NimitGuitar webboard
Yellowmama Furch Pre-order ราคาน่าขนลุก.....หมดแล้วหมดเลย - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: Classified (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=7)
+--- Forum: ซื้อ-ขาย / Buy-Sell (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=8)
+--- Thread: Yellowmama Furch Pre-order ราคาน่าขนลุก.....หมดแล้วหมดเลย (/showthread.php?tid=3501)

Yellowmama Furch Pre-order ราคาน่าขนลุก.....หมดแล้วหมดเลย - ej_sing - 25-02-2009

yellowmama Furch Pre order << ดูรายการที่มีทั้งหมด

ราคาเริ่มต้นที่ 17,000

ราคาดีเลยครับ เป็นสต๊อคที่มีอยู่ที่โรงงาน แต่มีไม่ครบรุ่น ไม่ครบทรง
มัดจำ 50 % จองตัวไหนได้ตัวนั้น หมดแล้วหมดเลย รีบหน่อยนะครับ

RE: Yellowmama Furch Pre-order ราคาน่าขนลุก.....หมดแล้วหมดเลย - karn - 25-02-2009

บรื๋ออออออออส์ส์ส์ส์ส์ส์..

RE: Yellowmama Furch Pre-order ราคาน่าขนลุก.....หมดแล้วหมดเลย - LittleNomad - 25-02-2009

มาพร้อมกล่องด้วยหรือเปล่าครับน้าหนึ่ง...

RE: Yellowmama Furch Pre-order ราคาน่าขนลุก.....หมดแล้วหมดเลย - Tai Labour - 25-02-2009

น้าหนึ่งไม่บอกราคาลงท้ายอ่ะ งั้นเอาตัวเก่าของน้านะ หาให้ด้วย เอิ้กส์Tongue

ขนลุกละ..ขอตัวแป๊บBig Grin

RE: Yellowmama Furch Pre-order ราคาน่าขนลุก.....หมดแล้วหมดเลย - โฟล์คน้อย - 25-02-2009

(25-02-2009, 13:03)ยอดเยี่ยม69 Wrote: รุ่นที่ผมชอบและอยากจะซื้อ มันติดป้ายว่า
Out of stock = อยู่ข้างนอกสต๊อก
อดเลย! เก็บตังค์ไว้ก่อนดีกว่า Sad

แหม.. ทำไปได้..
เดี๋ยวน้าหนึ่งเค้าก็จ้างพี่กิจจายิงซะหรอก..
ข้อหาป่วน..

อิอิ...เสี้ยมมมมมมมมม!!

RE: Yellowmama Furch Pre-order ราคาน่าขนลุก.....หมดแล้วหมดเลย - ej_sing - 26-02-2009

Big Grin Out of stock = อยู่ข้างนอกสต๊อก ถูกต้องนะคร้าบบบบบบ

รุ่น 23-24-25 32-34 มีกล่องด้วยครับ
ส่วน 22 ยังไม่แน่ใจครับ เดี๋ยวเมล์ไปถาม แล้วจะมาบอกนะครับ

ส่วนรุ่นนอกเหนือจากรายการที่ลง
สามารถสั่งได้ในราคาเดียวกันนะครับ
แต่ รอนานกว่าของที่มีอยู่ในรายการนะครับ
ของในรายการรอประมาณ หนึ่งเดือน เพราะมีอยู่แล้ว รอส่งมาได้เลย
ของสั่งใหม่ ต้องรอประมาณสามเดือนครับ

RE: Yellowmama Furch Pre-order ราคาน่าขนลุก.....หมดแล้วหมดเลย - tonnam_pai - 03-03-2009

ต้องจองอย่างไรหรือครับ ผมรบกวนเเนะนำด้วย อยากได้เก็บอีกสักตัว
(03-03-2009, 22:51)tonnam_pai Wrote: ต้องจองอย่างไรหรือครับ ผมรบกวนเเนะนำด้วย อยากได้เก็บอีกสักตัว

RE: Yellowmama Furch Pre-order ราคาน่าขนลุก.....หมดแล้วหมดเลย - ej_sing - 04-03-2009

รบกวนโทรมาคุยเลยนะครับ จะได้คุยละเอียดๆ
หลักๆก็
เอาตัวไหน > มัดจำครึ่งนึง ( ขึ้นรายการว่าจองแล้ว ) > รอของมา > จ่ายที่เหลือ > รับของ >
แล้วก็หาคำแก้ตัวกับแม่บ้านก่อนกลับบ้านด้วยนะครับ Big Grin

RE: Yellowmama Furch Pre-order ราคาน่าขนลุก.....หมดแล้วหมดเลย - Kitja - 05-03-2009

(25-02-2009, 13:19)โฟล์คน้อย Wrote:
(25-02-2009, 13:03)ยอดเยี่ยม69 Wrote: รุ่นที่ผมชอบและอยากจะซื้อ มันติดป้ายว่า
Out of stock = อยู่ข้างนอกสต๊อก
อดเลย! เก็บตังค์ไว้ก่อนดีกว่า Sad

แหม.. ทำไปได้..
เดี๋ยวน้าหนึ่งเค้าก็จ้างพี่กิจจายิงซะหรอก..
ข้อหาป่วน..

อิอิ...เสี้ยมมมมมมมมม!!

สายไปแล้วครับ เค้าไม่ได้จ้าง แค่ไหว้วานครับ ตกปากรับคำไปเรียบร้อยแล้ว คราวหน้าเจอน้าชัย จะได้ แชะ ๆๆๆ (ถ่ายรูปนะครับ เอิ๊ก ๆๆๆ)

RE: Yellowmama Furch Pre-order ราคาน่าขนลุก.....หมดแล้วหมดเลย - ej_sing - 05-03-2009

กำลังจะสั่งของในรายการ ล๊อตแรกนะครับ ใครอยากได้เร็วๆ ก็สั่งตอนนี้เลยครับ