NimitGuitar webboard
คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ (/showthread.php?tid=342)

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - dejemerry - 27-10-2007

pOoH Wrote:นี่มัน..ไม่ใช่น้ำดื่มนา...เคยสั่งมากินเล่น ไม่เห็นสดชื่นเลยแงะ!!

ถึงไม่สดชื่น แต่ลุงเขียวชอบ..ป้าแดงรู้จายยยช่ายยยยยป่าวววววววว เอิ้กกกกกกก
อ้าว..แค่เห็นขวดก็เมาซะงั้น... [Image: 36147hc7.gif]

โฟล์คน้อย Wrote:
dejemerry Wrote:เอารูปขวัญใจน้าป๋อเจ้าพ่อเต่ามาให้ชมกันให้เต็มตาค่ะ

.................

ฮี่.. ฮี่ยยยย์...

จุ๊บจุ๊บ...... ชอบบบบบบบบบบบบ...

จุ๊บจุ๊บ.........

อิอิ.... เสี้ยมมมมมมมมมมม...

น้าสองคนดีนะคะ ชอบคนละแบบ ไม่ทะเลาะกันดีค่ะ Tongue

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - dejemerry - 29-10-2007

สงสัยจริง ๆ ว่าหนุ่ม ๆ บ้านนี้ไม่ค่อยสนใจผู้หญิงสวย ๆ กันบ้างเลยนี่ขนาดเปิดกระทู้เกาหลีเอารูปสาว ๆ มาลงให้ดูไม่ยักกะมีใครดูเท่าไหร่...แล้วชอบแบบไหนกันคะ..Big Grin

[Image: kimtaehee043qc5.jpg]

[Image: kimtaehee050050wn5.jpg]

[Image: heringbone0608jw0eg7.jpg]

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - san - 29-10-2007

โอ้ ......

เร้า.......มา......ขุด ขุด ขุด เรามาขุด กระทู้ กันเถอะ

เรามา ..ขุด ขุด ขุด กระทู้นี้ จะได้ไม่ต๊ก

เพราะกระทู้นี้ ให้สาระความรู้เรื่องกีต้าร์เป็นอย่างดี จากภาพประกอบที่ผม ช๊อบ ชอบRolleyes

เลยมาช่วยแม่แดงสุดสวย ขุดกระทู้อีกแรงคร๊าบบบบบบบ

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - dejemerry - 29-10-2007

san Wrote:โอ้ ......

เร้า.......มา......ขุด ขุด ขุด เรามาขุด กระทู้ กันเถอะ

เรามา ..ขุด ขุด ขุด กระทู้นี้ จะได้ไม่ต๊ก

เพราะกระทู้นี้ ให้สาระความรู้เรื่องกีต้าร์เป็นอย่างดี จากภาพประกอบที่ผม ช๊อบ ชอบRolleyes

เลยมาช่วยแม่แดงสุดสวย ขุดกระทู้อีกแรงคร๊าบบบบบบบ

น่ารัก รู้ใจดีจริง ๆ น้าสัน...เดี๋ยวเย็นนี้เลี้ยงผัดไทยกุ้งสดนะจ๊ะBig Grin

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - โฟล์คน้อย - 29-10-2007

ชอบ.. ชอบบบบบบ...
อุอุ.. ขุด ขุด....

ฮี่ย์ ฮี่ย์........

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - โฟล์คน้อย - 29-10-2007

dejemerry Wrote:สงสัยจริง ๆ ว่าหนุ่ม ๆ บ้านนี้ไม่ค่อยสนใจผู้หญิงสวย ๆ กันบ้างเลยนี่ขนาดเปิดกระทู้เกาหลีเอารูปสาว ๆ มาลงให้ดูไม่ยักกะมีใครดูเท่าไหร่...แล้วชอบแบบไหนกันคะ..Big Grin

ผู้หญิงสวย ๆ ป๋มก็ชอบนะครับ..
ยังชอบชม ชอบมองอยู่..

แต่เผอิญมันเริ่มชินแล้วนะครับ..

ก็ที่บ้านมีให้ดูอยู่ทุกวันเลย.. ตื่นเช้ามาก็เห็นตั้งสองคน..
คนนึง 3 ขวบ.. อีกคนนึง 33 ขวบ..

อุอุ.. เห็นผู้หญิงสวยตั้งสองคนทุกวัน.. มันก็เลยชินอ่ะครับ
อุอุ..

จุ๊บ จุ๊บ.. พอสองแม่ยอดเยาว์มาลย์กลางใจของโฟล์คน้อย..

ฮี่ย์ ฮี่ย์.. เสี้ยมมมมมมมมมมมมมม..

โฟล์คน้อย Wrote:
dejemerry Wrote:สงสัยจริง ๆ ว่าหนุ่ม ๆ บ้านนี้ไม่ค่อยสนใจผู้หญิงสวย ๆ กันบ้างเลยนี่ขนาดเปิดกระทู้เกาหลีเอารูปสาว ๆ มาลงให้ดูไม่ยักกะมีใครดูเท่าไหร่...แล้วชอบแบบไหนกันคะ..Big Grin

ผู้หญิงสวย ๆ ป๋มก็ชอบนะครับ..
ยังชอบชม ชอบมองอยู่..

แต่เผอิญมันเริ่มชินแล้วนะครับ..

ก็ที่บ้านมีให้ดูอยู่ทุกวันเลย.. ตื่นเช้ามาก็เห็นตั้งสองคน..
คนนึง 3 ขวบ.. อีกคนนึง 33 ขวบ..

อุอุ.. เห็นผู้หญิงสวยตั้งสองคนทุกวัน.. มันก็เลยชินอ่ะครับ
อุอุ..

จุ๊บ จุ๊บ.. พอสองแม่ยอดเยาว์มาลย์กลางใจของโฟล์คน้อย..

ฮี่ย์ ฮี่ย์.. เสี้ยมมมมมมมมมมมมมม..

น้าโฟล์คเป็นผู้ชายที่ซื่อสัตย์ แม้กระทั่งทางสายตาเหรอเคอะ...นับถือค่ะ
แบบนี้มีด้วยเหรอคะ..หายากนะเนี่ย Big Grin

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - .::.pOoH.::. - 29-10-2007

แต่ละสาวสคราญที่ป้าแดงโพสต์มา หน้าตาเหมือนลูกครึ่งเกาหลีจริงๆครับ

เพราะสาวเกาหลีที่ปุ๊เคยเจอมา ไม่เห็นมีแบบนี้เลยซักคนเดียว

อูยย์........

วันนี้โดนเสียมทั้งลุงป๋อ.. และก็ป้าแดงเยยยย... อิอิ..

กลับบ้านดีก่าาาาาาาาาาา..
กลับผิดเวลาาาาาาาาา.. เดี๋ยวโดนสองยอดเยาว์มา(ร)ลเอาตายยยยยย....

อุอุ.. เสี้ยมมมมมมมม

pOoH Wrote:แต่ละสาวสคราญที่ป้าแดงโพสต์มา หน้าตาเหมือนลูกครึ่งเกาหลีจริงๆครับ

เพราะสาวเกาหลีที่ปุ๊เคยเจอมา ไม่เห็นมีแบบนี้เลยซักคนเดียว

นั่นนะสิคะใคร ๆ ก็พูดแบบน้าปุ๊ทุกคนค่ะ ที่เห็นก็ศัลยกรรมทุกคนค่ะ มิใช่ของจริงทั้งหมด แต่ถ้าทำแล้วออกมาสวยขนาดนี้ป้าแดงว่าทำ ๆ ไปเหอะนะ
หลายคนมีทัศนคติไม่ดีกะเกาหลีนะคะ ทุกคนที่รู้จักจะพูดเหมือนกันหมด แต่เราก็ชอบซีรีส์ของเค้านะคะ เค้าสร้างเก่ง เนื้อหาอัดแน่น แต่ภาพยนต์เกาหลีเนี่ยป้าแดงไม่สันทัดค่ะ บางเรื่องไม่ผ่านค่ะ ป้าแก่แล้วรับไม่ได้ค่ะ เลยต้องเลือกดูบางเรื่องแต่ซีรี่ส์รับรองน่าดูและเรียบร้อยเด็กดูได้ผู้ใหญ่ดูดีค่ะน้าปุ๊ Big Grin