต้อนรับเพราะคุณบ้าหมีมีคุณสมบัติครบทุกข้อ โดยเฉพาะข้อ 4 คริ คริ

RE: คุณเบื่อ Nimitguitar หรือเปล่าครับ - kosit - 14-05-2009

ผมขอเดาว่าน้าบ้านี่ตอนเด็กๆคงไม่ยอมให้เพื่อนลอกการบ้านแน่นอน

RE: คุณเบื่อ Nimitguitar หรือเปล่าครับ - povation - 14-05-2009

(14-05-2009, 10:29)Bearclaw Wrote:

ไอ้บ้า!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

อย่ารีบสรุปอย่างง้านนนนนครับ
อาจจะเป็น..คุณป้าหมี...ก็ด้ายยยยย

RE: คุณเบื่อ Nimitguitar หรือเปล่าครับ - niroot krapkaew - 14-05-2009

พอมาอ่านดูแล้ว ผมอยากรู้ว่าคุณเล่นดนตรีหรือ รักในดนตรีหรือเปล่า เอ้อ อย่างน้อยก็ผมคนหนึ่งหล่ะครับ ที่ไม่เชื่อในทุกข้อที่คุณกล่าวหาสมาชิกทุกท่านในบ้านหลังนี้