NimitGuitar webboard
ศุกร์...เดินสาย...ฟังเพลง - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: ศุกร์...เดินสาย...ฟังเพลง (/showthread.php?tid=3773)

Pages: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12

RE: ศุกร์...เดินสาย...ฟังเพลง - dejemerry - 20-03-2010

(20-03-2010, 08:19)Maew Wrote: ไปไม่ชวน..ชิ

ต๊าย!!!!!!!!! ชวนแล้วนะยะ ไม่เชื่อถามเหมียวได้เลย
เหมียวบอกว่า เปเป้ ยังมีน้ำมูกอยู่เลย พี่ป๋อยังบอกว่า
บ้าน แมวเหมียวเค้าไม่ไปเที่ยวไหนไกลๆ เนอะ ยังเถียง
แทนเลยว่า ไม่ใช่หรอก เปเป้ไม่สบาย ไม่งั้นคงไปแล้วล่ะ
จริง ๆนะ ชิ

RE: ศุกร์...เดินสาย...ฟังเพลง - Maew - 20-03-2010

ไม่รุ เหมียวไม่ได้บอก อิอิ

RE: ศุกร์...เดินสาย...ฟังเพลง - Tai Labour - 20-03-2010

(20-03-2010, 06:20)dejemerry Wrote: ปกติน้าต่าย จะเดินสายฟังเพลง อาทิตย์ละกี่วันคะ(อิจฉา)
แน่จริงเอามาลงทุกครั้งจิ เหอ เหอ Tongue

เมื่อวานสมใจอยากจริง ๆ ค่ะ ดนตรีไพเราะ บรรยากาศดี อาหารอร่อย
แล้วยังได้เจอคนเก่า ๆ เมื่อสมัย ยี่สิบกว่าปีที่แล้ว มีความสุขมั่ก ๆ
ขอบคุณเจ้าของร้าน คุณแดง คุณภพ สำหรับ ยำตะไคร้ เป็นอาหารจานเด็ด
ของที่ร้านเลยทีเดียว และยังลดให้อีก 10 % อีกด้วย คราวหน้าจะนั่งฟังเพลง
อีกนะคะ

สุดท้าย ขอบคุณน้าป๋อสุดที่..... ที่พาไปฟังเพลง ตามที่สัญญาไว้นะคะ Big Grin

หลังหมดยุคดิสโก้เธคTongue ผมก็สิงสถิตย์ที่ Ad maker หลังสวนอยู่สิบกว่าปีเหมือนกัน เนื่องจากใกล้ที่ทำงาน

เมื่อก่อนก็ไปอย่างต่ำก็อาทิตย์ละ 2 วันครับ แต่สมัยโน้นไม่มีใครพกกล้องไปถ่าย
เดี๋ยวนี้ก็แล้วแต่เพื่อนชวน ไปไหนก็ไป ออกตังค์ให้ด้วย ช่วยไม่ได้บังเอิญโสด...ฮี่ ๆ ๆ (เจ๊แต๋งเข้ามาอ่านป่าวหว่า)Big Grin

แต่เนื่องจากไม่แน่จริง เลยไม่กล้าถ่ายให้ดู...มันโป๊แล้วก็เหม็นด้วย 555 เอิ้กส์ ๆ ๆ

RE: ศุกร์...เดินสาย...ฟังเพลง - ต้มส้ม แสนรัก - 20-03-2010

โหววววววว นู๋ก็ไปมา แต่ไม่มีรูปอ่ะค่ะ สาวสวยระดับซุปเปอร์สตาร์ของนอก เชียวด้วย น่าเสียดายๆๆๆ เป็นบุญตาน้าตู่จิงๆๆๆๆๆ เล๊ยยยย

RE: ศุกร์...เดินสาย...ฟังเพลง - dejemerry - 21-03-2010

(20-03-2010, 10:02)Maew Wrote: ไม่รุ เหมียวไม่ได้บอก อิอิ

คราวหน้าชวนไป ต้องไปด้วยกันนะคะ Big Grin

(20-03-2010, 11:49)Labour Wrote:
(20-03-2010, 06:20)dejemerry Wrote: ปกติน้าต่าย จะเดินสายฟังเพลง อาทิตย์ละกี่วันคะ(อิจฉา)
แน่จริงเอามาลงทุกครั้งจิ เหอ เหอ Tongue

เมื่อวานสมใจอยากจริง ๆ ค่ะ ดนตรีไพเราะ บรรยากาศดี อาหารอร่อย
แล้วยังได้เจอคนเก่า ๆ เมื่อสมัย ยี่สิบกว่าปีที่แล้ว มีความสุขมั่ก ๆ
ขอบคุณเจ้าของร้าน คุณแดง คุณภพ สำหรับ ยำตะไคร้ เป็นอาหารจานเด็ด
ของที่ร้านเลยทีเดียว และยังลดให้อีก 10 % อีกด้วย คราวหน้าจะนั่งฟังเพลง
อีกนะคะ

สุดท้าย ขอบคุณน้าป๋อสุดที่..... ที่พาไปฟังเพลง ตามที่สัญญาไว้นะคะ Big Grin

หลังหมดยุคดิสโก้เธคTongue ผมก็สิงสถิตย์ที่ Ad maker หลังสวนอยู่สิบกว่าปีเหมือนกัน เนื่องจากใกล้ที่ทำงาน

เมื่อก่อนก็ไปอย่างต่ำก็อาทิตย์ละ 2 วันครับ แต่สมัยโน้นไม่มีใครพกกล้องไปถ่าย
เดี๋ยวนี้ก็แล้วแต่เพื่อนชวน ไปไหนก็ไป ออกตังค์ให้ด้วย ช่วยไม่ได้บังเอิญโสด...ฮี่ ๆ ๆ (เจ๊แต๋งเข้ามาอ่านป่าวหว่า)Big Grin

แต่เนื่องจากไม่แน่จริง เลยไม่กล้าถ่ายให้ดู...มันโป๊แล้วก็เหม็นด้วย 555 เอิ้กส์ ๆ ๆ

แค่คิดยังเหม็นเลยอ่ะ แหวะ

RE: ศุกร์...เดินสาย...ฟังเพลง - ต้มส้ม แสนรัก - 24-03-2010

พรุ่งนี้วันศุกร์แล้ว ไปฟังเพลงที่ไหนกันดี ค่ะ

RE: ศุกร์...เดินสาย...ฟังเพลง - povation - 24-03-2010

งดหนึ่งศุกร์ เพื่อไปสุขในวันเสาร์ Meeting นี้ แทนดีกว่านะครับ

อดเปรี้ยวไว้รับประทานหวาน...ไง

RE: ศุกร์...เดินสาย...ฟังเพลง - Webmaster - 24-03-2010

อดศุกร์ไว้กินเสาร์

RE: ศุกร์...เดินสาย...ฟังเพลง - ต้มส้ม แสนรัก - 24-03-2010

อ๋ออออ...อดเปรี้ยว ไว้กินของอร่อย นี่เอง ค่ะ น้าป๋อ น้า web

RE: ศุกร์...เดินสาย...ฟังเพลง - dejemerry - 24-03-2010

(24-03-2010, 18:40)meko Wrote: อ๋ออออ...อดเปรี้ยว ไว้กินของอร่อย นี่เอง ค่ะ น้าป๋อ น้า web

อดเปรี้ยวไว้กินเค็มไงคะ