NimitGuitar webboard
คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ (/showthread.php?tid=342)

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - san - 28-04-2008

pop_250823 Wrote:ตกลงจะรักกันอีกกี่โพสครับ อิอิ

น่าจะไม่ต่ำกว่าแสนโพสครับRolleyes

Webmaster Wrote:คอญี่ปุ่นเชิญทางโน้นคับ...แว๊บบบบ

คอเกาเหลา เจอร้านเตี๋ยวเนื้อครับ..วี๊บบบบบบBig Grin

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - dejemerry - 28-04-2008

น้าสันไม่กินเส้นกะใครจ้ะ ถึงได้กินเกาเหลาไม่ใส่เส้นRolleyes

ป้าแดงมีเพลงประกอบซีรี่ส์เกาหลี เรื่อง the vineyard man นำแสดงโดย ยุน อึน เฮ
ขวัญใจคนใหม่ของน้าสันมาฝาก ให้ไปแล้วดูซะ ห้ามพลาด น่ารัก..

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - san - 28-04-2008

ขอบคุณคร๊าบบบบบบ น่ารักจริงๆเยยยยBig Grin

ดูแล้วร้องไห้เลยครับ ทำไมน้า.... เราไม่เกิดมาเป็นหนุ่มเกาหลีบ้างเนอะ...Rolleyes

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - pinkuitarz - 28-04-2008

มาช่วยด้วยคนค่ะ.. ก็เพิ่งรู้เหมือนกันว่าพี่ชอบยุนอึนเฮต่อจากยูมิน อิอิ

พี่นี่รักอัพเดตไปเรื่อยจริงๆเนาะ 555 ไม่รู้ว่าจะชอบคนไหนต่ออีกเนี่ย

แต่ถึงพี่จะชอบใครอีกกี่คน ปิ๊งซะอย่าง! จัดให้ได้อยู่แล้วค่า(เด็กเก่งๆ โฮะๆๆ)

เลยไปหารูปมาให้นะคะ รูปไหนมีแล้วก็ขอประทานโทษด้วยละกันค่ะ Wink

[Image: f_44376342823m_503d14c.jpg]

[Image: 531280446_4833eb5cd0_o.jpg?imgmax=512]

[Image: 531280484_1f52ce3caa_o.jpg?imgmax=512]

[Image: n2o_1412_315910_1?1131386395.jpg]

[Image: Yoon_EunHye_Wallpaper_04.jpg]

[Image: 004415.jpg]

แค่นี้ก่อนนะคะ เดี๋ยวทีเด็ดรูปอื่นจะไม่มีมาโพสท์ให้ดูอีก เหอะๆ Tongue

pinkuitarz Wrote:มาช่วยด้วยคนค่ะ.. ก็เพิ่งรู้เหมือนกันว่าพี่ชอบยุนอึนเฮต่อจากยูมิน อิอิ

พี่นี่รักอัพเดตไปเรื่อยจริงๆเนาะ 555 ไม่รู้ว่าจะชอบคนไหนต่ออีกเนี่ย

แต่ถึงพี่จะชอบใครอีกกี่คน ปิ๊งซะอย่าง! จัดให้ได้อยู่แล้วค่า(เด็กเก่งๆ โฮะๆๆ)

เลยไปหารูปมาให้นะคะ รูปไหนมีแล้วก็ขอประทานโทษด้วยละกันค่ะ Wink

แค่นี้ก่อนนะคะ เดี๋ยวทีเด็ดรูปอื่นจะไม่มีมาโพสท์ให้ดูอีก เหอะๆ Tongue

ขอบใจจ้า น้องสาว... น้องปิ๊งผู้น่ารัก Big Grin

พี่เห็นรูปยุนอึนเฮแล้ว มือไม้สั่น ใจเต้นรัว หน้าแดงก่ำ จะคลิกขวาเซฟรูปท่าเดียว อุทานเสียงดังลั่นว่า ทำไมคอมโหลดรูปช้าหยั่งงี้!!!!(ใจร้อนขึ้นมาซะงั้น...อิอิ)

ส่วนตัวพี่ รักไม่อัพเดทหรอกจ้า ถ้าไม่มีเหตุการณ์หัวใจเดาะ เกิดขึ้นอีก Sad

ยกเว้นแต่ว่า จริงๆแล้ว ยุนอึนเฮ เป็น..เป็น...เป็นผู้ชาย งานนี้ พี่สัน ผูกคอตายเลยจ้าBig Grin

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - povation - 29-04-2008

น้องนุครับ มาฟังเจ้าเจนพร่ำพรรณนาถึงหญิงอื่นหน่อยครับ..
ทราบแล้วเปลี่ยน!

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - Maow - 29-04-2008

รูปมันโหลดขึ้นมาช้าอย่างที่น้าสันบอกเพราะว่า ตอนน้าสันโหลดเนี่ยคุณนุยืนอยู่ด้านหลังครับ
ยุนอึนเฮ เลยไม่กล้าขึ้นจอ

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - dejemerry - 29-04-2008

san Wrote:
pinkuitarz Wrote:มาช่วยด้วยคนค่ะ.. ก็เพิ่งรู้เหมือนกันว่าพี่ชอบยุนอึนเฮต่อจากยูมิน อิอิ

ขอบใจจ้า น้องสาว... น้องปิ๊งผู้น่ารัก Big Grin

พี่เห็นรูปยุนอึนเฮแล้ว มือไม้สั่น ใจเต้นรัว หน้าแดงก่ำ จะคลิกขวาเซฟรูปท่าเดียว อุทานเสียงดังลั่นว่า ทำไมคอมโหลดรูปช้าหยั่งงี้!!!!(ใจร้อนขึ้นมาซะงั้น...อิอิ)

ส่วนตัวพี่ รักไม่อัพเดทหรอกจ้า ถ้าไม่มีเหตุการณ์หัวใจเดาะ เกิดขึ้นอีก Sad

ยกเว้นแต่ว่า จริงๆแล้ว ยุนอึนเฮ เป็น..เป็น...เป็นผู้ชาย งานนี้ พี่สัน ผูกคอตายเลยจ้าBig Grin

ป้าแดงขอแนะนำว่า ถ้าผิดหวังจาก ยุน อึน เฮ อีก น้าสันควรเปลี่ยนรสนิยม หันมาชอบพระเอกเกาหลีเหมือนป้าแดงดูนะ เชื่อมะ..พระเอกเกาหลียังไม่เคยทำป้าแดงผิดหวังสักคนเลยจริง ๆ นะ เหอ เหอ

Maow Wrote:รูปมันโหลดขึ้นมาช้าอย่างที่น้าสันบอกเพราะว่า ตอนน้าสันโหลดเนี่ยคุณนุยืนอยู่ด้านหลังครับ
ยุนอึนเฮ เลยไม่กล้าขึ้นจอ

น้าหม่าว เคยมีประสบการณ์มาก่อนแหง ๆ ถึงได้รู้ดี แล้วสาวที่ไหนล่ะคะ น้าหม่าว Tongue

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - dejemerry - 29-04-2008

Wonder woman Z Wrote:
dejemerry Wrote:น้องวิ เค้าหลงทาง ไปไม่ถูก น้าเว็บมีแผนที่มั้ยคะ Big Grin
แฮะๆ ก็กระทู้เกาหลีมัน never die นิหน่า
มากี่ทีก็เห็นยังอยู ่ไม่เคยตกไปไหนเลยนิ อุอุ มนฟ.เลยคลิกเร็วไปหน่อยยเจ้าค่ะ

Webmaster Wrote:คอญี่ปุ่นเชิญทางโน้นคับ...แว๊บบบบ
แป๊วววว ทราบแล้วเปลี่ยน น้าม่อนจัง (เพล้งงงงง ขอเข็มเย็บหน้าหน่อยเร้ววววว)

ไม่เป็นไรค่ะ น้องวิ หาคอญี่ปุ่นไม่เจอ แว๊บ เข้ามาคอเกาหลี ก็ไม่ว่ากัน
อย่าเผลอไปเข้าคอกีต้าร์ ให้เป็นที่ระคายเคือง น้า ๆคนอื่นก็แล้วกัน

ป้าแดงเห็นว่า คอเกาหลีเนี่ย..ต้องอยู่คู่กะป้าแดงไปจนวันตาย เพราะว่าถ้าไม่มีคอเกาหลี
ก็ไม่รู้จะเข้าคออะไรกับเค้า ไม่มีความรู้ เลยสักนิด เล่นกีต้าร์ก็ไม่เก่ง ร้องเพลงก็ร้องได้งู ๆ เงี๊ยว ๆ กระทู้ตกก็ควักขึ้นมาเล่นคนเดียว ขำ ๆ อยู่คนเดียว โพสต์ทั้งหมด 1600 โพสต์
ป้าแดงโพสต์คนเดียวก็ 1500 โพสต์และ ที่เหลือก็คนอื่นแค่ 100 โพสต์ ยังไง๊ ยังไง
กระทู้คอเกาหลี ก็ไม่มีวันตกม้าตาย ยกเว้นว่าป้าแดงจะตาย ไปซะก่อน เอิ๊กกกกกกกกBig Grin

Wonder woman Z Wrote:
dejemerry Wrote:ไม่เป็นไรค่ะ น้องวิ หาคอญี่ปุ่นไม่เจอ แว๊บ เข้ามาคอเกาหลี ก็ไม่ว่ากัน
อย่าเผลอไปเข้าคอกีต้าร์ ให้เป็นที่ระคายเคือง น้า ๆคนอื่นก็แล้วกัน
555 น้าๆ บ้านนี้ หล่อเหลา คมเข้ม จิตใจดีมีเมตตาธรรมสูง
คงไม่ทำร้ายใจกันได้ลงคอ แค่เผลอเอาฮาร์เลย์ทับ หรือวางยาแค่นี่เองค้าาาา

dejemerry Wrote:ป้าแดงเห็นว่า คอเกาหลีเนี่ย..ต้องอยู่คู่กะป้าแดงไปจนวันตาย เพราะว่าถ้าไม่มีคอเกาหลี
ก็ไม่รู้จะเข้าคออะไรกับเค้า ไม่มีความรู้ เลยสักนิด เล่นกีต้าร์ก็ไม่เก่ง ร้องเพลงก็ร้องได้งู ๆ เงี๊ยว ๆ กระทู้ตกก็ควักขึ้นมาเล่นคนเดียว ขำ ๆ อยู่คนเดียว โพสต์ทั้งหมด 1600 โพสต์
ป้าแดงโพสต์คนเดียวก็ 1500 โพสต์และ ที่เหลือก็คนอื่นแค่ 100 โพสต์ ยังไง๊ ยังไง
กระทู้คอเกาหลี ก็ไม่มีวันตกม้าตาย ยกเว้นว่าป้าแดงจะตาย ไปซะก่อน เอิ๊กกกกกกกกBig Grin

ป้าแดงเล่นกีตาร์ออกจะเท่ ร้องเพลงก็เพราะ งูๆ เงี๊ยวๆ เนี่ยต้องวิ ถึงจะของจริง อุอุ

ใช่ ๆ น้า ๆ บ้านนี้ใจดี ไม่มีปัญหา ยกเว้นเรื่องเงิน เรื่องทอง Tongue

แล้วมิตติ้งนี้น้องวิเตรียมเพลงรึยัง สนใจเข้าวงแก๊งสาวซ่าส์กะเรามั้ย สนใจติดต่อได้ที่
ป้าแดง โปรแทรคเตอร์ ได้เลยนะจ๊ะ Big Grin