NimitGuitar webboard
คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ (/showthread.php?tid=342)

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - โฟล์คน้อย - 09-11-2007

san Wrote:น้าโฟล์คน้อย วางแผนได้แยบยลจริงๆ

ดูไปดูมา เริ่มคบด้วยไม่ได้และ

รอบจัดเหลือเกิน!!!!

ถ้ายังไม่ได้เต่ามาแบ่งกัน..
ยังเลิกคบกันม่ายด้ายยยยย...
ไม่งั้นยิงอย่างเดียววววว...

ป๋มพูดจิงนะ.. หึหึ..

............................

หลังจากแผนการณ์สำเร็จ
เราก็โยนความผิดไปให้เดอะร๊อคกะน้าปุ๊.. อุอุ..

เนอะน้าสันกำแปงงง....

เสี้ยมมมมมมมม...

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - .::.pOoH.::. - 09-11-2007

ปุ๊อุตส่าห์ไม่เข้ามาขัดขวางแผนการเสี้ยมแล้วนะ....

เดี๋ยวกระโดดตบ..จูบหรอก จู๊บบบบส์~~~~~

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - dejemerry - 09-11-2007

pOoH Wrote:ปุ๊อุตส่าห์ไม่เข้ามาขัดขวางแผนการเสี้ยมแล้วนะ....

เดี๋ยวกระโดดตบ..จูบหรอก จู๊บบบบส์~~~~~

มิน่าน้าปุ๊ไม่ชอบดูหนังเกาหลี..เอาเวลาไปดูหนังช่อง 7 นะซิ..เหอ..เหอ..

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - san - 09-11-2007

dejemerry Wrote:ตกลงน้าสันเธอจะขับรถสีม่วงประจำกายป้าแดงมารับป้าแดงไปเที่ยวสวนหยามป่าวก่ะ

อยากไปไหนบอกมา เดี๋ยวพาไปทุกทีเลยครับ

พี่แดงกะจะสไลด์เดอร์ จากสวนสยาม มาลง ปากน้ำเลยใช่ป่ะ!!!

โฟล์คน้อย Wrote:หลังจากแผนการณ์สำเร็จ
เราก็โยนความผิดไปให้เดอะร๊อคกะน้าปุ๊.. อุอุ..

ฮ่า ฮ่า ฮ่าฮ่า เราสองคนนี้มัน น่าคบจริงๆ ฮ่า ฮ่า ฮ่าฮ่า

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - dejemerry - 09-11-2007

โฟล์คน้อย Wrote:
san Wrote:น้าโฟล์คน้อย วางแผนได้แยบยลจริงๆ

ดูไปดูมา เริ่มคบด้วยไม่ได้และ

รอบจัดเหลือเกิน!!!!

ถ้ายังไม่ได้เต่ามาแบ่งกัน..
ยังเลิกคบกันม่ายด้ายยยยย...
ไม่งั้นยิงอย่างเดียววววว...

ป๋มพูดจิงนะ.. หึหึ..

............................

หลังจากแผนการณ์สำเร็จ

ตอนนี้เริ่มแผนได้แล้วค่ะ น้าเต่า เอ้ย..น้าป๋อไปแย้วววววววว..

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - โฟล์คน้อย - 09-11-2007

dejemerry Wrote:
pOoH Wrote:ปุ๊อุตส่าห์ไม่เข้ามาขัดขวางแผนการเสี้ยมแล้วนะ....

มิน่าน้าปุ๊ไม่ชอบดูหนังเกาหลี..เอาเวลาไปดูหนังช่อง 7 นะซิ..เหอ..เหอ..

นี่คือสถาน.. แห่งบ้านทรายทอง.. ที่ปุ๊ปองมาอยู่..
ปุ๊ยังไม่รู้.. ป๋อจะต้อนรับ.. ขับสู้เพียงไหน..

อุอุ..

san Wrote:
dejemerry Wrote:ตกลงน้าสันเธอจะขับรถสีม่วงประจำกายป้าแดงมารับป้าแดงไปเที่ยวสวนหยามป่าวก่ะ

อยากไปไหนบอกมา เดี๋ยวพาไปทุกทีเลยครับ

พี่แดงกะจะสไลด์เดอร์ จากสวนสยาม มาลง ปากน้ำเลยใช่ป่ะ!!!

เธอคิดเหรอ..ว่าสไลเดอร์เค้าจะไม่พังซะก่อน..

โฟล์คน้อย Wrote:หลังจากแผนการณ์สำเร็จ

ฮ่า ฮ่า ฮ่าฮ่า เราสองคนนี้มัน น่าคบจริงๆ ฮ่า ฮ่า ฮ่าฮ่า
เข้ากันได้เป็นแคนเป็นขลุ่ย ก๊ากกกกกกกก.. Big Grin

ว.2 ว.2

น้าสัน.. น้าสัน..
สายรายงานว่า.. น้าป๋อไม่อยู่แย้วววววววว..
ทางสะดวก...

เริ่มแผนได้...
แล้วอย่าลืมแอบถ่ายป๋อ ตอนกลับมาแย้วไม่เจอเต่าด้วย...

โฟล์คน้อยจะรออยู่ที่จุดนัดพบ.. อุอุ..

เมื่อได้ของที่ต้องการแล้วววว...
อย่าลืมจัดการกลับพยานที่อยู่ในเหตุการณ์ด้วย..
อย่าให้สาวมาถึงเราได้.. อุอุ..

เสี้ยมมมมมมม...โลลดดดดดดดดดดดดดดดด...

โฟล์คน้อย Wrote:ว.2 ว.2

น้าสัน.. น้าสัน..
สายรายงานว่า.. น้าป๋อไม่อยู่แย้วววววววว..
ทางสะดวก...

เริ่มแผนได้...
แล้วอย่าลืมแอบถ่ายป๋อ ตอนกลับมาแย้วไม่เจอเต่าด้วย...

โฟล์คน้อยจะรออยู่ที่จุดนัดพบ.. อุอุ..

เมื่อได้ของที่ต้องการแล้วววว...
อย่าลืมจัดการกลับพยานที่อยู่ในเหตุการณ์ด้วย..
อย่าให้สาวมาถึงเราได้.. อุอุ..

เสี้ยมมมมมมม...โลลดดดดดดดดดดดดดดดด...

ป๋อเปลี่ยนใจเลี้ยวรถกลับมาอีกแย้ววววววว..
สั่งการล้มเลิกแผนก่อนค่ะน้า...Shy

เดี๋ยวก่อน! ป๋มขอคั่นโคสะนาแป๊บนึง..

ป๋มเพิ่งสังเกตุเห็นป้ายของแก๊งล่มกระทู้อยู่ใต้ชื่อน้าสันกำแปงอ่ะ..
แหม.. ด้วยนี้มีขึ้นป้ายแก๊งด้วยนะ.. อุอุ..

น่าหยิกชะมัด..