NimitGuitar webboard
คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ (/showthread.php?tid=342)

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - dejemerry - 20-08-2008

(11-08-2008, 14:55)pinkuitarz Wrote: ขุดกระทู้มาอัพเดต.. Tongue

[Image: vrae1d55.jpg]

[Image: johyunjae_3dads001.jpg]

นี่คือหนังเกาหลีล่าสุดที่ปิ๊งเพิ่งจบไปค่ะ Three daddies with one mommy.. สนุกมากเลยค่า ปลื้มๆๆ (จะบอกทำเพื่อ!?!)

เหอะๆ

ปล.พี่แจนดูเรื่อง Resurrection ซะนะคะ(บังคับๆ) ปิ๊งการันตีค่ะ Wink

คิดถึงหนูน้อยของแม่จัง ไปเข้าค่าย ตั้ง 3 วัน ยังกะ 3 เดือน
วันนี้ก็กลับและ เดินทางโดยสวัสดิภาพนะจ๊ะ Wink

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - Webmaster - 20-08-2008

กลับมาแล้วนิ...เห็นชื่ออยู่ อิอิ

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - nufilmka - 26-08-2008

ขุดกระทู้มาอัพเดตค่ะ กลัวพี่ ป้า น้า อา จะลืม Ha Song Hee พอดีเมื่อคืนเค้าเลิกงานแล้วแวะมาหาค่ะ เลยออกไปทานโชคดีติ่มซำกัน( ร้านนี้เปิด 24ชม ค่ะ ) she มาดึกค่ะเที่ยงคืนแนะ she ฝากบอกว่าขอโทษที่หายหน้า หน้าตาไปเลย ทำงานหนักค่ะ ที่โรงแรมดุสิตธานี อาทิตย์หนึ่งหยุดวันเดียวเอง คิดถึงเพื่อน ๆ ในบ้านฟ้าทุกคนค่ะ

[Image: song1.jpg]

[Image: song3.jpg]

[Image: song4.jpg]

[Image: song6.jpg]

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - dejemerry - 26-08-2008

มาคราวนี้ ดูแก้ม she ป่องขึ้นเยอะเลยนะจ๊ะ
แต่ก็ยังดูน่ารักเหมียนเดิมเนอะ Big Grin

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - Grid.. - 27-08-2008

(26-08-2008, 20:01)dejemerry Wrote: มาคราวนี้ ดูแก้ม she ป่องขึ้นเยอะเลยนะจ๊ะ
แต่ก็ยังดูน่ารักเหมียนเดิมเนอะ Big Grin

เห็นด้วยอย่างยิ่ง.. Big Grin

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - โฟล์คน้อย - 27-08-2008

(27-08-2008, 10:04)Grid.. Wrote:
(26-08-2008, 20:01)dejemerry Wrote: มาคราวนี้ ดูแก้ม she ป่องขึ้นเยอะเลยนะจ๊ะ

เห็นด้วยอย่างยิ่ง.. Big Grin

อิอิ..

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - Vintage series - 28-08-2008

อ่า น้องปิ๊ง ขออภัยอย่างแรงจ้า พี่มะได้เข้าเวบเลย เลยไม่ได้ตอบเรย

ขอบอกดูแล้วน้า มันครบทุกรสจิงๆด้วย ยิงกัน รักกัน น้ำตาไหลพรากๆ
เรื่องใหม่ที่มาup date ก็น่ารักมากๆ คิดถึงน้องปิ๊งน้า ไว้เจอกานนะจ๊ะ
เข้าค่ายสนุกไหมSad

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - pinkuitarz - 29-08-2008

ไม่เป็นไรค่า ก็..ดีใจที่พี่ชอบค่ะ เพราะปิ๊งได้"ทัณฑฆาตตี"ไปแล้ว... 55555 กร๊ากก

คิดถึงพี่แจนเหมือนกันค่ะ เข้าค่ายก็โอเคนะคะ ไปลุยๆ ดำขึ้นหลังจากนั้น... Big Grin

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - poPPie - 29-08-2008

ว๊าย... เข้าผิดกระทู้ !

วันรุ่น งง Rolleyes

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - dejemerry - 16-09-2008

(14-09-2008, 22:37)Wonder woman Z Wrote: จุ๊บๆๆๆ จ๊วบๆๆ เจ้าของกระทู้นี้เป็นการด่วน
พร้อมทั้งมาอัพเดทซีรีัส์เกาหลีที่โดนใจอีกเช่นกัน

ป้าแดงขาาาาาา

มิส สะ ยู โซ มัช จ้าาาาา

มนฟ.
ส่งรหัส
ZZZZZZZZZZZz

ยู ทู จ้า แหม!!! หายเงียบไปเลยน้า น้องป้าวิ จะอัพเดทซีรีส์เกาหลี
เรื่องอะไร ไหนจ๊ะ มาเล่าสู่กันฟังบ้างดิ ป้าแดงก็ดูไปเรื่อย ๆ จนกว่าชีวิตจะหาไม่
ตอนนี้ซี่รี่ส์ใหม่ๆ เพี้ยบ ดูไม่ทัน อยากดูเรื่องไร ก็บอกนะจ๊ะ จัดปายไม่ให้เสียBig Grin