NimitGuitar webboard
คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ (/showthread.php?tid=342)

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - .::.pOoH.::. - 13-11-2007

ปุ๊มีเบอร์ป้าจ๊ะเอ๋ เพราะแอบขอไว้ตอนที่น้ารันย์พาป้าจ๊ะเอ๋ไปจ๊ะเอ๋ปุ๊

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - SARUN - 13-11-2007

.::.pOoH.::. Wrote:ปุ๊มีเบอร์ป้าจ๊ะเอ๋ เพราะแอบขอไว้ตอนที่น้ารันย์พาป้าจ๊ะเอ๋ไปจ๊ะเอ๋ปุ๊

เหมือนน้าปุ๊เลย ผมก็มีเบอร์ เหมือนกันเลยBig Grin

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - dejemerry - 13-11-2007

.::.pOoH.::. Wrote:ปุ๊มีเบอร์ป้าจ๊ะเอ๋ เพราะแอบขอไว้ตอนที่น้ารันย์พาป้าจ๊ะเอ๋ไปจ๊ะเอ๋ปุ๊

เอากะเค้าอีกและ..ทำเป็นเล่น น้องจ๊ะเอ๋น่ารักชมัดเลย
น้าซ่าส์แกไม่กล้าพามาปะพวกน้า ๆ หรอก..อันตราย
พูดเล่น..Big Grin

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - karn - 13-11-2007

SARUN Wrote:
dejemerry Wrote:อย่าพามาให้หนุ่ม ๆ แถวนี้เห็นนะน้า..
ป้าแดงไม่รับประกันความปลอดภัย..Big Grin

หมายความว่า อย่าพามารู้จักกันไว้ เพราะ เด๋ยว ความลับจะลั่วไหล เด๋ยวฟ้องกันได้ หรือ ปัญหา สายลับ จับบ้านน้อย ใช่ไม๊ครับ
น้าkarn น้า Grid ฟังไว้ ป้าแดงบอกอะไร ต้องฟัง

หมายฟามว่า ผมยังหนุ่มอยู่ใช่มั๊ยเนี่ยTongue
มิเสียแรง ที่ไปคบกับแก็งค์เด็กล่มฯBig Grin

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - dejemerry - 13-11-2007

karn Wrote:
SARUN Wrote:
dejemerry Wrote:อย่าพามาให้หนุ่ม ๆ แถวนี้เห็นนะน้า..
ป้าแดงไม่รับประกันความปลอดภัย..Big Grin

หมายความว่า อย่าพามารู้จักกันไว้ เพราะ เด๋ยว ความลับจะลั่วไหล เด๋ยวฟ้องกันได้ หรือ ปัญหา สายลับ จับบ้านน้อย ใช่ไม๊ครับ
น้าkarn น้า Grid ฟังไว้ ป้าแดงบอกอะไร ต้องฟัง

หมายฟามว่า ผมยังหนุ่มอยู่ใช่มั๊ยเนี่ยTongue
มิเสียแรง ที่ไปคบกับแก็งค์เด็กล่มฯBig Grin
พูดจริง ๆ แล้ว น้ากานหน้าตายังดูเด็กกว่าน้าสันขวานอีกนะ..ป้าแดงไม่ได้โกหก
อย่าไปบอกน้าสันขวานก็แล้วกัน ประเดี๋ยวจะท้อแท้ในชีวิตซะก่อน...

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - karn - 13-11-2007

dejemerry Wrote:พูดจริง ๆ แล้ว น้ากานหน้าตายังดูเด็กกว่าน้าสันขวานอีกนะ..ป้าแดงไม่ได้โกหก
อย่าไปบอกน้าสันขวานก็แล้วกัน ประเดี๋ยวจะท้อแท้ในชีวิตซะก่อน...

ขอบคุณครับป้าแดง...รับรองไม่บอกน้าสันแน่นอนครับ ... จุ๊.. จุ๊ ..Big Grin

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - .::.pOoH.::. - 13-11-2007

พอตอนเด็กก็อยากมีหนวดจะได้แก่เร็วๆ พอแก่แล้วก็อยากหน้าเด็ก

พอแก่หนักเข้าไปอีกก็อยากโดนนวด ไม่ไว้หนวด

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - Therock - 13-11-2007

.::.pOoH.::. Wrote:พอตอนเด็กก็อยากมีหนวดจะได้แก่เร็วๆ พอแก่แล้วก็อยากหน้าเด็ก

เหมือนผมเลยครับ....อยากแก่ขึ้นอีกซัก สาม สี่ ปี .........................^^

จะรีบไปไหน จะรีบไปไหน ยุคนี้สาวๆเค้าฮิตเลี้ยงเด็ก (ผู้ชายน่ารักๆอย่างเราๆ)

karn Wrote:
dejemerry Wrote:พูดจริง ๆ แล้ว น้ากานหน้าตายังดูเด็กกว่าน้าสันขวานอีกนะ..ป้าแดงไม่ได้โกหก

ขอบคุณครับป้าแดง...รับรองไม่บอกน้าสันแน่นอนครับ ... จุ๊.. จุ๊ ..Big Grin

ไม่เป็นไรค่ะ เจ้าสันขวานมัวแต่แบกข้าวสาร ไม่รู้เรื่องหรอกน้ากาน..กรู้..

.::.pOoH.::. Wrote:พอตอนเด็กก็อยากมีหนวดจะได้แก่เร็วๆ พอแก่แล้วก็อยากหน้าเด็ก

พอแก่หนักเข้าไปอีกก็อยากโดนนวด ไม่ไว้หนวด

น้าปุ๊เคยแก่แล้วล่ะซิ...เข้าใจเป็นอันดี...Big Grin