NimitGuitar webboard
คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ (/showthread.php?tid=342)

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - san - 12-01-2009

(12-01-2009, 20:46)dejemerry Wrote: อ้าว เหรอ ไหงเป็นป้าแดงกะน้าต่ายไปซะได้
ไม่ได้ว่า อะไรสักกะหน่อย ก็แค่ ตัวเขียว หน้าตำ ตาเหลือง ปากม่วง ก็เท่านี้เอง

ตกลง น้าต่ายเป็นคน หรือ เป็นแมลงทับครับ

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - pinkuitarz - 23-01-2009

อ่าๆ มีรูปสาวน้อยมาให้ดูกันนะคะ

เป็นเด็กเกาหลี 2 คนที่น่ารักมากกกกค่ะ

ไม่แปลกที่ถ่ายโฆษณา หาเงินได้เป็นล้านเลยทีเดียว...

ชื่อ Jo Hye Rin กับ Kim Su Jung

ตัวอย่างโฆษณาค่ะ

คนกลางไม่เกี่ยวนะคะ 555
[Image: 34dj138.jpg]

[Image: 2ew1ksz.jpg]

ชอบน้อง Kim Su Jung เป็นพิเศษ

[Image: j9u3hz.jpg]

[Image: 23u966g.jpg]

[Image: 5vsvtx.jpg]

[Image: dqqd6d.jpg]

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - dejemerry - 27-02-2009

WOW!!! คิดถึงเหมียนกันเลยจ้า หายหน้า หายตาไปซะนานนม สบายดีรึป่าวจ๊ะ

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - Ether - 27-02-2009

Big Grin 5 โหล เป็นไง สบายดีป่าวจ๊า
ดูซีรียส์หมดไปกี่ตั้งละ ไม่ได้เจอกันเลย

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - povation - 27-02-2009

เกาคอหลี ยินดีต้อนรับครับ

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - dejemerry - 06-03-2009

(28-02-2009, 15:23)Wonder woman Z Wrote:
Quote:WOW!!! คิดถึงเหมียนกันเลยจ้า หายหน้า หายตาไปซะนานนม สบายดีรึป่าวจ๊ะ

หายไปนานนม อุอุ ที่ว่านะเหมือนเดิมไม่ว่านานแค่ไหน ก็ยังเท่าเดิม เอิ๊ก

Quote:Big Grin 5 โหล เป็นไง สบายดีป่าวจ๊า
ดูซีรียส์หมดไปกี่ตั้งละ ไม่ได้เจอกันเลย

10 โหล สบายดีจ้า
ดูซีรีส์หมดไปหลายตัั้งแหล่ะ ไทย เกาหลี่ ญี่ปุ่น มึนไปหมด
ของเค้าแรง ติดแล้วติดเลยจริงๆ
555

Quote:เกาคอหลี ยินดีต้อนรับครับ
อันยอง นั่งยอง นอนยองคร้า น้าป๋อออออ

ช่วงนี้ งด ๆ ดูไปก่อนค่ะ ทำตัวดีๆ เพื่อคนที่เรารักทั้งหลาย
แกะเพลงเล่นกันค่า แต่รู้สึกเหงา ๆ ชอบกล ไม่รู้ทำไม Sad

คิดถึงเพื่อน ๆ คอเกาหลีมากมาย มะมีใครเม้าท์ด้วยเล๊ยยยย
หงาววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววมั่กๆ

ต้องการคนปลอบใจ ใครหนอ???

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - dejemerry - 31-03-2009

ช่วงนี้ คอเกาหลี หายไปไหนกันหมดละเนี่ย ให้ตายซิ!!...

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - oatty - 31-03-2009

สนใจ series american ไหมครับ Smile แนะนำ ugly betty ครับ

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - dear709 - 31-03-2009

นับผมเป็นคอเกาหลีด้วยได้ไหมครับ
เพราะตอนนี้ในใจผมมีแต่ Wonder Girls กับ Girl's Generation ครับ
โดยเฉพาะคอนเสิร์ตของ Wonder Girls ผมดูจนแผ่นทะลุแล้วด้วยครับ Big Grin

...........น่ารักได้อีก..........

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - dejemerry - 31-03-2009

(31-03-2009, 09:43)oatty Wrote: สนใจ series american ไหมครับ Smile แนะนำ ugly betty ครับ

สนใจค่ะ เด๋วจะลองหามาดูบ้างนะคะ
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำค่ะ มีอะไรดี ๆ
อย่าลืมมาแนะนำกันบ่อย ๆ นะคะ Big Grin

(31-03-2009, 09:58)dear709 Wrote: นับผมเป็นคอเกาหลีด้วยได้ไหมครับ
เพราะตอนนี้ในใจผมมีแต่ Wonder Girls กับ Girl's Generation ครับ
โดยเฉพาะคอนเสิร์ตของ Wonder Girls ผมดูจนแผ่นทะลุแล้วด้วยครับ Big Grin

...........น่ารักได้อีก..........

โห.. ดูจนแผ่นทะลุ จะขอยืมดูสักหน่อย อดเลยเรา
คราวหน้าเจอกัน ต้องเต้น No body ให้ดูด้วยนะจ๊ะ