NimitGuitar webboard
คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ (/showthread.php?tid=342)

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - pinkuitarz - 25-11-2007

อ่าๆ บายค่ะ แม่ ปิ๊งกะลังจะตามไปอีกคน.. ตอนนี้ตาจะปิดแล้วพะยะค่ะ

เลยต้องขอลาแล้วนะคะ ทุกๆคน..

อันนิยองฮี จูมูเซโย... ราตรีสวัสดิ์ค่ะ Big Grin

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - bobonuii19 - 25-11-2007

pinkuitarz Wrote:อ่าๆ บายค่ะ แม่ ปิ๊งกะลังจะตามไปอีกคน.. ตอนนี้ตาจะปิดแล้วพะยะค่ะ

อันนิยองฮี จูมูเซโย... ราตรีสวัสดิ์ค่ะ Big Grin

ส่วนน้า ตาปิด หัวโขก หน้าจอคอมไปเรียบร้อยแระ เลยฟื้นต่อมาอีกรอบนึง นี่เพิ่งไปอาบน้ำมาเอง ขืนไม่อาบ งานนี้คงอาบไม่พ้นตอนเช้าแน่Big Grin

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - Mr.ake_00 - 25-11-2007

เข้ามาดู

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - dejemerry - 25-11-2007

bobonuii19 Wrote:
pinkuitarz Wrote:อ่าๆ บายค่ะ แม่ ปิ๊งกะลังจะตามไปอีกคน.. ตอนนี้ตาจะปิดแล้วพะยะค่ะ

ส่วนน้า ตาปิด หัวโขก หน้าจอคอมไปเรียบร้อยแระ เลยฟื้นต่อมาอีกรอบนึง นี่เพิ่งไปอาบน้ำมาเอง ขืนไม่อาบ งานนี้คงอาบไม่พ้นตอนเช้าแน่Big Grin

เอ้า..ป้านุ้ย ง่วงก็ไปนอน..เช้าค่อยมาเม้าท์ใหม่..!!!

นี่เราคงมาไม่ช้าไปช่ะมะ..RolleyesShyBig Grin
มาทักทายตอนเช้าตรู่ กรู้..ไปไหนกันหมด ตื่น..ตื่น..ตื่น..Tongue

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - dejemerry - 25-11-2007

Mr.ake_00 Wrote:เข้ามาดู

ดูไรคะ..
เสื้อผ้าก็ไม่ใส่..หนาวมากระวังพุงแตกนะคะ...Tongue

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - pinkuitarz - 25-11-2007

dejemerry Wrote:

ดูไรคะ..
เสื้อผ้าก็ไม่ใส่..หนาวมากระวังพุงแตกนะคะ...Tongue

ปิ๊งว่า...ตอนนี้..แม่ห่วงตัวเองก่อนเถอะค่ะ!!! Shy

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - san - 25-11-2007

pinkuitarz Wrote:

ดูไรคะ..

ปิ๊งว่า...ตอนนี้..แม่ห่วงตัวเองก่อนเถอะค่ะ!!! Shy

ช่วงนี้เริ่มหนาวแล้ว รักษาสุขภาพกันด้วยนะครับ

วันนี้เดินออกมาหน้าปากซอยบ้าน อากาศหนาวจนริมฝีปากแตก!!! เลยครับ

.......................

โดนมอไซด์วินต่อย!!!

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - .::.pOoH.::. - 25-11-2007

ขอตัวไปกินคอเกาหลี ก่อนนะครับ เดี๋ยวดึกๆมาใหม่

หรืออาจจะไปโผล่แถวไหน..ก็เป็นได้ อิอิ

.::.pOoH.::. Wrote:ขอตัวไปกินคอเกาหลี ก่อนนะครับ เดี๋ยวดึกๆมาใหม่

หรืออาจจะไปโผล่แถวไหน..ก็เป็นได้ อิอิ

ค่าาา กินเผื่อปิ๊งด้วยนะคะ บั๋ยบายค่ะ! ลักกี้ๆๆนะคะ ลุงเขียว (ไม่ได้เรียกชื่อนี้นานแระ~)

สวัสดีค่ะ Big Grin

ดูไรคะ..

เดี๋ยะ..ปั๊ด..เหนี่ยว..เลย...เหอ..เหอ...Wink

san Wrote:

ดูไรคะ..

ช่วงนี้เริ่มหนาวแล้ว รักษาสุขภาพกันด้วยนะครับ

วันนี้เดินออกมาหน้าปากซอยบ้าน อากาศหนาวจนริมฝีปากแตก!!! เลยครับ

.......................
โดนมอไซด์วินต่อย!!!

นอกจากเลือดแล้ว..ยังมีไรออกจากบ้านปากอีกอ่ะป่าว...สาธุ..ออกทีเทอญ...
บ้านสีฟ้าจะได้สงบสุข ร่มเย็นสักที....RolleyesTongue