NimitGuitar webboard
คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ (/showthread.php?tid=342)

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - pinkuitarz - 18-11-2007

dejemerry Wrote:
pinkuitarz Wrote:อันนิยองฮี จูมูซิยอซอโย ... อรุณสวสดิ์ค่ะ Big Grin

เก่งจังลูกแม่ ว่าแต่เรียนมาก็ตั้ง 1 ครั้ง(Rolleyes)แล้ว พูดได้แค่นี้เหรอจ๊ะ
เตรียมตัว เตรียมเงินและเตรียมใจรึยังอ่ะ.. เด๋วอีกชั่วโมงครูซองฮี
จะมาถึงอยู่แล้นนน...คา..คา.. Shy

ปิ๊งว่าแม่ก็พอกันอ่ะค่ะ... ดูหนัง sub มากี่เรื่องแล้ว ยังได้แค่ ...คา..คา.. อยู่เนี่ย ไม่ไหวนะคะ Tongue

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - san - 18-11-2007

pinkuitarz Wrote:
pinkuitarz Wrote:อันนิยองฮี จูมูซิยอซอโย ... อรุณสวสดิ์ค่ะ Big Grin

เก่งจังลูกแม่ ว่าแต่เรียนมาก็ตั้ง 1 ครั้ง(Rolleyes)แล้ว พูดได้แค่นี้เหรอจ๊ะ
เตรียมตัว เตรียมเงินและเตรียมใจรึยังอ่ะ.. เด๋วอีกชั่วโมงครูซองฮี
จะมาถึงอยู่แล้นนน...คา..คา.. Shy

ปิ๊งว่าแม่ก็พอกันอ่ะค่ะ... ดูหนัง sub มากี่เรื่องแล้ว ยังได้แค่ ...คา..คา.. อยู่เนี่ย ไม่ไหวนะคะ Tongue

แม่ลูก แซวกันเอง ออกบอร์ดอย่างนี้เลย

เห็นแล้ว เขิล แทนจังRolleyes

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - pinkuitarz - 18-11-2007

san Wrote:
pinkuitarz Wrote:

แม่ลูก แซวกันเอง ออกบอร์ดอย่างนี้เลย

เห็นแล้ว เขิล แทนจังRolleyes

ยุ่งกะเรื่องตัวเองเถอะ..ว่าแต่ว่าเพลงคู่ที่ร้องคาราโอเกะไว้ อยากฟังป่ะ..
คนไรอ่ะ..เสียงดี๊ ดี แต่นักร้องชายต้องไปฝึกร้องมาใหม่นะจ๊ะ
บางเพลง โห..ร้องเข้าไปด้ายยย..Big Grin

(อุย..ป้าแดงกลายเป็นชื่อเด็กข้างบ้านอีกและ...เบื่อเจง ๆ)

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - dejemerry - 18-11-2007

เสียดายจังเมื่อวานครูซองป่วย วันนี้เลยต้องมาสอนแทน
กำลังเข้าด้ายเข้าเข็มค่ะ แต่บรรยากาศเงียบสงัด สงบ จนอยากสลบ
อ้อ..ปูไข่ผัดวุ้นเส้นมีคนฝากให้ครูซองฮี เดี๋ยวจัดให้นะคะ...Big Grin

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - Therock - 18-11-2007

ขอให้พี่แดง สวยวันสวยคืน ... . . เป็นสาวสองพันสามร้อยเจ็ดสิบเอ็ดปี...
ตื่นมาหน้าเด้ง ๆ ๆ ...แก้มแดง
ทุกวันเลยนะคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบ สาธุ......................!!!!!!

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - SARUN - 18-11-2007

Therock Wrote:ขอให้พี่แดง สวยวันสวยคืน ... . . เป็นสาวสองพันสามร้อยเจ็ดสิบเอ็ดปี...

เป็นสาวยี่สิบต้นๆไม่ดีกว่าเหรอ ถ้าเป็นสาวสองพันสามร้อยเจ็ดสิบเอ็ดปี...จะแก่ไปนิดนึงนะ

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - bobonuii19 - 18-11-2007

น้า sarun

ขอบคุณม๊ากค่ะ ที่ vote ให้ป้านุ้ย 1 คะแนน ช๊อบ ช๊อบ ค่ะ ว่าแต่ช่วงนี้คะแนน ป้านุ้ย ขึ้น พอ ๆ กะน้ำหนักเลยวุ้ยยยยยย คะแนนขึ้นชอบ แต่ น้ำหนังขึ้นไม่ชอบอะค่ะ ป้าแดง ทำไงดีคะป้าแดง ป้าแดงพูดไรอะค่ะ ปูไข่ผัดวุ้นเส้นอะ ทำไมฝากให้ song คนเดียวหละเนี่ย พื้นไม่เรียบนี่นา eh eh eh

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - SARUN - 18-11-2007

bobonuii19 Wrote:แต่ น้ำหนังขึ้นไม่ชอบอะค่ะ ป้าแดง ทำไงดีคะป้าแดง

ปรึกษาป้าแดง!!!!!!!! คุณเลือกได้ถูกคนแล้ว .!!!!!!
เหรอ??????

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - dejemerry - 18-11-2007

Therock Wrote:ขอให้พี่แดง สวยวันสวยคืน ... . . เป็นสาวสองพันสามร้อยเจ็ดสิบเอ็ดปี...
ตื่นมาหน้าเด้ง ๆ ๆ ...แก้มแดง
ทุกวันเลยนะคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบ สาธุ......................!!!!!!

ป้าแดงเคยผ่านช่วงเวลานั้นมาแล้วประมาณ 23 ปี
ขอบใจนะร็อค..เอากองไว้ตรงนั้นแหละ..ปวดใจ.. Rolleyes

SARUN Wrote:

เป็นสาวยี่สิบต้นๆไม่ดีกว่าเหรอ ถ้าเป็นสาวสองพันสามร้อยเจ็ดสิบเอ็ดปี...จะแก่ไปนิดนึงนะ

นี่ก็อีกคน ไม่จริงใจเล้ยยยยย...วัยรุ่นเซ็ง!!!!..Sad

bobonuii19 Wrote:น้า sarun

ขอบคุณม๊ากค่ะ ที่ vote ให้ป้านุ้ย 1 คะแนน ช๊อบ ช๊อบ ค่ะ ว่าแต่ช่วงนี้คะแนน ป้านุ้ย ขึ้น พอ ๆ กะน้ำหนักเลยวุ้ยยยยยย คะแนนขึ้นชอบ แต่ น้ำหนังขึ้นไม่ชอบอะค่ะ ป้าแดง ทำไงดีคะป้าแดง ป้าแดงพูดไรอะค่ะ ปูไข่ผัดวุ้นเส้นอะ ทำไมฝากให้ song คนเดียวหละเนี่ย พื้นไม่เรียบนี่นา eh eh eh

ตกข่าวเหรอจ๊ะ ไปไป๊ ไปบ้านซองไปกินกะเค้า..แล้วเมื่อไหร่ป้านุ้ยจะได้มาที่บ้านป้าแดง ป้าแดงแก่แล้วขี้น้อยใจจริง ๆ น้า....Rolleyes

SARUN Wrote:
bobonuii19 Wrote:แต่ น้ำหนังขึ้นไม่ชอบอะค่ะ ป้าแดง ทำไงดีคะป้าแดง

ปรึกษาป้าแดง!!!!!!!! คุณเลือกได้ถูกคนแล้ว .!!!!!!
เหรอ??????

วันนี้น้าซ่าส์..ไม่สอน..แต่เสี้ยมแทน เดี๋ยะมีเรื่อง...Big Grin