NimitGuitar webboard
คุณเบื่อ Nimitguitar หรือเปล่าครับ - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: คุณเบื่อ Nimitguitar หรือเปล่าครับ (/showthread.php?tid=4013)

Pages: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17

RE: คุณเบื่อ Nimitguitar หรือเปล่าครับ - yodchula - 13-05-2009

(13-05-2009, 17:57)Bamee Wrote: 1. ใจแคบ ไม่เปิดรับความคิดเห็นอื่น ๆ บ้าง
2. เล่นพรรคเล่นพวก
3. องค์รักษ์พิทักษ์นายเยอะ
4. ปากหมา เพ้อเจ้อ
5. บ้าขนาดนี้ ลักกี้ยังไม่ยอมเป็นสปอน์เซอร์ ยี่ห้ออื่นอย่าหวัง

ถ้าจะบอกว่าเบื่อเวป nimit ไหม คงตอบได้ครับว่าเบื่อเพราะมีคนหน้าตัวเมียแบบคุณไง

RE: คุณเบื่อ Nimitguitar หรือเปล่าครับ - เดอะตู่ - 13-05-2009

(13-05-2009, 17:57)Bamee Wrote: 1. ใจแคบ ไม่เปิดรับความคิดเห็นอื่น ๆ บ้าง
5. บ้าขนาดนี้ ลักกี้ยังไม่ยอมเป็นสปอน์เซอร์ ยี่ห้ออื่นอย่าหวัง

........................ขอ แบบ ชัดเจนกว่านี้ได้มั๊ยครับว่ายังไง......ผมเครพในทุกๆความคิดเห็นครับ ถ้าอยากแชร์จริงๆ ควร ละเอียดกว่านี้นะครับ เพราะทุกที่มีทั้งขาวและดำ ขอความกรุณาครับ

RE: คุณเบื่อ Nimitguitar หรือเปล่าครับ - hattaya111 - 13-05-2009

น่าสนใจครับ.....

ใจเย็นๆนะครับ ขอข้อมูลละเอียดกว่านี้ด้วยเถิดครับ ขอให้มาจากความรู้สึกจริงๆ เเละ ตรงไปตรงมาเถิดนะครับ

ทุกความเห็นมีค่าเสมอ ผมเชื่อว่าคงอ่านมานานพอสมควร ขอทราบเวลาคร่าวๆก็จะดีครับ เริ่มเมื่อไหร่ ข้อมูลที่สนใจเวลาเข้ามา อะไรที่ชอบ ไม่ชอบ

ความเห็นที่อยากเสนอ ต้องการอะไรที่มากขึ้น อะไรให้น้อยลง

ใจเย็นขึ้นนิดนึง ใช้คำสบายๆ ช่วยลองเเจกเเจง ยกกรณี เพิ่มเติมให้กระจ่างด้วยครับ

ขอบพระคุณเป็นอย่างมากครับ

RE: คุณเบื่อ Nimitguitar หรือเปล่าครับ - lekleklek - 13-05-2009

ข้อสี่นี่เล่นผมร้อนตัวเลย อิอิ ... ตรงดีครับ แต่ขอความชัดเจนนิดนึง ว่าตรงไหนที่เป็นอย่างที่ท่านบอก

RE: คุณเบื่อ Nimitguitar หรือเปล่าครับ - .::.pOoH.::. - 13-05-2009

น่าสงสารจังครับ

หัดไปทำบุญบ้าง อ่านหนังสือเยอะๆ อย่าเอาแต่เล่นคอมฯ อยู่ในโลกไซเบอร์จนสติแตก ไม่มีสังคม หรืออึดอัดจนต้องหาที่ระบายแบบตลกๆ

แต่ไม่ว่าจะเป็นใครจากไหนก็ตาม

ผมแผ่เมตตาให้ครับ

RE: คุณเบื่อ Nimitguitar หรือเปล่าครับ - Rham - 13-05-2009

อยากให้คุณ BAMEE ลองขยายความให้ชัดเจนกว่านี้ครับ
คุณ BAMEE สามารถแสดงความคิดเห็นได้เต็มที่ครับ ผมว่าสมาชิกทั้งหลายพร้อมจะรับฟังนะครับ แต่หลังจากที่รับฟังแล้วจะเห็นด้วยหรือไม่เป็นอีกเรื่องนึงนะครับ และคงไม่เป็นการใจแคบถ้าจะไม่เห็นด้วยนะครับ เพราะคุณ BAMEE เองก็สามารถไม่เห็นด้วยกับความคิดเห็นของสมาชิกท่านอื่นๆได้เช่นกันครับ
ยังไงๆก็อยากให้ลองขยายความ หัวข้อต่างๆของคุณ BAMEE มาฟังกันดูนะครับ
สำหรับข้อ 5 น้าเว็บได้อธิบายให้ฟังแล้วนะครับ คุณ BAMEE คงเข้าใจได้นะครับ

RE: คุณเบื่อ Nimitguitar หรือเปล่าครับ - กีต้าร์เก่า - 13-05-2009

............โห นี่ กระทู้ คนเบื่อ กะ คนไม่เบื่อ ........ไฟแลบเลย....... คนตั้งกระทู้ตั้งได้ใจมาก.......อะ.....อะ....อะ.......ผมไม่เบื่อครับ......แต่ ผมเหงา.....ผม ว้าเหว่ คร๊าบบบบบบ Big GrinBig GrinBig Grin

RE: คุณเบื่อ Nimitguitar หรือเปล่าครับ - วีรวิทย์ - 13-05-2009

(13-05-2009, 20:26)กีต้าร์เก่า Wrote: ............โห นี่ กระทู้ คนเบื่อ กะ คนไม่เบื่อ ........ไฟแลบเลย....... คนตั้งกระทู้ตั้งได้ใจมาก.......อะ.....อะ....อะ.......ผมไม่เบื่อครับ......แต่ ผมเหงา.....ผม ว้าเหว่ คร๊าบบบบบบ Big GrinBig GrinBig Grin
น้า กีตาร์เก่า เป็นโรคเดียวกับผมเลย ผมเบื่อไอ้ตัว เหงา ในหัวใจที่สุดเลย จึ๊ยส์Cool

RE: คุณเบื่อ Nimitguitar หรือเปล่าครับ - djtar - 13-05-2009

ตอบกระทู้ครั้งแรกก็เรียกเสียงฮือฮากันเลยทีเดียว

1.ความคิดเห็นที่สมเหตุสมผล ผมไม่เคยเห็นว่าน้าๆเค้าจะไม่รับฟังเลย ย้ำว่า สมเหตุสมผลนะครับ
2.ใช่ครับ "พวกเรา"ชาวบ้านฟ้า ชัดเจนอยู่แล้วครับ ใครสมัครสมาชิก เป็นตัวจริงเสียงจริง ก็จัดเป็น "พวกเรา"ทั้งนั้นครับ
3.ที่นี่ไม่มีนาย ไม่มีบ่าวครับ โปรดรับรู้ด้วย
4.อันนี้คงมีบ้างครับ ธรรมดา คุณยังเป็นเลย..นิ
5.ไม่ใช่ประเด็นครับ น้าเวปตอบไว้เคลียร์แล้ว การสนับสนุนไม่ได้หมายถึงการลงโฆษณาเพียงอย่างเดียว

ความคิดเห็นของผมถ้าคุณไม่ยอมรับ ก็อย่าคิดมาอธิบายอะไรเลยครับ เพราะข้อ 1 ของคุณ คุณยังทำไม่ได้เลย

RE: คุณเบื่อ Nimitguitar หรือเปล่าครับ - poPPie - 13-05-2009

เบื่อคนบ่น - ธเนศ วรากุลนุเคราะห์