NimitGuitar webboard
คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ (/showthread.php?tid=342)

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - nufilmka - 06-11-2007

OH MY GOD!!!
มีไก่เหรอ อุ้ย!!! ลืมไปต้องไม่เห็นแก่กินจนออกนอกหน้า
(แต่ว่ามีไก่จริงเหรอวันนี้)

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - dejemerry - 06-11-2007

nufilmka Wrote:OH MY GOD!!!
มีไก่เหรอ อุ้ย!!! ลืมไปต้องไม่เห็นแก่กินจนออกนอกหน้า
(แต่ว่ามีไก่จริงเหรอวันนี้)

วันนี้น้าพืชว่าจะมาบ้านเต่า แต่ไม่รู้ว่าจะมาจริงอะป่าว
แต่ก็ไม่เกี่ยวกะไก่ตุ๋นอะไรหรอกนะ เพราะน้าพืชเค้ากิน
มังสวิรัติค่ะ นู๋ฟิล์ม ถ้ามายังไม่รู้ว่าจะหาอะไรให้น้าแกกิน
เนี่ย..Big Grin

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - Webmaster - 06-11-2007

ป้าแดง...เป็นหัวหน้าวง Blue ribbon ใช่ป่าวคับ Tongue อยากติดต่อขอบันทึกเสียงเพลง The other side... แบบชัดๆ น่ะคับ

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - Grid.. - 06-11-2007

ถ้าผมแล้วแก๊งล่มฯไปละก็ พี่แดงคงไม่ต้องห่วงเรื่องกินครับ..

เพราะ พี่แดงแค่เตรียม ไก่เป็นๆ และ แหล่งน้ำ ไว้ให้พวกผม ก็เพียงพอแล้วครับ

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - san - 06-11-2007

Grid.. Wrote:ถ้าผมแล้วแก๊งล่มฯไปละก็ พี่แดงคงไม่ต้องห่วงเรื่องกินครับ..

เพราะ พี่แดงแค่เตรียม ไก่เป็นๆ และ แหล่งน้ำ ไว้ให้พวกผม ก็เพียงพอแล้วครับ

ไอบ้า!!!!!

พวกเราไม่ใช่ ตัว แล็กคูน นะ!!!!!!!!

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - dejemerry - 06-11-2007

Webmaster Wrote:ป้าแดง...เป็นหัวหน้าวง Blue ribbon ใช่ป่าวคับ Tongue อยากติดต่อขอบันทึกเสียงเพลง The other side... แบบชัดๆ น่ะคับ
เอาแล้วไง..คนแก่ก็มีสิทธิ์ได้อัดเสียงกะเค้าด้วย ขอบคุณค่ะน้า Web พวกเราชาววง BRB ยินดีค่ะ ว่าง 24 ชั่วโมงค่ะ แล้วต้องการเต็มวงป่าวคะ Big Grin

Grid.. Wrote:ถ้าผมแล้วแก๊งล่มฯไปละก็ พี่แดงคงไม่ต้องห่วงเรื่องกินครับ..

ตกลงพวกแก๊งล่มกระทู้เป็นกระหังเหรอจ๊ะน้องกริด หรือว่าเป็นตัวกินไก่
เด๋วป้าแดงจัดให้นะ
เด๋วก่อนน้อง อะเวจี เอ้ย อะเวต้าอ่ะ เปลี่ยนเถอะ หน้าตาหล่อ ๆ เสียดายจัง..Wink

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - Webmaster - 06-11-2007

dejemerry Wrote:
Webmaster Wrote:ป้าแดง...เป็นหัวหน้าวง Blue ribbon ใช่ป่าวคับ Tongue อยากติดต่อขอบันทึกเสียงเพลง The other side... แบบชัดๆ น่ะคับ
เอาแล้วไง..คนแก่ก็มีสิทธิ์ได้อัดเสียงกะเค้าด้วย ขอบคุณค่ะน้า Web พวกเราชาววง BRB ยินดีค่ะ ว่าง 24 ชั่วโมงค่ะ แล้วต้องการเต็มวงป่าวคะ Big Grin

ทั้งวง BRB นั่นแหละคับ แต่อัดทีละ Line นะคับ...ให้ยกเครื่องไปโน่น หรือจะมาที่ studio ก็ได้คับ

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - san - 06-11-2007

เค้าก็เป็งหนึ่งในสมาชิก ที่เล่นกลองด้วยนะฮับ

san Wrote:

เค้าก็เป็งหนึ่งในสมาชิก ที่เล่นกลองด้วยนะฮับ

น้าสัน ป้าแดงขออัดเธอติดข้างฝาบ้านก่อนได้ป่าวอ่ะ

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - pinkuitarz - 06-11-2007

โฮะๆ สวัสดีทุกๆคนค่ะ Smile เพิ่งกลับมาจาก รร. เครียดมาก...การบ้านท่วมศีรษะจริงๆ Sad

แม่ขา อยากทำไรน้าเค้าก็เชิญเลยค่ะ ปิ๊งสนับสนุน ดีไม่ดีเดี๋ยวช่วยรุมด้วย ฮ่าๆๆ!!! Big Grin