NimitGuitar webboard
คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ (/showthread.php?tid=342)

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - san - 26-10-2007

pOoH Wrote:น้าสั่น..หายไปไหนง่ะ...งอนชัวร์

แก๊งนี้ขี้งอนนะครับ คราวที่แล้วก็พ่อหนอนชาเขียว งอนกลางบอร์ดทีนึงแระ

ปกติแก็งผมไม่มี ขี้งอน ครับ

ก่อนเข้าแก็งเราจะคัด เฉพาะคน ขี้ตรง เท่านั้น

เพราะถ้า ขี้งอน มัน จะเลอะตูด !!!

จะพาลเสียชื่อเเก็งหมด 5555

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - .::.pOoH.::. - 26-10-2007

ว่าแล้วต้องมาแบบนี้ หยอดให้ไม่ได้ เอะอะก็ตูด เดี๋ยวหัวเดี๋ยวตูด

เลอะเทอะจริงๆ!!

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - san - 26-10-2007

dejemerry Wrote:น้าโฟล์คน้อย กะ น้าปุ๊ ค่ะ บ้านเรามีสมาชิกใหม่เพิ่มอีกคนเหรอคะ
หน้าตาดูแล้ว นอนไม่หลับค่ะ ขืนหลับฝันร้ายแหงม ๆ ค่ะ Sad

ถ้าไม่ส่งตะโก้ ให้ผมอีกห้ากล่อง ภายในสองนาทีนี้

ผมจะลงรูปที่ อุจาดตามากกว่านี้ ....หึหึหึหึ

pOoH Wrote:ว่าแล้วต้องมาแบบนี้ หยอดให้ไม่ได้ เอะอะก็ตูด เดี๋ยวหัวเดี๋ยวตูด

เลอะเทอะจริงๆ!!

เดี๊ยเหอะ!!!!!!!!

เล่นกบใครไม่เล่น

เล่นกับคน สกปรก

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - dejemerry - 26-10-2007

san Wrote:
pOoH Wrote:น้าสั่น..หายไปไหนง่ะ...งอนชัวร์

แก๊งนี้ขี้งอนนะครับ คราวที่แล้วก็พ่อหนอนชาเขียว งอนกลางบอร์ดทีนึงแระ

ก่อนเข้าแก็งเราจะคัด เฉพาะคน ขี้ตรง เท่านั้น

เพราะถ้า ขี้งอน มัน จะเลอะตูด !!!

น้า ซั่น ไงก็เกรงใจสาวเกาหลีบ้างนะคะ เปิดทู้ใหม่จิ..เหม็นอ่ะ...Rolleyes

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - โฟล์คน้อย - 26-10-2007

san Wrote:

ทำตัวเป็นเด็กดื้อ... ริต่อปากต่อคำ..
เถียงคำไม่ตกฟากกกกกกกกกก...

ประเดี๋ยวจับใส่แพมเพิร์ดผู้ใหญ่ซะเล๊ยยยยยยย...
เวลาจะอึ.. จะตด... จะได้เลอะอยู่คนเดียวววววววว...

โอว์.. เหม็นชัวร์........
อุจ๊าดดดดดด.. อุจาดดดดดดดด...

โอว์.. แค่คิด.. ก็จะเป็นลมม..

อิอิ.. เสี้ยมมมมมมมมมมมมม...

พอและ พอแล้ว

ไม่พูด เรื่องขี้ แล้วนะครับ

พูดแล้ว เปรี้ยวปาก!!!!!!!!!

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - dejemerry - 26-10-2007

san Wrote:พอและ พอแล้ว

แหม..นึกว่าให้กินอาหารเม็ดแล้วจะเลิกกินของเหม็นซะที ยังจะเปรี้ยวปากอีก ชิ่ว.. ชิ่ว.. Shy

dejemerry Wrote:

แหม..นึกว่าให้กินอาหารเม็ดแล้วจะเลิกกินของเหม็นซะที ยังจะเปรี้ยวปากอีก ชิ่ว.. ชิ่ว.. Shy

นี่ พี่เเดง เห็นผมเป็น ปลาโลมาหรือครับ

san Wrote:
dejemerry Wrote:

นี่ พี่เเดง เห็นผมเป็น ปลาโลมาหรือครับ

อะจ๊ากกกกกกกกกก..Shy ปลาโลมาบ้านเธอเป็นขี้เรื้อนได้ด้วยเหรอห๊ะ..น้าซั่นนนนนนนนนน Tongue

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - Therock - 26-10-2007

^
^

แม่ลูกคู่นี้เค้า ตอบโต้กับโหดจริง ๆ ๆ ๆ คร๊าบบบบบบบบบ ท่านผู้ชม