NimitGuitar webboard
ตามหา Fender - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: Classified (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=7)
+--- Forum: ซื้อ-ขาย / Buy-Sell (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=8)
+--- Thread: ตามหา Fender (/showthread.php?tid=3654)

Pages: 1 2 3 4 5

RE: ตามหา Fender - จ๋า - 31-03-2009

เวบนู้นมีเยอะเลยค่ะพี่โอ๋ เห็นดับเบิลแฟตแวบๆ

RE: ตามหา Fender - Tai Labour - 31-03-2009

(31-03-2009, 15:59)โฟล์คน้อย Wrote:
(30-03-2009, 15:31)Webmaster Wrote: มี...แต่ไม่ขาย เคี๊ยก เคี๊ยก

(30-03-2009, 17:20)Labour Wrote: (อยาก)ขาย...แต่ไม่มี!!! คิ๊กคั๊ก Tongue

ไม่มี.. ไม่ขาย.. แต่อยากช่วยน้าโอ๋ทุบคน..

คริ คริ..!!TongueTongue

เสี้ยมมมมมมมมมมมมมม..!

ทุบน้าเว็บก่อนนะน้าโฟล์คนิด โทษฐานนำน้องๆ เอาให้น่วมเลย Tongue

===========================================

ตัวนี้เลย น้าโอ๋.....งามหยด
ผมแกะเพลงวณิพกแล้วสำเนียงไม่ได้ ขายทิ้งเลย

พิเศษสำหรับน้าโอ๋ในฐานะที่เราเคยมีอะไรกัน..Am Std. USA แต่ผมขายราคาเท่า Japan แถมห่อแท้ๆ อีกด้วย
ไม่พอใจงั้นแถม ปิ๊ก สาย ปิ๊กอัพ คันโยก หย่อง บริดจ์ เอาไปให้หมดเลย Big Grin

ด่วน!!!...ซื้อวันนี้ จ่ายปุ๊บ เลี้ยง ลาบ-น้ำตก-ปากเป็ด ปั๊บ ไม่อั้น ๆ ๆ ส่วนเครื่องดื่ม น้าโอ๋จ่ายนะ คิ๊กคั๊ก ๆ ๆ ๆ

หิวแล้วด้วย ขายแลกข้าวกันโลดดดดด Tongue

RE: ตามหา Fender - lungdang - 31-03-2009

-ตามน้า กรรมกร fender สวยมาก ๆๆๆๆๆๆๆๆ

RE: ตามหา Fender - โฟล์คน้อย - 31-03-2009

(31-03-2009, 20:48)lungdang Wrote: -ตามน้า กรรมกร fender สวยมาก ๆๆๆๆๆๆๆๆ

ใช่ครับ ใช่ครับ.. ลุงแดง..

เห็นแล้วน่ากอด.. น่าลูบไล้.. น้าฟัด..

ผมหมายถึงกีตาร์.. จริง ๆนะครับ..

อิอิ.. เสี้ยมมมมมมมมมมมมมมมมมมม..!!

RE: ตามหา Fender - จ๋า - 31-03-2009

(31-03-2009, 20:10)Labour Wrote:
(31-03-2009, 15:59)โฟล์คน้อย Wrote:
(30-03-2009, 15:31)Webmaster Wrote: มี...แต่ไม่ขาย เคี๊ยก เคี๊ยก

(30-03-2009, 17:20)Labour Wrote: (อยาก)ขาย...แต่ไม่มี!!! คิ๊กคั๊ก Tongue

ไม่มี.. ไม่ขาย.. แต่อยากช่วยน้าโอ๋ทุบคน..

คริ คริ..!!TongueTongue

เสี้ยมมมมมมมมมมมมมม..!

ทุบน้าเว็บก่อนนะน้าโฟล์คนิด โทษฐานนำน้องๆ เอาให้น่วมเลย Tongue

===========================================

ตัวนี้เลย น้าโอ๋.....งามหยด
ผมแกะเพลงวณิพกแล้วสำเนียงไม่ได้ ขายทิ้งเลย

พิเศษสำหรับน้าโอ๋ในฐานะที่เราเคยมีอะไรกัน..Am Std. USA แต่ผมขายราคาเท่า Japan แถมห่อแท้ๆ อีกด้วย
ไม่พอใจงั้นแถม ปิ๊ก สาย ปิ๊กอัพ คันโยก หย่อง บริดจ์ เอาไปให้หมดเลย Big Grin

ด่วน!!!...ซื้อวันนี้ จ่ายปุ๊บ เลี้ยง ลาบ-น้ำตก-ปากเป็ด ปั๊บ ไม่อั้น ๆ ๆ ส่วนเครื่องดื่ม น้าโอ๋จ่ายนะ คิ๊กคั๊ก ๆ ๆ ๆ

หิวแล้วด้วย ขายแลกข้าวกันโลดดดดด Tongue

นี่ตัวเองมีแล้วยังจะมาอยากได้น้องเพื่อนอิสานเกย์ของเค้าอีกBig Grin

RE: ตามหา Fender - dear709 - 01-04-2009

ยูเอสแต่ขายเท่าเจแปนนี่คือเท่าไหร่อ่ะครับน้าต่าย
ช่วยบอกให้ผมตาร้อนหน่อยครับ Sad

RE: ตามหา Fender - Tai Labour - 01-04-2009

สองหมื่นครับ น้าโอ๋ต่อสองหมื่นห้าขอจ่ายสดทันที ผมเลยลดเหลือสองหมื่นสาม
น้าโอ๋บอกน่าเกลียดเอาเงินยัดใส่มือเพิ่มมาให้อีก ผมนับดูแล้วได้สี่พัน
มันมากไป เลยวิ่งไปยัดใส่กระเป๋ากางเกงคืนน้าโอ๋ไปสองพัน
น้าโอ๋ขอเลี้ยงข้าวมื้อนึง...
เช็คบิลมาสองพันกว่าบาท ผมเห็นว่าเยอะ เลยช่วยออกไปพันห้า เป็นแบ็งค์พันสองใบ น้าโอ๋ไม่มีทอน เลยให้แบ็งค์พันกลับมา
ผมเลยบอกน้าโอ๋ว่าคราวหน้าผมเลี้ยงเอง น้าโอ๋ตกลง แต่ห้ามเลี้ยงเกินสองพัน ถ้าเกินแกจะช่วยออกครึ่งนึง...ผมเลย....บลา ๆ ๆ Big Grin

โอย!!!...โทรหาน้าโอ๋เถอะครับ น้าเดียร์ หลอกให้พิมพ์อยู่ได้ ปั๊ดธ่ออออออ Sad

RE: ตามหา Fender - Webmaster - 01-04-2009

ตกลงน้าต่ายขายได้แล้วใช่มะ อย่าลืมค่าเชียร์ที่ตกลงกันไว้นะ Big Grin

RE: ตามหา Fender - love666 - 01-04-2009

(01-04-2009, 13:16)Webmaster Wrote: ตกลงน้าต่ายขายได้แล้วใช่มะ อย่าลืมค่าเชียร์ที่ตกลงกันไว้นะ Big Grin

แบ่งผมด้วยนะ อิอิ

RE: ตามหา Fender - karn - 01-04-2009

(01-04-2009, 08:14)Labour Wrote: สองหมื่นครับ น้าโอ๋ต่อสองหมื่นห้าขอจ่ายสดทันที ผมเลยลดเหลือสองหมื่นสาม
น้าโอ๋บอกน่าเกลียดเอาเงินยัดใส่มือเพิ่มมาให้อีก ผมนับดูแล้วได้สี่พัน
มันมากไป เลยวิ่งไปยัดใส่กระเป๋ากางเกงคืนน้าโอ๋ไปสองพัน
น้าโอ๋ขอเลี้ยงข้าวมื้อนึง...
เช็คบิลมาสองพันกว่าบาท ผมเห็นว่าเยอะ เลยช่วยออกไปพันห้า เป็นแบ็งค์พันสองใบ น้าโอ๋ไม่มีทอน เลยให้แบ็งค์พันกลับมา
ผมเลยบอกน้าโอ๋ว่าคราวหน้าผมเลี้ยงเอง น้าโอ๋ตกลง แต่ห้ามเลี้ยงเกินสองพัน ถ้าเกินแกจะช่วยออกครึ่งนึง...ผมเลย....บลา ๆ ๆ Big Grin

โอย!!!...โทรหาน้าโอ๋เถอะครับ น้าเดียร์ หลอกให้พิมพ์อยู่ได้ ปั๊ดธ่ออออออ Sad

หลอกให้ผมอ่านอยู่ได้ตั้งนาน ปั๊ดธ่ออออออ!!!!Tongue