NimitGuitar webboard
สงครามน้ำลาย...+ กีฬาสำหรับครอบครัว - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: สงครามน้ำลาย...+ กีฬาสำหรับครอบครัว (/showthread.php?tid=3784)

Pages: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16

RE: สงครามน้ำลาย..ช่างปี้ vs กิจจัง...กีฬาสำหรับครอบครัว - povation - 08-04-2009

สายข่าวรายงานมาว่า สิงห์เกษตร ได้ลงทุนถอดคอกีตาร์ Martin HD-28VE ออก!
แล้วดัดแปลงเป็นปืน Rifle เตรียมเอาไว้ถล่มช่างปี้โดยเฉพาะ!
[Image: 59516096.jpg]

RE: สงครามน้ำลาย..ช่างปี้ vs กิจจัง...กีฬาสำหรับครอบครัว - dejemerry - 08-04-2009

ไม่ต้องรอ เสาร์ อาทิตย์ก็ได้นะคะ ช่วงนี้ปิดเทอม ตีได้ทุกวันค่ะ Big Grin

RE: สงครามน้ำลาย..ช่างปี้ vs กิจจัง...กีฬาสำหรับครอบครัว - Maew - 08-04-2009

เดี๋ยวอาทิตย์หน้า ผมเช็คสนามให้ครับ

ว่างวันไหน ผมจะจองไว้ก่อน แล้วจะแจ้งให้ทราบ

ถ้าน้าปี้ หรือ น้ากิจจา มาได้ก็มาเลยครับ
ถ้ายังไม่สะดวก เราก็ตีกันแค่ครอบครัวเต่า+แมว ไปก่อน

RE: สงครามน้ำลาย..ช่างปี้ vs กิจจัง...กีฬาสำหรับครอบครัว - Tai Labour - 08-04-2009

ไม่เล่นกับผู้สูงอายุ เพราะขู่ได้น่ากลัวมาก...แต่อยากไป "นั่งขำ" ข้างคอร์ท มากกว่า...

อายุก็ปูนนี้แล้ว พุงก็พลุ้ยค้ำอก ก้มเก็บลูกถึงหรือเปล่าก็ไม่รู้
ค่อยๆ กลิ้ง ค่อยๆโขยกเขยกกันไปนะครับ อย่าโชว์พาวเกินไป ระวังกระดูกสันหลังจะขยับ ข้อเข่าจะรับไม่ไหว

ข้าวต้มน่ะ ตักกินเองก็พออร่อยอยู่หรอก...
แต่หยอดมาให้กลืนทีละหยด สองหยด มันคนละอย่างกับข้าวต้มกลางวัน หรือรอบดึกนะ ฮริ้ววววววววว Tongue

ด้วยความห่วงใย Big Grin

RE: สงครามน้ำลาย..ช่างปี้ vs กิจจัง...กีฬาสำหรับครอบครัว - poPPie - 08-04-2009

กร๊ากกกกก ดูดิ๊ ดูดิ๊ น้าต่ายมาๆนั่งขรำๆกัน เห็นว่าตอนนี้ น้ากิจจัง งังๆๆๆๆ ) ) ) )
กำลังหัดแหงนหน้าหัดทาน น้ำข้าวต้มอยู่อ่ะ กั้กๆๆๆๆ Big Grin

RE: สงครามน้ำลาย..ช่างปี้ vs กิจจัง...กีฬาสำหรับครอบครัว - lekleklek - 08-04-2009

เรื่องข้อมือนี่ ผมฝึกทุกวันครับ ตีแบตนี่สบายๆครับ ไปขำข้างคอร์ท ด้วยคนครับ

RE: สงครามน้ำลาย..ช่างปี้ vs กิจจัง...กีฬาสำหรับครอบครัว - Nutt - 08-04-2009

อย่าทำอย่างนี้เลยยยยยยยยยย
สงสารเด็กหน่อยน้า

นัทอ่านหมดแล้ววววววววววว

สุดดดดดยอดดดดดดดดดดดดดดดด 55555+

*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*--*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-

อยากบอกว่าเธอมีแฟนคนนึงที่แอบไปหึงเธอทุกวัน ทุกวัน ไม่รู้อะไรซะบ้างงง เลย FFK

RE: สงครามน้ำลาย..ช่างปี้ vs กิจจัง...กีฬาสำหรับครอบครัว - Kitja - 08-04-2009

(08-04-2009, 10:10)poPPie Wrote: กร๊ากกกกก ดูดิ๊ ดูดิ๊ น้าต่ายมาๆนั่งขรำๆกัน เห็นว่าตอนนี้ น้ากิจจัง งังๆๆๆๆ ) ) ) )
กำลังหัดแหงนหน้าหัดทาน น้ำข้าวต้มอยู่อ่ะ กั้กๆๆๆๆ Big Grin

น้าต่ายมาขำใคร วันก่อนโทรหาเห็นบอกว่าอยากนั่งขำไป อีกมือถือถุงน้ำเกลือไป อะไรจะรักเพื่อนขนาดนั้น นี่กะว่า น้าปี้ตบลูกมา ะว่าจะรอสักนาที ค่อยเดินไปรับ ฮ่า ๆๆๆๆ ผมเดาว่าแรงคงมีเท่านี้ สงสารก็สงสาร น้องวินเอ้ย เตรียมมือถือให้พร้อมด้วยนะครับ เอาไว้โทรเรียกรถพยาบาลนะคร๊าบ (ถ้าเป็น รพ.เทพธารินทร์ ผมมีครับ)

เอาเป็นว่านัดวันมาได้เลยครับ สิงห์เกษตร กับ ลูกสาว แสนสวย พร้อมแล้ว ฮูหยินไปเป็นกำลังใจ

(07-04-2009, 08:08)Maew141 Wrote: อยากดูน้าปี้กับน้ากิจจา ดวลกันจริงๆเลย

พร้อมเมื่อไหร่ บอกผมมาเลยครับ เดี๋ยวจัดสนามให้...หุหุ

น้าเหมียว จัดมาเลยครับ นัดวันได้เลยครับ คันไม้คันมือแล้วครับ

RE: สงครามน้ำลาย..ช่างปี้ vs กิจจัง...กีฬาสำหรับครอบครัว - Nutt - 08-04-2009

หวัดดีค่ะวันนี้ นัท ว่างก็เลยลองมาตั้งกระทู้ดู Tongue เผื่อจะมีใครมาเม้นกระทู้ให้กันบ้าง Big GrinBig Grin

อยากบอกว่าเธอมีแฟนคนนึงที่แอบไปหึงเธอ ทุกวันทุกวัน ไม่รู้อะไรซะบ้างเลยย
FFK

RE: สงครามน้ำลาย..ช่างปี้ vs กิจจัง...กีฬาสำหรับครอบครัว - Tai Labour - 08-04-2009

น้องนัท ตั้งกระทู้ใหม่เลย...
ไม่รู้จะคุยอะไรก็คุยเรื่องโม้ๆ ของสองหนุ่มข้างบนก็ได้ เดี๋ยวไปช่วยซ้ำ เอ้ย!ช่วยเม้น Big Grin

น้องวินอยู่หนายยย..มาช่วยป๊ะป๋า หน่อยเร้วววว 5555