NimitGuitar webboard
คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ (/showthread.php?tid=342)

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - san - 04-11-2007

karn Wrote:
dejemerry Wrote:เฮ้อ..จะเป็นฝั่งกะเค้าได้ด้วยเหรอน้าสันเอ๊ย..Sad

สงสัยจะ ฝัง มากกว่าครับTongue

ถูกแล้วครับป้าแดงสุดสวย และน้ากานสุดหล่อ บ้านนี้มีแต่คนรักผม

เพราะถ้าน้าน้ากิจจา จะมายิงผมทิ้งแล้ว

ผมเชื่อว่าคนในบ้านฟ้าต้องออกมาช่วยผม

ช่วยกัน.....

ฝังให้มิด!!!!!!!!!!!!

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - pinkuitarz - 04-11-2007

san Wrote:
dejemerry Wrote:แขนเธอหายแล้วเหรอน้าสันขวาน ตกลงไปเช็คประสาทมาแล้วล่ะซิ
หรือว่าหมอไม่รับเย็บ ก๊ากกกกกกกกกกกกก..Tongue

อบอุ่นจัง เป็นห่วงผม ทุกอริยาบท

แซวมากเดี๋ยวไปบ้านเต่าซะเลย

ถ้าไม่ติดว่าเดี๋ยวน้องปิ๊งจะเบื่อหน้าผมก่อน

งานนี้ ......................................................

ผมจะไปกวนตะโก้ให้ร้อยวันเลย!!!!!!!!!!

ทำไมต้องอ้างชื่อปิ๊งด้วยล่ะคะ?? คิดไรอยู่เนี่ย! ปิ๊งไม่ใช่คนอย่างงั้นซะหน่อยน้า... หรือว่าคิดมากเรื่อง"โมจิ"ของเมื่อวานคะ 555 Big Grin

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - san - 04-11-2007

pinkuitarz Wrote:ทำไมต้องอ้างชื่อปิ๊งด้วยล่ะคะ?? คิดไรอยู่เนี่ย! ปิ๊งไม่ใช่คนอย่างงั้นซะหน่อยน้า... หรือว่าคิดมากเรื่อง"โมจิ"ของเมื่อวานคะ 555 Big Grin

ไม่คิดมากได้ไงครับ

เพราะ นี่ขนาดเมื่อวานเราเล่นอยู่วงเดียวกัน ยังไม่ยอมรับขนมที่พี่ให้เลย

ถ้าไม่ติดว่า เมื่อวาน เห็น น้องปิ๊ง แลบลิ้นถ่ายรูปได้ยาวมากกกกกกกกกกกกกก

งานนี้ต้อง มีโชว์ภาพกัยหน่อยแล้ว........

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - Therock - 05-11-2007

pOoH Wrote:"รักในรอยแค้น"

ชอบเพลง รักเธอมากกว่า ที่ประกอบละครเรื่องนี้จังครับ....................

"ต่างก็รักกัน . . . . . . .. . .. . . . .

. . . . .. . . . .

. .. . .. . . . .. . .. . และฉันเองก็รู้ว่ารักนั้นยิ่งใหญ่และจะมีไว้ให้เธอคนนี้ คนเดียว"

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - hattaya111 - 05-11-2007

คือโทดทีนะ เห็นชื่อกาทู้เค้าเชิญ คอหนังเกาหลี

เลย เข้ามาฮา เล่าเรื่องที่บ้าน

คือ ....ตอนนี้ ผมน้ำหนัก กาลังลด...

เเม่ผม ไม่ค่อยทำอะไรละ เเม้กาทั่ง ทำกับข้าว

เด๋วนี้ เเกอยู่หน้าทีวี ...ตลอด ติดหนังเกาหลี ......ขั้นโคม่า

มะคืนน่าจะตี3 ได้

ตะเห็นเเกดู มีความสุข ก็ดีเเล้วหล่ะครับ เเม้เเกปีหน้าจะ 60 ก็ตาม ............. เเละ ...น้ำหนักผมจะลดลง

เเง๊ๆๆๆๆๆ

หิว..ววว ข้า..ววว

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - dejemerry - 05-11-2007

hattaya111 Wrote:คือโทดทีนะ เห็นชื่อกาทู้เค้าเชิญ คอหนังเกาหลี

เลย เข้ามาฮา เล่าเรื่องที่บ้าน

คือ ....ตอนนี้ ผมน้ำหนัก กาลังลด...

เเม่ผม ไม่ค่อยทำอะไรละ เเม้กาทั่ง ทำกับข้าว

เด๋วนี้ เเกอยู่หน้าทีวี ...ตลอด ติดหนังเกาหลี ......ขั้นโคม่า

ตะเห็นเเกดู มีความสุข ก็ดีเเล้วหล่ะครับ เเม้เเกปีหน้าจะ 60 ก็ตาม ............. เเละ ...น้ำหนักผมจะลดลง

เเง๊ๆๆๆๆๆ

มิน่าน้าหัดทายาถึงไม่ยอมเข้ากระทู้คอเกาหลีสักที สงสัยที่เข้ามาเพราะว่าเกาหลีสาวสวยน้องซองฮีมาในงานมิตติ้งด้วย ก็เลยเป็นแรงบันดาลใจให้น้าหัดทายา
อยากเล่าเรื่องคุณแม่มังคะ..ป้าแดงพูดไม่ผิดใช่ป่าว..Tongue

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - hattaya111 - 05-11-2007

dejemerry Wrote:
hattaya111 Wrote:คือโทดทีนะ เห็นชื่อกาทู้เค้าเชิญ คอหนังเกาหลี

เเง๊ๆๆๆๆๆ

มิน่าน้าหัดทายาถึงไม่ยอมเข้ากระทู้คอเกาหลีสักที สงสัยที่เข้ามาเพราะว่าเกาหลีสาวสวยน้องซองฮีมาในงานมิตติ้งด้วย ก็เลยเป็นแรงบันดาลใจให้น้าหัดทายา
อยากเล่าเรื่องคุณแม่มังคะ..ป้าแดงพูดไม่ผิดใช่ป่าว..Tongue

เอ้ยย...ป่าว ค้าบบ

มะต้องได้เห็นน้องซอง...สาวเกาหลี ก้อน่ามองอยู่เเล้วพี่ ..อิอิ..

จิงๆ หนังเค้า ภาพสวยอยู่เเล้ว เเต่ผมไม่มีเวลาเลย เเม้.. เเม่จะชวนอยู่ทุกวัน เเถมเล่า เรื่องย่อ ท้าวความให้ฟังตลอด

ดูกันเเทนไปก่อนนะพี่น้อง..

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - dejemerry - 05-11-2007

hattaya111 Wrote:
dejemerry Wrote:

เเง๊ๆๆๆๆๆ

เอ้ยย...ป่าว ค้าบบ

มะต้องได้เห็นน้องซอง...สาวเกาหลี ก้อน่ามองอยู่เเล้วพี่ ..อิอิ..

จิงๆ หนังเค้า ภาพสวยอยู่เเล้ว เเต่ผมไม่มีเวลาเลย เเม้.. เเม่จะชวนอยู่ทุกวัน เเถมเล่า เรื่องย่อ ท้าวความให้ฟังตลอด

ดูกันเเทนไปก่อนนะพี่น้อง..

ไม่สงสัยเลยค่ะว่าทำไมน้าหัดทายาถึงได้โซโลกี้ต้าร์ได้พริ้วไหวดังสายลม
งั้นป้าแดงจะเพลา ๆ จากเกาหลีมาเกากีต้าร์แทนบ้างจะได้เก่งเหมือนน้าหัดทายา..Big Grin

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - SARUN - 05-11-2007

Therock Wrote:[ชอบเพลง รักเธอมากกว่า ที่ประกอบละครเรื่องนี้จังครับ....................
"ต่างก็รักกัน . . . . . . .. . .. . . . .
. .. . .. . . . .. . .. . และฉันเองก็รู้ว่ารักนั้นยิ่งใหญ่และจะมีไว้ให้เธอคนนี้ คนเดียว"

เหรอ.....???
เป็นเอามาก...... ทำเป็นเห่อไปได้
ไม่เก็บอาการม่าง เล้ยยยยยยยย

SARUN Wrote:
Therock Wrote:[ชอบเพลง รักเธอมากกว่า ที่ประกอบละครเรื่องนี้จังครับ....................

เหรอ.....???
เป็นเอามาก...... ทำเป็นเห่อไปได้

ก๊ากกกกกกกกก...น้าซ่าส์ ป้าแดงลืมบอกไปป้าแดงมีเบอร์น้องเอ๋อยู่กะตัวน้าจ๊า
น้าซ่าส์ก็เหมือนลูกไก่อยู่ในกำมืออ้วน ๆ ของป้าแดงจิง ๆ ก๊ากกกกกกกกก..