NimitGuitar webboard
คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ (/showthread.php?tid=342)

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - SARUN - 07-11-2007

pOoH Wrote:sexy จัง

นั่นของน้าป๋อ เขา น้าปุ๊ สงบใจไว้

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - .::.pOoH.::. - 07-11-2007

อะไรกันครับ ชมว่า sexy ก็ไม่ได้! เก็บกด!!!

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - dejemerry - 07-11-2007

SARUN Wrote:
pOoH Wrote:sexy จัง

นั่นของน้าป๋อ เขา น้าปุ๊ สงบใจไว้

น้าป๋อไม่ว่า น้าป๋อใจดี ป้าแดงรู้ใจน้าป๋อค่ะ..

pOoH Wrote:อะไรกันครับ ชมว่า sexy ก็ไม่ได้! เก็บกด!!!

อย่าหาข้ออ้างนะน้าปุ๊ เก็บกดเรื่องไรกันแน่...Big Grin

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - .::.pOoH.::. - 07-11-2007

เก็บกดเพราะไม่ได้ฟังเพลง หิน ผา กา ดาบ ครับ

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - karn - 07-11-2007

Big GrinBig GrinBig Grinกลับมารายงานตัวแล้วครับ ป้าแดง ป้านุ้ย ป้าฮี และ คอ'หลี ทุกท่านBig GrinBig GrinBig Grin

เข้าบอร์ดแล้วงงเลยครับ มีแต่หน้าป้าฮีเต็มไปหมดTongue

พร้อมกับคอ'หลี เพิ่มจำนวนขึ้นมากมายก่ายกอง

ที่เห็นเงียบๆหลายๆคน ก็เริ่มเปิดเผยออกมาท่านละเล็กละน้อย..อิอิBig Grin

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - dejemerry - 07-11-2007

karn Wrote:Big GrinBig GrinBig Grinกลับมารายงานตัวแล้วครับ ป้าแดง ป้านุ้ย ป้าฮี และ คอ'หลี ทุกท่านBig GrinBig GrinBig Grin

เข้าบอร์ดแล้วงงเลยครับ มีแต่หน้าป้าฮีเต็มไปหมดTongue

พร้อมกับคอ'หลี เพิ่มจำนวนขึ้นมากมายก่ายกอง

ที่เห็นเงียบๆหลายๆคน ก็เริ่มเปิดเผยออกมาท่านละเล็กละน้อย..อิอิBig Grin

ยินดีต้อนรับค่ะ น้ากาน เอาน้าสันขวานไปขายมาเลย์แล้วใช่ป่าว หรือว่าขายไม่ออกกลับมาปิดประตูห้องร้องไห้ จนป่านนี้ยังไม่ออกมาเลยอ่ะ Tongue

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - karn - 07-11-2007

dejemerry Wrote:ยินดีต้อนรับค่ะ น้ากาน เอาน้าสันขวานไปขายมาเลย์แล้วใช่ป่าว หรือว่าขายไม่ออกกลับมาปิดประตูห้องร้องไห้ จนป่านนี้ยังไม่ออกมาเลยอ่ะ Tongue

ตาสั้นนี่ถ้าจะขายยากครับพี่แดง..ลด50%แล้ว ผมว่ายังไม่มีคนซื้อเลยครับTongue

เห็นโทรมาบอกว่าเย็นนี้จะเข้ามารบกวนผมที่ทำงานครับBig Grin

karn Wrote:
dejemerry Wrote:ยินดีต้อนรับค่ะ น้ากาน เอาน้าสันขวานไปขายมาเลย์แล้วใช่ป่าว หรือว่าขายไม่ออกกลับมาปิดประตูห้องร้องไห้ จนป่านนี้ยังไม่ออกมาเลยอ่ะ Tongue

ตาสั้นนี่ถ้าจะขายยากครับพี่แดง..ลด50%แล้ว ผมว่ายังไม่มีคนซื้อเลยครับTongue

เห็นโทรมาบอกว่าเย็นนี้จะเข้ามารบกวนผมที่ทำงานครับBig Grin
ลด 50% ยังไม่พอค่ะ ต้องให้เค้าฟรีแล้วต้องแถมข้าวสารอีก 1 กระสอบให้เค้าไปด้วย ยังไม่รู้เลยว่าเค้าจะเอาหรือป่าว..สงสัยต้องไปทิ้งไว้ที่วัดค่ะน้ากาน.Smile

อยู่ Balinee หรือเปล่าครับ เมื่อกี๊น้าคีตะไลฯโทรมาเรื่องกีตาร์บอกว่าอยู่กับน้าสันขวาน

งงเหมือนกัน

dejemerry Wrote:ลด 50% ยังไม่พอค่ะ ต้องให้เค้าฟรีแล้วต้องแถมข้าวสารอีก 1 กระสอบให้เค้าไปด้วย ยังไม่รู้เลยว่าเค้าจะเอาหรือป่าว..สงสัยต้องไปทิ้งไว้ที่วัดค่ะน้ากาน.Smile

ทิ้งไว้ที่วัดผมกลัวแกจะหาทางกลับมาที่บ้านถูกนะครับ...ต้องทิ้งที่ทุ่งสีกันครับBig Grin

pOoH Wrote:อยู่ Balinee หรือเปล่าครับ เมื่อกี๊น้าคีตะไลฯโทรมาเรื่องกีตาร์บอกว่าอยู่กับน้าสันขวาน

งงเหมือนกัน

ตอนนี้น้าสั้นอยู่กับน้าขี้ตาที่บาลินีครับ แต่ตอนเย็นจะโทรนัดกันอีกทีว่าจะไปไหนครับเขยใหญ่กรุงโซลBig Grin