NimitGuitar webboard
คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ (/showthread.php?tid=342)

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - dejemerry - 16-11-2007

ตกลงไม่มีใครจะช่วยเราสักคนเล้ยยย..
น้ากรรมใจดี คิดช่วยป้าแดง เด๋วป้าแดงจะมีรางวัลให้
พรุ่งนี้ก่อนแล้วจะเฉลยนะจ๊ะ...Big Grin

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - san - 16-11-2007

dejemerry Wrote:ตกลงไม่มีใครจะช่วยเราสักคนเล้ยยย..
น้ากรรมใจดี คิดช่วยป้าแดง เด๋วป้าแดงจะมีรางวัลให้
พรุ่งนี้ก่อนแล้วจะเฉลยนะจ๊ะ...Big Grin

มีผมไงครับ เดี๋ยวเสร็จธุระ จะรีบไปช่วยนะครับ

ให้น้องปิ๊งกับนู๋ฟิลม์ รีบเรียนให้เสร็จไวไว ผมจะได้ไปโดยไม่เจอสาวเกาหลีครับ

ทุกคนจะได้คิดว่าผมไปเล่นดนตรีจริงๆ ไม่ได้ไปเพราะสาวเกาหลี ผมเป็นห่วงภาพรัก มากนะครับ

ปล. จริงๆ กลัวไปเจอตัวเป็นๆ ระยะเผาแมว แล้วจะหลงรัก จนถอนตัวไม่ขึ้น

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - dejemerry - 16-11-2007

san Wrote:
dejemerry Wrote:ตกลงไม่มีใครจะช่วยเราสักคนเล้ยยย..

มีผมไงครับ เดี๋ยวเสร็จธุระ จะรีบไปช่วยนะครับ

ให้น้องปิ๊งกับนู๋ฟิลม์ รีบเรียนให้เสร็จไวไว ผมจะได้ไปโดยไม่เจอสาวเกาหลีครับ

ทุกคนจะได้คิดว่าผมไปเล่นดนตรีจริงๆ ไม่ได้ไปเพราะสาวเกาหลี ผมเป็นห่วงภาพรัก มากนะครับ

ปล. จริงๆ กลัวไปเจอตัวเป็นๆ ระยะเผาแมว แล้วจะหลงรัก จนถอนตัวไม่ขึ้น

มาตอนไหนก็ได้ เจอไม่เจอก็ไม่มีประโยชน์อะไรแล้วล่ะ ความรักทำให้คนตาบอด
ใช่ป่าว เพราะฉะนั้น รับรองครูซองฮีไม่เห็นเธอแน่นอน..
ว่าแต่อย่ามาโม้ จะมาช่วย พูดไปงั้น ๆ แหละ เชื่อไม่ได้ โกหก ทั้งน้านนน
สงสารแต่น้ากรรมของตูจริง ๆ เฮ้อ...Rolleyes

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - nufilmka - 16-11-2007

น้าsan กับป้าแดง ประทะคารมกันอีกแล้ว
วันไหนไม่ได้ป๊ะกันคงจะนอนไม่หลับ 555

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - san - 16-11-2007

nufilmka Wrote:น้าsan กับป้าแดง ประทะคารมกันอีกแล้ว
วันไหนไม่ได้ป๊ะกันคงจะนอนไม่หลับ 555

เป็นการแสดงออกความรัก ซึ่งกันและกันครับ

รักมาก ด่ามาก

ด่ามาก เจ็บมาก

เจ็บมาก เริ่มด้านชา

ด้านชามาก ก็ทำให้ผม หน้าด้าน!!!Rolleyes

san Wrote:
nufilmka Wrote:น้าsan กับป้าแดง ประทะคารมกันอีกแล้ว

เป็นการแสดงออกความรัก ซึ่งกันและกันครับ

รักมาก ด่ามาก

ด่ามาก เจ็บมาก

เจ็บมาก เริ่มด้านชา

ด้านชามาก ก็ทำให้ผม หน้าด้าน!!!Rolleyes

อ๋อ..รู้ความจริงและ สงสัยมาตั้งนานว่า เอ๊..ทำไมน้าสันขวาน ถึงได้เป็นแบบนี้
แต่ไม่ต้องกังวล ป้าแดงเข้าใจเธอ และจะพยายามด่าเช้า ด่าเย็น เผื่อเธอจะได้
หน้าด้านลง หน้าด้านลง ดีมั้ยห่ะ...สั่นเอ๊ย..Big Grin.

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - SARUN - 16-11-2007

นี่ถ้าคนไม่รู้ภูมิหลังมาก่อน มาเริ่มอ่าน คงคิดว่า เด็กวัยรุ่น เขาแซวกันนะเนี่ยยยย

SARUN Wrote:

นี่ถ้าคนไม่รู้ภูมิหลังมาก่อน มาเริ่มอ่าน คงคิดว่า เด็กวัยรุ่น เขาแซวกันนะเนี่ยยยย

ชะหนอยแน่..น้าซ่าส์..จอมสอน อย่ามาเสี้ยมนะ จะฟ้องน้าโฟล์คน้อยให้จัดการ
ซะให้เข็ด ป้าแดงไม่มีภูมิหลังเหมือนเจ้าสันขวานหรอก
เพราะว่าป้าแดงเป็นคนเถื่อนไม่มีประวัติเก่า ๆ หรอกน้า..อย่าเอ็ดไป..

ที่นอนไม่หลับคงเป็นเพราะเมื่อวานไปไดร์ฟกอล์ฟมา กะเธอนั่นแหละย่ะ
ปวดเมื่อยตามแขน ตามตัว ดีนะไม่ได้เข้าฟิตเนสด้วยไม่งั้นได้คลานกลับ
บ้านกันทั้งคู่...อาทิตย์หน้าเอาอีกเนอะ มันส์จริง ๆ Big Grin

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - SARUN - 16-11-2007

dejemerry Wrote:ชะหนอยแน่..น้าซ่าส์..จอมสอน อย่ามาเสี้ยมนะ จะฟ้องน้าโฟล์คน้อยให้จัดการ

Ummm ...เออออออ ครือออ ป้าจะไปฟ้อง น้าโฟล์คน้อย....เกรงว่าจะฟ้องผิดคนแล้วครับป้า คนนั้น เป็นถึง
จอมราชันอภิมหาอมตะนิรันด์กาลงานเสี้ยม เลยละครับ

ควรต้องฟ้องน้าป๋อ ถึงจะถูกสิคับ